Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AT_PSYCHO-J
Thu gọn cột thông tin

(Three Meals a Day) Eric là người nối tiếp Cha Seung Won ? Làm mì nghêu kiểu Ý, kim chi và còn nhiều món nữa

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-11-2016 00:21:06 | Xem tất
Xem mỗi lần anh già vừa nấu vừa đơ đến là buồn cười.
HuHu sau này e cũng muốn lấy chồng thế này, vừa đẹp vừa đảm.
Cám ơn các bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2016 04:40:57 | Xem tất
Cảm thấy mình phát hiện ra cái này muộn màng quá, phải mần coi dần mới được.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2016 18:58:05 | Xem tất
AT_PSYCHO-J gửi lúc 30-10-2016 09:27 PM
Bạn suy nghĩ có vẻ hơi tiêu cực?
Trong chương trình này có thể thấy họ có nhiều b ...

vậy có đọc kỹ các bài báo Hàn viết chưa? bài báo viết rõ có 3 con cá bé tí làm gỏi mà mất 3 tiếng đó
tiêu cái shit gì,xem thế nào nhận xét thế đó,còn tuổi trẻ trâu shit đâu mà thần tượng đứa nào
chỗ nào hay thì nhận xét hay,chỗ nào dở thì nhận xét dở,đâu phải cứ nhận xét dở là ghét thần tượng của mấy thanh niên mà cứ nhộn hết cả lên????
Ghét mấy thể loại xem phim Hàn được là bao mà luôn lên giọng này nọ khi có người chê bai thần tượng của mình
Đã ai ở cái diễn đàn này xem đủ tất cả các phim Hàn của tất cả các diễn viên chưa hay chỉ xem mỗi phim mà có đứa mình yêu thích đóng????
Nên nhớ tôi xem tất cả các thể loại phim hàn,truyền hình thực tế hàn ( trừ mỗi ca nhạc của Hàn) và chỗ nào hay thì nhận xét là hay,chỗ nào dở thì nhận xét là dở,và không yêu ai,ghét ai nên đừng có áp đặt là cứ thấy chê là sẽ tiêu cực!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-11-2016 20:18:20 | Xem tất
Dungtran1975 gửi lúc 2-11-2016 06:58 PM
vậy có đọc kỹ các bài báo Hàn viết chưa? bài báo viết rõ có 3 con cá bé tí làm ...

Ồ sau khi đọc cmt này tôi mới dám khẳng định luôn là bạn vô cùng tiêu cực khi dùng những từ ngữ không lành mạnh như vậy đó.
Bạn đang đem những thành tích xem phim Hàn, show Hàn của bạn ra để "khè" người khác hả?
Bạn xem nhiều show vậy có xem hết Shinhwa Broadcast không? Đặc biệt là 10 tập cuối của season 1?
Bạn chưa hiểu hết về Eric mà bạn nói như đúng rồi vậy. Tôi tuy không hiểu nhiều về Eric nhưng tôi chắc 100% rằng tôi hiểu anh hơn bạn đấy
Báo chí đăng cái gì là đúng cái đó hả? Đừng thể hiện mình là con người ngây thơ như thế bạn nhé!
Thiết nghĩ không muốn trả lời cmt của bạn nhưng vì bạn cmt trong chính news tôi dịch nên tôi trả lời lại cho phải phép, cũng là lần cuối tôi trả lời bình luận của bạn.
Nếu bạn còn dùng những từ ngữ khó nghe, thiếu văn hóa thì tôi sẽ báo cáo với MOD./.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách