Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12144|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Tour Fanmeet vòng quanh Châu Á bắt đầu", Lee Jong Suk hy vọng 'W' có một sad ending

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Fanmeet "Variety" của nam diễn viên Lee Jong Suk tổ chức tại Olympic Hall, công viên Olympic, quận Songpa, Seoul vào ngày 10 tháng 9. Vé của buổi fan meet đã bán hết sạch trong vòng 5 phút ngay sau khi mở bán.

Trong buổi fan meet, Lee Jong Suk cũng đã chia sẻ về lí do anh lựa chọn 'W': "Thời lượng tôi xuất hiện trong tập 1 và 2 vô cùng ít, tuy nhiên nhân vật mới mẻ này giúp tôi có thể thể hiện được nhiều kĩ năng diễn xuất của mình."

Sống cuộc đời của Kang Chul trong vòng 4 tháng, nam diễn viên được hỏi đối với anh cảnh nào là ấn tượng nhất. "Đó là cảnh Kang Chul gặp và đối thoại với tác giả trong tập 5. Thật ra, có 17 tập kịch bản nhưng chỉ có 16 tập được quay. Kịch bản gốc cho tập 6 đã được giảm xuống cho tập 5, vì vậy cảm xúc cần phải thể hiện mãnh liệt hơn với nhiều thoại hơn cho tập đó. Tôi đã làm việc rất chăm chỉ, với tất cả sự nhiệt huyết cùng tiền bối Kim Eui Sung để tập trung vào nhân vật."

Nam diễn viên cũng không tiết lộ điều gì về ending. "Nếu tôi tiết lộ bất cứ điều gì về ending, đạo diễn và biên kịch sẽ mắng tôi mất. Mọi người hãy tự xác nhận khi xem tập phát sóng đi," nam diễn viên ngại ngùng trả lời yêu cầu từ fan. Tuy nhiên, anh cũng nói, "Tôi hy vọng đó sẽ là một sad ending và có lẽ nó sẽ không làm mọi người buồn quá lâu dù cho đó là sad ending."

Ngoài ra, nam diễn viên cũng miêu tả về mẫu con gái lý tưởng của mình, sau câu trả lời "Từ khi tiền bối Lee Na Young lấy chồng, tôi bị mất phương hướng rồi" khi MC cố yêu cầu nam diễn viên chọn một hình mẫu. "Đầu tiên cô ấy phải là người thông minh, và vì tôi là kiểu người thường hay lo lắng rất nhiều, nên dù cô ấy không có khả năng giải quyết vấn đề của tôi, tôi hy vọng cô ấy có thể đưa cho tôi định hướng, giống như mẹ hoặc là chị gái vậy, một cô gái trưởng thành và bình tĩnh."

Lee Jong Suk cũng chân thành chia sẻ, "Khoảnh khắc ở fan meeting này là khoảnh khắc hạnh phúc nhất."

Tour fan meet vòng quanh Châu Á của Lee Jong Suk sẽ được tổ chức vào 25 tháng 9 tại Osaka, 27 tháng 9 tại Tokyo, 22 tháng 10 và 28 tháng 10 tại Đài Loan và Thái Lan.

source: naver
engs: Baidu Leejongsuk bar
trans: [email protected]

P/S: lão Vịt mất nết, thích SE, nhưng đúng kiểu "lạy ông tui ở bụi này mà" ý lão là phim sẽ có HE hoặc OE hơn đúng ko, nhưng tui có cảm giác OE quá còn cái hình mẫu lí tưởng, miêu tả giống ai đó thế

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-9-2016 17:17:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhu tại sao cậu ấy lại muốn SE nhỉ. Trông chờ vào cái kết quá đi, ngày mai là bik rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-9-2016 17:17:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
LJS rất là chăm và nghiêm túc, lúc mc yêu cầu diễn lại một đoạn đối thoại dài trong W, thằng bé làm một tràng dài luôn. Phim sắp hết rồi, SE hay HE, OE gì cũng được, miễn là nó hợp lý. Ôi mình cũng cực thích đoạn đối chất với ông tác giả trong tập 5 nữa, cảnh đó rất ấn tượng. Suk diễn quá hay mà bác Kim Eui Sung càng đỉnh hơn nữa, đúng là lão làng diễn thực lực, diễn cảnh nào cũng gây rung động cả.

Phim là phim, đời tư là là đời tư, mình ko thích suy đoán gán ghép lung tung. Cái hình mẫu lý tưởng của Suk là chị gái dịu dàng chín chắn, "Vì tôi là kiểu người thường hay lo lắng rất nhiều, nên dù cô ấy không có khả năng giải quyết vấn đề của tôi, tôi hy vọng cô ấy có thể đưa cho tôi định hướng, giống như mẹ hoặc là chị gái vậy, một cô gái trưởng thành và bình tĩnh." Cái hình mẫu noona này trong số các nữ bạn diễn của bé Vịt thì gần giống nhất chắc chỉ có chị Lee Bo Young thôi, tiếc là cả Lee Bo Young và Lee Na Young đều theo chồng bỏ bé hết rồi Hồi quay I hear your voice thì Vịt nó được chị Bô cưng biết là bao nhiêu, ngày nào cũng mua đồ ăn sáng cho bé ăn hết Giờ diễn chung chế Han mà bà ấy còn nhí nhảnh hơn thằng nhỏ nữa, còn giành ăn và đòi thằng nhỏ mua đồ ăn cho đại ca nữa, tội nghiệp em trai, ko phải noona nào cũng giống noona nào

Bình luận

:3 bạn là fan cứng của W nhỉ, thấy hầu như bài nào về W cũng là bạn dịch. Đợi các bài tiếp theo của bạn nha  Đăng lúc 13-9-2016 08:01 PM
để tí nữa tui post bài viết về bts mới nhất, eo ui ngọt sâu răng à, 2 ông bà tự biên tự diễn ko có kịch bản đọ =))))  Đăng lúc 13-9-2016 08:00 PM
:3 với lại, tất cả chúng ta đều mong muốn người mình yêu thích sẽ hạnh phúc mà. Cái đích cũng chỉ có nhiêu đấy thôi.  Đăng lúc 13-9-2016 07:58 PM
:3 mình có thể nêu vài dẫn chứng về tính cách chị Han và cách chị ấy đối xử với JS. Nhưng mà thôi, mình trung hòa, chị Han muốn sao mình theo vậy.  Đăng lúc 13-9-2016 07:57 PM
nghe nói Han ca còn biết nói thành thạo tiếng Anh và tiếng Nhật mà, mà tiếng Nhật nói thành thạo thì ca ca phải thông minh lắm đó, nên mẫu này đúng chuẩn Han ca rồi   Đăng lúc 13-9-2016 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-9-2016 17:46:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ôi Jong Suk mong SE á. Thôi theo tính cách kiểu này mong muốn thế cũng dễ hiểu. Nhưng nói thế giống như kiểu không đáp ứng mong muốn nên gặp dàn hậu cung đông đảo để thổ lộ nỗi lòng cho bớt ấm ức . Thôi thì đợi tập cuối nha, xem mong ước có được chấp nhận hông. Cùng hóng tập cuối nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-9-2016 18:35:48 | Chỉ xem của tác giả
"Đầu tiên cô ấy phải là người thông minh, và vì tôi là kiểu người thường hay lo lắng rất nhiều, nên dù cô ấy không có khả năng giải quyết vấn đề của tôi, tôi hy vọng cô ấy có thể đưa cho tôi định hướng, giống như mẹ hoặc là chị gái vậy, một cô gái trưởng thành và bình tĩnh."
miêu tả ai vậy?

Bình luận

đương nhiên là Han ca rồi, vừa mới bảo mất định hướng, lúc sau tỏ rõ mồn một =)))  Đăng lúc 13-9-2016 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-9-2016 18:41:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sở thích của JS thật lạ. SE cơ :v

Bình luận

:v không lạ đâu, SE mới làm người ta nhớ. Nhưng phim đáng nhớ lắm rồi, không cần SE đâu Jong Suk ơi.  Đăng lúc 13-9-2016 08:00 PM
SE thì thường làm cho ng xem day dứt nhớ mãi đó b. Chỉ có phim hài mới thường HE thôi, chứ các phim lãng mạn thì kết kiểu SE là thường lắm.  Đăng lúc 13-9-2016 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-9-2016 18:58:10 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao Vịt lại mong thế hả Vịt, vậy chúng tôi mong OE với HE nhé cho nó cân Cái hình mẫu lý tưởng này có thể viết cả tá bài luôn này phân tích xem ai hợp với hình mẫu haha, chế Han với Vịt nhìn đẹp đôi lắm đó Zịt ơi, triển đi thôi cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-9-2016 19:04:28 | Chỉ xem của tác giả
Trông chờ vào cái kết quá đi, ngày mai là bik rồi!!!!! Thanks ban trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-9-2016 19:07:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Dạo này cuồng đôi này muốn chớt à. Thanks Siuxu đã trans tin. Đúng fan ruột của W mà

Bình luận

tui là fan cứng cựa :3  Đăng lúc 13-9-2016 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-9-2016 19:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Không muốn sad ending đâu hãy cho nó một cái kết giống chuyện cổ tích mặc dù biết cuộc đời này không có gì là cổ tích nhưng biên kịch đã hướng bộ phim thành câu chuyện không thể rồi thì một cái kết hạnh phúc cho đôi trẻ giữa người thường và nhân vật truyện tranh có là gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách