Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2584|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Village: Achiara's Secret) Moon Geun Young cắt đi mái tóc dài nuôi trong 5 năm để đóng phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Moon Geun Young đã tiết lộ rằng cô đã "thẳng tay" cắt đi mái tóc dài nuôi suốt trong 5 năm  để hóa thân vào vai diễn trong bộ phim tối thứ 4-5 sắp tới của đài SBS "The Village: Achiara's Secret"

Cô chia sẻ: "Tôi luôn có hứng thú với các bộ phim kinh dị, tôi thích kịch bản bộ phim truyền hình này và vai diễn Han So Yoon nữa.Tôi hi vọng sẽ mang đến một Han So Yoon trong suy nghĩ của tôi đến với mọi người"

Đội ngũ sản xuất cũng nói rắng: "Moon Geun Young rất có trách nhiệm trong việc dẫn dắt bộ phim. Cô ấy chứng tỏ sự nhiệt huyết của mình bằng cách cắt đi mái tóc dài của cô ấy vì ước muốn thể hiện hình ảnh của Han So Yoon thay vì Moon Geun Young. Moon Geun Young thảo luận rất nhiệt tình với đạo diễn và biên kịch ngay từ khi phim bấm máy. Cô ấy đã thực sự hóa thân thành Han So Yoon"

Han So Yoon được sinh ra tại Canada. Sau đó cô chuyển đến ngôi làng Achiara với tư cách một giáo viên dạy tiếng Anh. Tuy nhiên trong ngày đầu tiên ở đây, cô đã phát hiện ra một xác chết bị chôn vùi tại ngôi làng từ rất lâu. Đây chính là nút thắt của câu chuyện.

Moon Geun Young chia sẻ về sự cuốn hút lớn nhất của nhân vật Han So Yoon "Tôi cảm thấy tính cách của nhân vật này hơi lấn át, điều đó có thể ảnh hưởng đến mục đích mà câu chuyện muốn hướng tới. Khi tôi đọc kịch bản lần đầu, tôi nghĩ rằng nếu Han So Yoon với tính cách trầm lặng hơn sẽ khiến câu chuyện diễn ra suôn sẻ hơn. Đó mới là tính cách phù hợp với bộ phim này, vì vậy tôi rất trông đợi được mang nét riêng của mình vào việc thể hiện nhân vật này"

Ngôi làng được miêu tả là một nơi rất yên bình và ít tội phạm, cho đến ngày các xác chết chôn vùi bị phát hiện. Các sự thật bị chôn vùi sẽ lần lượt được khám phá và đưa ra ngoài ánh sáng. Cảnh sát Park Woo Jae  và giáo viên tiếng anh Han So Yoon sẽ cùng nhau tìm ra bí mật bị vùi lấp tại ngôi làng tưởng chừng thanh bình này.

Bộ phim được chắp bút bởi biên kịch Do Hyun Jung của "Can Love Become Money" và "Que Sera Sera", cùng đạo diễn Lee young Seok của "Iljimae", "the Greet Seer". Bộ phim sẽ lên sóng ngày 14/10, sau khi Yongpal kết thúc.

Teaser thứ 2 của  "The Village: Achiara's Secret"

Cre: Kpopfighting
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2015 13:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại thích mái tóc ngắn này của Moon đấy
Nhìn rất trẻ trung và mới lạ
Dù sao cũng quen vứi hình ảnh mái tóc dài rồi, thay đổi 1 chút cũng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2015 13:41:01 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp quá, mình thấy chị để tóc ngắn dễ thương và trẻ ra ấy.
Coi bộ cái teaser rất là kinh dị nha nhưng mà hay hết sức,
Chiếu sau YP cũng có cái lợi, chúc tác phẩm trở lại sau 2 năm của chị Moon nhỏ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2015 14:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Moon Geun Young, có lần mình đọc báo thấy rộ lên tin là bạn này có bầu, rồi thấy im ắng 1 thời gian, thật sự vẫn đang tò mò về Moon lắm.

Bình luận

Sorry nhé, mình hồ đồ quá, cảm ơn các bạn.  Đăng lúc 19-9-2015 09:51 AM
thời gian đó chị đóng Sado thì sao có bầu được bạn :D  Đăng lúc 18-9-2015 10:44 PM
Tin rác đó bạn, k bao giờ có chuyện đó đâu ;)  Đăng lúc 18-9-2015 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-9-2015 16:56:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
luuhuongpt gửi lúc 18-9-2015 02:13 PM
Moon Geun Young, có lần mình đọc báo thấy rộ lên tin là bạn này có bầu, rồi thấy im  ...

Chưa từng có bài báo nào đưa tin về việc Moon có bầu nhé bạn. Chỉ là tin đồn do fan đồn. Mà tin đó không có ở Hàn, chủ yếu ở VN thôi. Sau tin đồn Moon còn xuất hiện ở đám cưới So Yi Hyun và tham gia phim điện ảnh, đồng thời nghỉ ngơi. Moon thường phim trước cách phim sau xa, chứ ít khi nhận phim liên tục.

Bình luận

Cảm ơn bạn đã thông tin cho mình, cảm ơn nhiều.  Đăng lúc 19-9-2015 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-9-2015 17:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Moon Geun Young dễ thương quá đi. Mình rất thích chị ấy. Gần 30 ròi mà còn trẻ trung quá chừng.
Mà lâu lắm rồi mới thấy chị ấy đóng phim.
Rât là mong chờ. Mong là bộ phim này của c sẽ thành công ngoài sức mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-9-2015 17:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Moonie yêu dấu của em, chị cắt tóc ngắn trông rất trẻ , nhưng mái tóc dài chị nhuộm đuôi xanh chưa được 1 tháng là đã phải cắt rồi . Em rất thích cái đuôi xanh đó, nhìn rất cá tính và lạ, thôi thì giờ ngắm tóc ngắn cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-9-2015 17:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Không sao đâu chị vẫn rất xinh mà
Hành động của chị là đương nhiên bởi chị là diễn viên chuyên nghiệp mà
Cố lên chị nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-9-2015 18:40:39 | Chỉ xem của tác giả
Mốt để tóc ngắn để đóng phim hay sao ý
Dù sao cũng hóng phim tiếp này của chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-9-2015 20:38:43 | Chỉ xem của tác giả
tóc ngắn có vẻ hợp với cô ấy hơn, trông trẻ như con nít vậy. Ai mà bảo cô ấy là thiếu nữ thì mình tin hơn đấy.
chắc là bộ phim hay và mình cũng muốn sớm được thưởng thức nó.
chúc cô bạn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách