Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4547|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

"Tiếng gọi tình yêu giữa lòng thế giới" (Âu Hào, Trương Tuệ Văn) phát hành poster chủ đề

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-7-2016 19:14:08 | Xem tất |Chế độ đọc
"Tiếng gọi tình yêu giữa lòng thế giới" (Âu Hào, Trương Tuệ Văn) phát hành poster chủ đề

Phim điện ảnh "Tiếng gọi tình yêu giữa lòng thế giới" do đạo diễn Hàn Quốc Kwak Jae Yong thực hiện, Âu Hào và Trương Tuệ Văn đóng vai chính vừa công khai poster chủ đề mới. Đồng thời phát hành đoạn phim giới thiệu những hình ảnh hậu trường đặc biệt cùng những tác phẩm thành danh trước đó của đạo diễn Kwak Jae Yong như "Cô nàng ngổ ngáo", "Cổ điển", phim dự kiến ngày 26/8 công chiếu.

cre: sina
[email protected]

Click xem ảnh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-7-2016 19:38:32 | Xem tất
Đây có phải phim dựa trên một tiểu thuyết Nhật Bản cùng tên không? Hình như cuốn sách đó còn có tên khác là Socrates in love. Cũng có phiên bản Nhật rồi. Mà mình thích Âu Hào trong Tai Trái lắm, phim tai trái mình xem hết là do yêu thích nhân vật do Âu Hào đảm nhiệm, hy vọng phim này cũng sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2016 08:46:42 | Xem tất
Đặt một tường gạch
Hồi đó thích truyện này kinh luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2016 23:20:06 | Xem tất
rất thích bản drama của Nhật, cảm thấy còn lột tả nhân vật tốt hơn cả truyện, bản Trung dù chưa biết sẽ phát triển theo hướng nào thì nhìn 2 nhân vật chính cũng rất đáng khen ở khâu chọn ngoại hình của đoàn rồi
Hi vọng đây sẽ là 1 bộ phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-7-2016 16:15:28 | Xem tất
quyển này đọc rất hay, mình cũng đã từng đọc nó nhưng chưa xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2016 16:25:16 | Xem tất
"Socrates in love" của mình đây sao
Có bản Trung rồi ư,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-8-2016 10:09:15 | Xem tất
Hồi xưa mê cuốn truyện này dã man luôn, cứ đọc là khóc vì buồn và cảm động ấy.
Hi vọng phim sẽ thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2016 15:22:53 | Xem tất
Mình đã đọc truyện này, đây là truyện nhật bản, khá hay và mang tâm trạng man mác buồn. Hy vọng TQ làm bộ này theo đúng tinh thần truyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2016 18:59:10 | Xem tất
Nghe cứ buồn buồn nhưng dạo này xem phim Trung cũng toàn thể loại cướp nước mắt T.T
Thích nam nữ chính và cũng hy vọng vào đạo diễn gạo cội của Hàn Quốc sẽ đem đến một bộ phim cũng có phong cách như "Cổ điển" của ông.
Hóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 10:13:20 | Xem tất
Thanks bạn đã update tình hình cho mọi người hóng nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách