Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3137|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Thư sinh bóng đêm) 5 chàng trai: Lee Joon Gi, Max Chang Min, Lee Soo Hyuk, Choi Tae Hwan và Yeo Il Joo tỏa sáng trong loạt ảnh hậu trường//BEAST trình bày ca khúc chủ đề cho 'Thư Sinh Bóng Đêm'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hình ảnh hậu trường của 5 nam diễn viên Lee Joon Gi, Max Chang Min, Lee Soo Hyuk, Choi Tae Hwan và  Yeo Il Joo trong 'Thư sinh bóng đêm'

Bộ phim truyền hình lãng mạn giả tưởng của MBC 'Thư sinh bóng đêm' đã hé lộ hình ảnh hậu trường của 5 nam diễn viên: Lee Joon Gi, Chang Min, Lee Soo Huyk, Choi Tae Hwan và Yeo Il Joo, những người đã nắm bắt trái tim các fan nữ.

Lee Joon Gi với hình tượng ma mị cùng đôi mắt u sầu như biết nói tỏa ra khí chất đặc biệt của riêng mình. Trong khi đó, Chang Min khoác lên mình long bào đỏ tươi thể hiện hình ảnh mạnh mẽ của một vị vua. Đôi mắt buồn bã của Chang Min sẽ khơi dậy bản năng làm mẹ, khiến khán giả muốn vỗ về an ủi.

Mặc khác, hình ảnh quyến rũ của Lee Soo Hyuk sẽ khiến trái tim khán giả rung động. Choi Tae Hwan, người đảm nhận vai trò hài hước của bộ phim và Yeo Il Joo, người vừa biến thành ma cà rồng cũng giúp bộ phim thêm hấp dẫn. Sự chuyển biến từ con người thành ma cà rồng của Yeo Il Joo đã khiến khán giả vô cùng ngạc nhiên và thích thú. Khả năng diễn 2 loại vai khác nhau của nam diễn viên càng khiến anh ấy càng thêm hấp dẫn.ư

Bộ phim 'Thư sinh bóng đêm' được phát sóng vào thứ Tư, Năm hàng tuần trên MBC lúc 10:00 KST.

Nguồn: http://starn.hankyung.com/news/index.html?no=401496 via hancinema
Vtrans by [email protected]

BEAST trình bày ca khúc chủ đề cho 'Thư Sinh Bóng Đêm'

3 thành viên của nhóm nhạc BEAST sẽ góp giọng hát ngọt ngào của họ thông qua bản nhạc phim thứ 5 của 'Thư Sinh Bóng Đêm'

BEAST đã tham gia thu âm bản nhạc phim kế tiếp có tựa đề 'Without You' cho bộ phim truyền hình 'Thư Sinh Bóng Đêm'. Bài hát sẽ được phát hành vào khuya 27.08. 'Without You' là bài hát nói lên tình yêu của Kim Sung Yeol. Đây sẽ là ca khúc chủ đề của Kim Sung Yeol với nhịp điệu ballad trung bình, giai điệu mượt mà và ca từ đầy chất thơ. Bài hát được sản xuất bởi Oh Joon Sung.

'Thư Sinh Bóng Đêm' sẽ phát sóng tập 15 vào tối nay 26.08 lúc 10.00 KST

Nguồn: http://entertain.naver.com/read?oid=311&aid=0000511550 via soompi
Vtrans by [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2015 11:32:47 | Chỉ xem của tác giả
F5 Chosun là đây
anh nào cũng quyến rũ hết.. chỉ khổ trái têm thiếu nữ thôi
Chúc phim thành công

Cảm ơn em dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2015 11:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Năm anh em nhà "thư Sinh bóng đêm" nhìn như năm anh em siêu nhân.hehe...mỗi người một vẻ
Lee Joon Gi tuy mắt anh có hơi nhỏ,cơ mà có võ nhé,muốn sầu nó sẽ sầu,liếc 1 cái là sắc như gươm í chứ
Gwi 6 múi đi tới đâu là ngầu tới đó _ ghét cái dáng vẻ "khinh địch" của quỷ này nhất
Chàng hầu bên nhà Sung Dê thì dễ thương không gì bàn cãi.
Còn anh bạn thân cận của thế tử sau khi thành MCR rồi thì ngầu thêm mấy khúc_chắc anh này hợp với xì tai MCR thì phải

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-8-2015 11:49:05 | Chỉ xem của tác giả
5 anh em trên 1 chiếc xe tăng
Đi đến đâu "ủi" tim fan đến đó
Đặc biệt là "đầu sỏ" Lee Jun Ki tiếp tới là Chang Min và Soo hyuk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2015 12:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Toàn các anh chàng đẹp trai không à
Nhìn tạo hình anh Hyuk đẹp quá
Chang Min để râu trông hài dữ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2015 13:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự nếu không xem thư sinh bóng đêm, mình không biết đến Chang Min. Vì mình không phải là fan của Kpop.
Mấy bạn theo dõi Chang Min từ lâu nghe có vẻ "hết hồn" vì Min để râu già quá.
Nhưng mình thì lại khác, xem Min đóng suốt phim, tâm lý nhân vật thay đổi theo từng thời gian. Min giờ già dặn hơn nhiều trong vai của Min.
Khoái bạn Min rầu choy oiiiiiii

Bình luận

@rameko: À sory hihi do mình viết vội Jun Su, còn JJ là kim Jae Joong  Đăng lúc 1-9-2015 09:01 AM
Sr mình làm phiền thớt tí... @cana: Tên JJ viết là Je Jung hoặc Jae Joong, còn JS là Jun Su nha bạn T^T Cảm ơn xD  Đăng lúc 1-9-2015 01:55 AM
Nhung thành vien cả nhóm đều giỏi quá, vừa đẹp vừa giỏi, Chang Min đóng cung may fim roi  Đăng lúc 27-8-2015 11:29 AM
Mình xem HTGMai truoc mới đổ Chun và tìm SKS xem sau, đổ chập 2 :)). Và rồi tìm hiểu thong tin cua Chun nen biết thôi chứ mình k fai fan Kpop :)  Đăng lúc 27-8-2015 11:28 AM
Lúc Chun làm ca sĩ mình ít biết thông tin của Chun nhưng từ khi koi Sungkyunkwan thì mê mệt, ng gì mà đóng trầm cũng hay mà lại có cái buồn cườii không chịu được   Đăng lúc 27-8-2015 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2015 15:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là mấy anh chị diễn viên ai cũng đẹp hết đó :3

Đang hóng phim từng ngày đây, nhất là mặc hanbook vào

Còn về OST, nghe Beast hát là vui rồi

Cảm ơn bạn chủ thớt đã đăng tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-8-2015 16:49:28 | Chỉ xem của tác giả
Coi phêm ngắm dàn mĩ nam đã đủ sướng rồi ý

Tuy có hơi dìm nhan sắc tí cơ mà Minnie vẫn tỏa sáng rạng ngời luôn nha chẳng hiểu sao gắn vô bộ râu làm chi nữa >< coi mà chỉ muốn tháo tháo tháo luôn ra thôi

Jun Ki thì miễn bàn ha anh đẹp rụng rời ý, kiểu ma mị mê hoặc dã mannnn

Soo Hyuk thì lại có cái kiểu quyến rũ chết ng luôn, k kể giọng nói của oppa nghe k thôi cũng đủ khiến dân tình đảo điên rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-8-2015 16:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Nam chính phụ gì trong phim này cũng đẹp trai hết, nhất là LJK và LSH.
Chang Min gắn râu nên hơi dìm hàng tí gỡ ra đẹp hơn
Gwi mặc han bok nhìn đẹp hơn là mặc áo lúc ở trong động nhỉ, quyến rũ ghê
Tối nay hóng phim, nghe mấy b tường thuật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-8-2015 17:29:18 | Chỉ xem của tác giả
Thật may là qua bộ phim này, Changmin lại thu hút thêm fan với tư cách diễn viên rồi. Giỏi lắm anh trai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách