Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1397|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Village) Moon Geun Young nhiệt huyết trong diễn xuất mà không để ý mình bị thương // Moon Geun Young có lẽ đã tìm được chị gái

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đài SBS đã đăng tải thêm một số hình ảnh hậu trường của Moon Geun Young. Ở cảnh quay cho tập 1, Moon Geun Young phải diễn cảnh bị trượt chân xuống vách đồi. Cảnh quay khá khó khăn và nguy hiểm nhưng Em gái quốc dân luôn thể hiện nét đáng yêu của mình. Cô tập trung diễn xuất đến nỗi không biết chân mình đang chảy máu (một nhân viên trong đoàn nhắc Geun Young mới để ý). Mặc dù bị thương nhưng cô vẫn nở nụ cười trên môi.

Trong tập 5 phát sóng tối qua, Han So Yoon đã nghe kể về gia đình của Kim Hye Jin thông qua Yoo Na. Khi Yoo Na nhìn thấy sợi dây chuyền trong nhà So Yoon giống như của Kim Hye Jin, cô bé đã nói: "Cô Hye Jin đã thật sự buồn khi bị mất nó, cô ấy nói với em rằng cô ấy và em gái đã chia sẻ cùng một sợi dây chuyền. Bởi vì cả bố và mẹ đều bận rộn làm việc nên cô  Hye Jin đã chăm sóc em mình giống như một người mẹ." Han So Yoon hỏi:" Chuyện gì đã xảy ra với em gái của cô Hye Jin?" Yoo Na nói: "Chẳng bao lâu sau khi cô tặng dây chuyền như một món quà, em gái cô ấy đã qua đời trong một tai nạn xe hơi. Đó là lý do tại sao cô Hye Jin lại cảm thấy buồn hơn." Han So Yoon đã bị sốc khi nhận ra Kim Hye Jin có thể chính là chị gái của mình.
Tập tiếp theo sẽ được phát sóng vào tối nay (22/10) theo giờ Hàn Quốc.

Source: hancinema, SBS
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2015 11:19:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình còn chưa dám xem phim này đâu
Mới xem teaser thôi đã dựng tóc gáy lên rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-10-2015 11:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Không thể phủ nhận những đóng góp của MGY cho bộ phim Village nhưng trang phục buổi học thực tế của MGY theo mình là chưa phù hợp bối cảnh vừa nhận việc tại một trường trung học ở một vùng xa.
Phim kịch tính, theo dõi cũng thú vị lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-10-2015 12:07:20 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích Moon nhưng kinh dị không phải là sở thích của mình nên chỉ dám xem tin thôi vậy!
Mình ko biết sao nhưng nghe nói là phim khá hay, chỉ tiếc rết lại quá thấp khiến lần come back của Moon lần này lại  ko thành công nữa rồi, sau Cinderrella thì quả thật chưa có phim nào của Moon bùng nổ cả, thật hy vọng Moon sẽ quay lại thời kì đỉnh cao!

Thanks bạn !

Bình luận

mình cũng mong được nhìn thấy 1 thời huy hoàng 1 lần nữa của chị trước tuổi 30 :(  Đăng lúc 22-10-2015 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-10-2015 13:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Chị tập trung quá vào diễn xuất mà
NHưng cũng phải biết lo cho bản thân chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-10-2015 18:11:22 | Chỉ xem của tác giả
Từ lúc So Yoon vô tình tìm được sợi dây chuyền giống của chi gái ở nhà mình là đã thấy nghi ngờ Hye Jin có thể là chị gái của So Yoon rồi.
Phim sẽ còn gay cấn lắm đây!!!
Chắc lá thư SY nhận được ở Canada cũng là do HJ gửi đến, nhưng còn việc anh nhà giàu có phải là hung thủ không hồi hộp mãi không rõ thế nào, ai cũng liên quan đến HJ hết hồi hộp quá

Bình luận

Xem xong tập 4 tớ không nghi ngờ GH là thủ phạm, vì anh ấy mà là thủ phạm thì không xuất hiện nghi ngờ sớm và rõ ràng đến thế đâu  Đăng lúc 22-10-2015 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-10-2015 19:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim 2 tập đầu xem có vẻ rùng rợn thật.
Nhưng mấy tập sau coi ko còn rùng rợn mấy nữa.
Phim đang chuẩn bị chuyển sang giai đoạn điều tra rồi.
Còn về chi tiết phim, ngay từ đầu đã nghi KHJ là chị gái của So Yoon rồi.
Và cũng chắc 100% đó là chị gái của So Yoon luôn.
Có lẽ đây là động cơ để sau này So Yoon sẽ cùng hợp tác vs đội cảnh sát điều tra về cái chết của chị gái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-10-2015 11:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Sẽ xem  , nhưng bây giờ thì chưa dám , " The village " do
em gái quốc dân Moon Geun Young đóng , vẫn chưa dám
xem vì xem chiếu những cảnh kinh dị mình cũng hơi sợ sợ
xem cặp mắt to của Moon Geun Young mở to tròn xoe sợ
hãi đã thấy ghê rồi ...Tinh thần của em gái quốc dân đáng
khen ngội vì cô đã diễn xuất đầy nhiệt huyết đến nỗi mình
bị thương chảy máu mà cũng không biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2015 16:43:26 | Chỉ xem của tác giả
mình đang tải và chờ cho hết rùi coi luôn thể. Phim thể loại này mà coi chờ đợi m k thich lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách