Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[Thread giao lưu với Subteam] Thắc mắc - góp ý

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-6-2012 01:03:51 | Xem tất
ko thấy thread báo cáo ở đâu nên chạy tạm vào đây. Bạn này chắc mem mới, post nhầm thread, mod vào xóa hộ cái

http://kites.vn/thread/-x-333013-1-1.html

thank bạn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
G-Tu + 1 đã xử lý ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2012 07:55:23 | Xem tất
Cái clip này bá đạo quá, sáng chủ nhật lang thang các forum tự thấy topic này. Thích cái kiểu tư duy nhanh nhậy thẳng thắn của người Mỹ. Mình xem phim hài của Hàn, Trung, Việt mà không cười nổi vì quá nhảm và nhàm chán.
Xem hài của mỹ nó biết khác tư duy, tâm lý, thậm chí là sinh lý con người, gây cười rất linh hoạt và sáng tạo, nói chung đẳng cấp hơn hẳn phần còn lại của thế giới. Xem mấy phim hài của Hàn, Trung, Việt như kiểu dành cho người thiểu năng. Mà các diễn viên tự cười với nhau là chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2012 19:10:52 | Xem tất
Góp ý: ST lưu ý phần Cartoon đi nhé ^^!

Mấy phim ấy cũng hay lắm lắm lun á ^^!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2012 10:09:42 | Xem tất
Nghe tin Subteam làm Hunger Game , vui mừng muốn đốt nhà , cảm ơn các Subteam nhiều lắm , mình đọi phim này lâu lắm rồi , luôn ủng hộ các Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2012 08:30:00 | Xem tất
Làm sao để xem phim dạng MKV? Thấy trong E-Zone toàn video dạng đó! Em down nhiều phần mềm xem video về nhưng vẫn không đc!

Bình luận

Ban xem VLC file nao cung duoc  Đăng lúc 5-9-2012 12:39 PM
bạn down K-lite codec bản mới nhất về cài đặt nhé  Đăng lúc 29-7-2012 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2012 18:11:38 | Xem tất
Sub team cho mình hỏi các phim mình dow trên kites về khi xem thì phần tiếng nói chuyện của nhân vật trong phim rất nhỏ nhưng đến những đoạn bắn súng hay tiếng nổ lại to hơn hẳn.Liệu có phải do máy mình có vđ hay không sub team ơi :(

Bình luận

không có cách nào sửa hả bạn,dv nói gì mà lí nha lí nhí nhưng mờ đến 1 số đoạn hành động cháy nổ thì :-ss.Mờ nếu thế sao mình xem trên HBO hay starMovies lại khônày   Đăng lúc 22-8-2012 09:58 PM
k fai máy bạn có vấn đề đâu, vì các dv trong phim nói nhỏ đấy, nhiều phim mình còn chẳng thấy diễn viên mở miệng nữa cơ, cứ líu ríu trong cổ họng :))  Đăng lúc 22-8-2012 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2012 19:57:00 | Xem tất
Em có ý kiến là dạo này phim của E-Zone down về tiếng rất bé
Ví dụ như The Hunger Games ấy ạh :(
Em phải dùng VLC Player mới nghe được rõ lời nhân vật :(
Các anh chị check lại giúp em với ạh :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2012 14:44:35 | Xem tất
Bạn nào giúp mình với: mình cứ down phim cũ thì không sao nhưng phim mới down bằng torrent là lại không được cứ xuất hiện UNABLE TO READ TORRENT. Mình rất thích xem phim các bạn làm phụ đề nhưng lại không được xem sơm chán ghê. Như bản Kiễu hãnh và định kiến cũng vậy down bawngflink Fshare thì chỉ xem được 5 phút thôi mặc dù down đủ 2,1Gb. Thanhks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 21:23:49 | Xem tất
mình rất thích làm vietsub cho phim cũng như clip nhạc, cho mình hỏi các bạn còn tuyển người không?

Bình luận

Hiện tại E-Muzik đang cần cộng tác viên mảng typeset. Bạn có thể vào box E-Muzik để tìm hiểu thêm nhé ;)  Đăng lúc 16-9-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2012 21:53:23 | Xem tất
thewinterwind gửi lúc 16-9-2012 21:23
mình rất thích làm vietsub cho phim cũng như clip nhạc, cho mình hỏi các bạn còn tuyển  ...

thanks bạn..mình có xem hồi nãy rùi nhưng vẫn thích bên movie hơn, vậy là bên movie không còn tuyển nữa hả bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách