Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: L2NT
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Đứa Trẻ Đến Từ Tương Lai | Nhan Ngữ Hâm (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-1-2014 13:00:49 | Xem tất
đọc văn án đã thấy hay rồi , thích mấy đứa nhỏ như thế này, đáng yêu quá
quyết đinh nhảy hố bộ này,
editor cố lên nha ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 21:31:44 | Xem tất
Truyên hay quá đi thôi
Cảm ơn nhóm dịch nhiều nhé
Mong chờ những chương mới
Comment nhiệt liệt để ụng hộ bạn dịch @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 22:08:20 | Xem tất
nhà ko có chương mới nhưng vẫn có nhiều bạn vào đọc và cm làm thớt luôn nổi bật, báo hại mình tưởng hàng đã dc tung ko à..

Mấy cái này làm phải cần cảm hứng nữa nên đành lót dép ngồi hóng thôi
Chúc thớt ngày càng có nhiều hàng và càng đông khách nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-1-2014 01:20:54 Từ di động | Xem tất
Không biết dạo này nàng bận gì, hay không có cảm hứng hoặc đơn giản chỉ lười thôi mà lâu không có chương mới quá Ta hóng chương mới lắm ý, dăm ba ngày là phải nhảy vào đây xem có chương mới chưa rồi toàn ngồi đọc lại mấy chương cũ vẫn hóng đoạn hai anh chị kia nhìn thấy kết quả DNA quá nàng có lười thì lười chứ đừng drop nhé hoặc nếu bận quá thì thử tìm bạn editor khác giúp đỡ ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-2-2014 19:59:53 | Xem tất
Năm Giáp Ngọ đã tới, Chúc các bạn một năm mới thật nhiều may mắn, sức khỏe dồi dào và gặt hái được nhiều thành công ha
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua mặc dù tính lười biếng của mình càng ngày càng thích phát huy. Hu hu! Trong hai tháng vừa qua, một phần công việc của mình rất bận, một phần mình không có mang lap bên cạnh nên các bộ truyện bị ngưng trệ khá lâu. Thành thật xin lỗi các bạn!!
Nay mình viết thông báo này thay cho lời cảm ơn và xin lỗi của mình. Có lẽ trong thời gian tới mình còn lặn ngụp lâu lâu. Hi vọng lần trở lại tới sẽ đc các bạn đón nhận nồng hậu
Hẹn gặp lại vào một ngày không xa

Bình luận

Năm mới vui vẻ nha chủ thớt, mình đi mò convert bộ này mà ko tìm thấy nó nên vẫn trông ngóng chủ thớt thôi... Chúc bạn mau chóng tìm lại cảm hứng!!!  Đăng lúc 7-2-2014 07:26 PM
hik... tưởng được gặp lại bạn chứ.... chúc bạn năm mới vui vẻ, hạnh phúc nhé. hy vọng sẽ gặp được bạn sớm trong năm nay  Đăng lúc 1-2-2014 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-2-2014 14:01:32 | Xem tất
chúc chủ thớt năm mới vui vẻ^^
Rất mong ngóng bộ truyện này ~~~~ hi vọng chủ thớt chỉ lặn ngụp một thời gian ngắn nữa thôi nhé :3
Happy new year!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 02:34:27 | Xem tất
mong truyện mau có ebook để down về đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2014 01:10:12 | Xem tất
ôi mình thích truyện này lắm Dù chỉ hóng vài chương đầu thôi cũng đã thấy truyện có triển vọng đầy cái hay rồi, Mong rằng bạn sẽ quan tâm đến cái hố này nhiều hơn he he
thank chủ hố nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2014 15:01:45 | Xem tất
Không biết cô L2NT dạo này khỏe không, mắt mũi xênh đệp vẫn ổn chứ hả
Mình cứ khi nào vào hóng hố là lại thắc mắc thực sự không biết sau này bé Duệ trở về tương lai như nào, túm lại là càng nghĩ càng đau não
Bên nhà Tương tư cũng đáng yêu, túm lại là nhà cô L2NT đáng yêu chết đi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 30-4-2014 09:03:37 | Xem tất
THÔNG BÁO CHUYỂN NHÀ

Hihi, xin lỗi các bạn vì giờ này mới vào thông báo với mọi người, vì đợt vừa rồi mình bận việc lập web và việc công ty nên chưa vào gửi thông báo được, mọi người thông cảm nhé!

Mình và một số người bạn hiện đang lập một website riêng mang tên http://bamholyland.com/ để đăng tải những bản truyện dịch của chúng mình lên đấy, nói nôm na là "nhà mới" ^^. Mình đã nói chuyện với chị Giày về việc này, nên hiện giờ mình sẽ drop và close topic các truyện mình đang làm hiện nay, bao gồm:

- Trọng sinh không làm hoàng hậu
- Tương tư ác quỷ
- Thiếp khuynh thành
- Đứa trẻ đến từ tương lai
- Cực phẩm thái tử phi.

Và chuyển về post duy nhất trên một trang web bamholyland . Nếu muốn theo dõi tiếp các chương mới, mời các bạn ghé thăm website nhé ^^.
Rất xin lỗi các bạn vì việc chuyển nhà bất tiện này, và mong các bạn vẫn tiếp tục theo dõi, ủng hộ các bộ truyện chúng mình đang làm nhé. Xin cám ơn các bạn

Chúc mọi người có một kì nghỉ lễ vui vẻ và hạnh phúc bên gia đình, người thân.
Bam fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách