Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: snowdrop90
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TheKing2Hearts] Bảng xếp hạng của TK2H trên các trang download Hàn Quốc

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-4-2012 23:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình nghĩ những news như thế này nên post trong thread của phim. Mặc dù mình là fans TK2H thật đấy, đọc cũng vui quá đấy, nhưng vẫn luôn lo sẽ có ai lỡ lời, dẫn đến lời qua tiếng lại này nọ. Y như rằng... ^^

Các bạn ạ, cũng chỉ là những thông tin để chia sẻ với nhau thôi, đừng quá nhạy cảm về nó. Cũng như một bạn ở trên có nói, dù là ratings hay lượng download thì cũng chỉ phản ánh một mức độ nào đó của bộ phim mà thôi, cũng như Oscar hay Canes đâu có trao giải popular movie bao giờ? Nên chúng ta những người gặp nhau ở đây vì những bộ phim thì cũng hãy thưởng thức bộ phim một cách thoải mái, và chân thành nhất. Bạn thích phim này phim kia, tôi tôn trọng bạn, vì đó là cảm xúc không thể chi phối.

Hi vọng các bạn fan RP không vì 1 comment mà có suy nghĩ tiêu cực về fans TK2H, cũng như các bạn fans TK2H dù có yêu phim, muốn thể hiện nó ra đến mức nào thì cũng nên giữ cho mình một chừng mực nhất định, vì đây là khu News chung, không phải là thread của riêng chúng ta, ng ngoài nhìn vào, ng dễ tính thì cho qua, ng kĩ tính sẽ có ấn tượng xấu, đó là điều khiến mình đau lòng nhất.

Chia sẻ vậy thôi. Mình rất có thiện ý.

p.s: cám ơn bạn chủ topic, dù sao cũng rất hạnh phúc khi đọc được thông tin quý giá này :)

Bình luận

Đúng là dễ hiểu nhầm nhau thật. Đau đầu!!!. Ss nói đúng ý của em. Tks ss  Đăng lúc 15-4-2012 07:44 PM
chả mấy khi com news, cơ mà cái này thấy ko com ko được, buồn quá :(  Đăng lúc 14-4-2012 11:43 PM
về viets radio đi.lang than tận chốn này ak=))  Đăng lúc 14-4-2012 11:40 PM
ta về hoàng cung thôi ss;))  Đăng lúc 14-4-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-4-2012 02:41:43 | Chỉ xem của tác giả
Tung bông, múa lụa, chúc mừng TK2H! {:311:}
Nội dung phim nó hơi khó nuốt nên bà con tải về xem để ngâm cứu nhìu lần đấy mà.
Hy vọng xem onl thấy phim hay quá nên dân tình chuyển sang xem trực tiếp ==> để con rết nó bò nhanh về đích, để đoàn phim có khí thế làm việc, để fan máu lửa hơn nữa vs TK2H!
1 tuần lâu thiệt là lâu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-4-2012 12:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Hi
Phim hay mà
Lúc nãy thấy new mà chỉ trích Gi
Nôn nóng vào bình nhưng không có chỗ nữa
Có quá nhiều người bình rồi
Công nhận con người ta cũng tức cười thật
Chính Gi bịa ra lời thoại để đả động đến Yoochun???????
Thật nực cười!!
Sao người ta không thông minh lên 1 chút nhỉ
Từ trước đến giờ chẳng lẽ không ai hiểu tính Gi????
Bó tay!!!
Mà về chuyên rating
K2H không bắng RP, cũng có thể hiểu được
Thử đặt bản thân mình vào tình huống
Một bên là hài hước-1 bên thiên về tình cảm hơn
Lại là bối cảnh quân đội
Ai mà chả thích cười hơn
Cho dù phim tình cảm có hay bao nhiêu
Và K2H và RP là những ví dụ điển hình
Tất nhiên mình cũng sẽ thích cười hơn
...
Mong sao sẽ không có những new, những bình luận kiểu này
Sẽ làm nhiều fan hiểu nhầm
Chun và Gi đã từng là bạn đá bóng cùng nhau đấy
Ủng hộ K2H
!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Mong bạn hiểu và thông cảm. Mình không có ý gì ns RP đâu. Hì!!  Đăng lúc 15-4-2012 07:28 PM
À!. Đồng ý với bạn là HQ có rất nhiều chương trình giải trí. Nhưng vào giờ đó, như một thói quen họ sẽ xem phim của đài, và lần này là RP or K2H.  Đăng lúc 15-4-2012 07:27 PM
ban biet vi sao rate RP thap nhung tap dau ko? vi tinh tiet gay hai` la chu yeu. Con tap 6 rate len #1 la vi loveline giua 2 nhan vat chinh va tinh huong chuyen xoay huong kich tinh day!  Đăng lúc 15-4-2012 12:34 PM
ban nham roi, RP ko chi co cuoi` ban ah. Neu ma chi la hai` don thuan thi HQ co vo so show giai tri gay cuoi, ko can phi tgian ngoi xem drama 20 tap dau!  Đăng lúc 15-4-2012 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-4-2012 14:10:43 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật mình hiện tại thì mình coi TK2H thật đấy, mặc dù từ ep 1-4 thì tòan theo RP (thậm chí còn coi online trên TVU nữa cơ {:286:} ). Rồi dồn TK2H lại coi từ ep 2-4, và chính thức đổ TK2H từ ep 4.
Nói về rating hay thị hiếu thì nó là cái luôn luôn biến động, cũng chẳng phản ánh được gì nhiều cả.

Có người ban đầu thích coi RP hơn TK2H rồi sau đó ngược lại, thì cũng có vô vàn người như thế. Tại sao các fan cứ chành chẹ nhau từng tí thế nhở?

Nói thật chứ coi live TK2H, giả sử cho dù là người nghe hiểu tiếng Hàn mình cũng chả hiểu hết được các ẩn ý trong đó. Hơn nữa down về có thể dừng phim coi lại vài câu thọai, vài chi tiết mà chưa kịp thông hiểu.

TK2H, down về coi thích hơn là coi live.

Còn mìn không phải dân Hàn, không hiểu tiếng Hàn, và không coi live (dù là TVU hay slove - viết đúng k ta ) cả 2 phim.

Lâu lâu lội ra news lại y như rằng thấy có manh nha war, đau hết cả đầu.

(Edit lại tí không có lại bị ném đá, khổ thật. Thôi, lại quay về với khu văn học cho nó lành)

Bình luận

đi về đi cụ, lượn ra đây làm j cho mệt, bao h cụ mới cho hoàng thất xin cái bài bết sin đây;)))  Đăng lúc 15-4-2012 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 15-4-2012 21:22:38 | Chỉ xem của tác giả
Một phim cực hot thế này dĩ nhiên là mn luôn muốn xem rồi
Hy vọng mn ủng hộ phim chiếu trực tiếp nhiều hơn
nhưng bằng cách nào cũng k sao
Miễn sao mn ủng hộ và yêu thích phim là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao