Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết] Đồng Lang Cộng Hôn | Diệp Lạc Vô Tâm

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-7-2012 13:11:11 | Chỉ xem của tác giả
xem xong cả bộ hồi tối

nhưng có cảm giác giống 1 vài thần tượng

hahaha không biết phải tự sướng không

nhưng ù chỉ muốn chia sẽ với mọi người thui

hiihiihi mọi người xem xong đừng cười ù nha

có gì chia sẽ cảm nghĩ xem giống k nhá=)

couple Thiên Thần (Cổ Thiên Lạc - Trương Gia Nghê)

couple Phong Thuần (Quách Phẩm Siêu - An Dĩ Hiên)

coupe f2 An Mạt (Ngô Tôn - Cổ Lực Na Trát){:438:}

{:309:}{:309:}{:309:}{:309:}{:309:}
ui nghĩ sao phỡn ghê ế

Bình luận

@Thần: hiiihi mà cười giống lắm a lại để đểu nữa hì hì=))  Đăng lúc 7-10-2012 06:52 PM
Cổ thiên lạc vai Thần ca á . Còn thiếu chút bá đạo  Đăng lúc 7-10-2012 06:50 PM
hahaha nghe lin khen khoái ghê=))  Đăng lúc 27-7-2012 02:52 PM
Đẹp đó chứ :)  Đăng lúc 27-7-2012 01:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-8-2012 00:04:39 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện này hay nha,mình thích tác giả này khi đọc "chờ em lớn được không?"Sau đó mới tìm đọc truyện về đời bố mẹ,bát đầu là "ngủ cùng sói."...Nhưng không biết có phải nhầm lẫn gì không mà có cảm giác thời gian cứ chênh lệch sao đó....Lúc đọc "chờ em lớn được không?",hình như có đoạn An Nặc Hàn(con trai của An Dĩ PHong,tức anthony)10 tuổi thì con gái của Hàn Trạc Thần vừa mới sinh,lúc đó hai nhà bắt đầu định hôn ước....Haizzzzzzzzzz,chắc mình nhớ lầm mất rồi,phải đọc lại thử xem,cảm ơn các bạn đã đăng truyện này....

Bình luận

ko chỉ riêng bạn thấy thế,đó là do DLVT thấy tuổi của Tiểu An và Hạ Mạt cách nhau quá xa nên đã rút lại còn cách nhau 10 tuổi :))  Đăng lúc 25-8-2012 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 13-5-2013 09:43:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong "chờ em lớn lên được không" mới mò sang truyện này đọc . truyện này hay thật đấy vừa hay vừa hài   buồn cười nhất cái đoạn ADP giả vờ Đam mỹ với Thần ca ôi chết cười vì cái anh này mất {:442:} đại ca xã hội đen mà nhìu lúc tích trẻ con không chịu được {:301:} .Thích cái đoạn anh theo đuổi TĐT 2 người đúng là tính cách rất đáng iu . trong các truyện của Tâm Tâm có lẽ đôi này để lại cho mình nhiều ấn tượng nhất đọc mà cứ thấy hài hài ))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 13-5-2013 09:48:04 | Chỉ xem của tác giả
trangphung gửi lúc 13-5-2013 09:43
Đọc xong "chờ em lớn lên được không" mới mò sang truyện này đọc . truyện này hay th ...

Hehe, hôm qua mình cũng đọc truyện này, cứ tưởng có mỗi mình mình thôi chứ. {:438:}
Mình thích đoạn hai người này gặp ở bên Úc lắm, cứ tưởng tưởng đoạn TĐT tưởng Thiên Thiên là vợ ADP mà ghen là lại lăn ra cười, mà cái ông Thần cũng kinh cơ, người ta đau khổ mà ông ấy cứ ngồi cười được
Ngày xưa bảo ss thích ADP trong các soái ca của Tâm Tâm, giờ mới hiểu là tại sao ^^

Bình luận

2 ông này yêu nhau thì tốt rồi, ko gây đau khổ cho ai hết :D  Đăng lúc 14-5-2013 10:55 PM
uhm. Mình cũng thik 2 anh này đối thoại đọc mà cứ lăn ra cười ^^  Đăng lúc 13-5-2013 10:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 15-5-2013 00:51:46 | Chỉ xem của tác giả
truyện này đọc hài hài, ADP gặp TDT đúng là kẻ 8 lạng ng nửa cân haha
mình thử đề cử dàn diễn viên cho truyện, phim TVB nha

Hàn Trạc Thần - Trịnh Gia Dĩnh

An Dĩ Phong - Lâm Phong

Thiên Thiên - Chung Gia Hân

Bình luận

thấy mỗi nhân vật ADP hợp thâu còn anh Thần trông cứ sao sao chệ Thiên thì hơi già toá  Đăng lúc 31-10-2013 02:05 PM
đề tài xã hội đen, cảnh sát thì HK là số 1 rồi. XTM có thể cân nhắc cho vai A May :) . TGD thì ngoại hình quá hợp vai luôn, CGH cũng vậy hihi  Đăng lúc 15-5-2013 01:18 PM
Phim HK đóng mấy thể loại này là tuyệt nhất. Mình thích Trịnh Gia Dĩnh với Xa Thị Mạn :)  Đăng lúc 15-5-2013 05:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 15-5-2013 13:15:37 | Chỉ xem của tác giả
tiếp tục {:180:}
Tư Đồ Thuần - Trần Pháp Lai

An Nặc Hàn - Huỳnh Tông Trạch

Hàn Mạt vẫn chưa nghĩ ra là ai thích hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-5-2013 22:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Thích An Dĩ Phong và mối tình của anh, tuy không sóng gió và dằng xé bằng Trạc Thần-Thiên Vu nhưng đây cũng là một mối tình đẹp
Truyện đáng xem để giải trí nhưng chưa chạm được đến tim người đọc cho lắm
Dù sao thì vẫn dành 1 like cho Đồng Lang Cộng Hôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-7-2016 16:14:00 | Chỉ xem của tác giả
Mối tình trái ngang của nữ cảnh sát Tư Đồ Thuần và anh chàng xã hội đen An Dĩ Phong tưởng đâu sẽ rất dằn vặt, rất đau khổ, kiểu oanh oanh liệt liệt nhưng hóa ra lại khá hài hước và lãng mạn "đến chết đi được". An Dĩ Phong có lẽ là nam chính có tài ăn nói, ngầu và có khiếu hài nhất trong nam chính của Diệp Lạc Vô Tâm. Chính 1 phần vì thế nên Tư Đồ Thuần mới chờ đợi anh đến 15 năm. Tình yêu của anh Phong đối với chị Thuần không chỉ đơn giản chỉ nói bằng lời, vì đối với anh - yêu chính là quay lưng bước đi, khóc trong bóng tối, mong chị Thuần hạnh phúc. Truyện có nhiều tình tiết rất buồn cười, nhưng sau những lần cười ấy thì ta mới cảm nhận tình yêu của 2 nhân vật chính sâu đậm đến cỡ nào - còn hơn cả "khắc cốt ghi tâm" nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách