Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2685|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

(The Time We Were Not In Love) Tiết lộ nguyên do Yoon Gyun Sang làm tan vỡ trái tim Ha Ji Won

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-7-2015 02:07:11 | Xem tất |Chế độ đọc

Quá khứ lừa dối người yêu của Yoon Gyun Sang đã được tiết lộ.
Trong tập 6 bộ phim truyền hình cuối tuần "The Time We Were Not In love" của đài SBS, Oh Ha Na (Ha Ji Won) lại một lần nữa chạm mặt bạn trai cũ Cha Seo Hoo (Yoon Gyun Sang).
Khi Oh Ha Na gặp bạn trai cũ Cha Seo Hoo - người cô từng yêu sâu sắc, đầu óc cô như muốn nổ tung.
Khi đó, Choi Won nói với cô: “Từ trước tôi đã bảo cậu rồi. Thằng ấy không hợp với cậu đâu. Cậu cũng công nhận điều đó nhưng cậu chỉ thực sự nhận thức được khi cậu tự mình đứng lên vào ba năm trước.”
Trong cảnh tiếp theo, Choi Won đứng trong phòng tắm nhớ lại những gì đã xảy ra trước đây. Ba năm trước, Oh Ha Na bỏ lại mọi người và Choi Won, những người đã tụ tập chúc mừng cô thăng tiến trong sự nghiệp để gặp Cha Seo Hoo. Tuy nhiên, Cha Seo Hoo đã hoãn lại đám cưới với Oh Ha Na vì lý do là cần phải chăm sóc tay anh khẩn cấp.
Vậy nhưng hôm đó, Choi Won lại phát hiện ra Cha Seo Hoo trong quán bar với người phụ nữ khác. Oh Ha Na và Cha Seo Hoo chia tay như thế nào đã được bật mí.

Source: http://www.hancinema.net/spoiler ... s-heart-84305.html#
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 05:08:35 | Xem tất
Là tình tiết phim
thế là L nhà ta hết vai rồi sao
tiếc nhỉ. Tình chị em đang đẹp

Bình luận

Trong bộ Dài Loan vai của bạn ấy xuất hiện đến gần cuối bạn a.  Đăng lúc 13-7-2015 09:03 AM
hết tập 3 là kết thúc rồi. Tập 4 L xuất hiện một lát. @@  Đăng lúc 12-7-2015 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 07:36:54 | Xem tất
Thích cách biểu đạt của YKS từ hồi pinocchio, ánh mắt buồn nhưng rất tình cảm khiến người ta cảm thông hơn là ghét bỏ.
Mà trong phim này anh đón vai gần giống Bad Boy sao.
Ủng hộ phim nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 08:44:07 | Xem tất
Yoon Gyun Sang không biết kém HJW nhà mình bao nhiêu tuổi mà sao mình thấy hai người trông đẹp đôi thế.
Mà Ha Na trong phim này toàn cặp với các trai trẻ lại đẹp à, nhưng sao anh nào anh nấy đều làm tổn thương trái tim cô nàng vậy. Phim tuyệt hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 14:45:50 | Xem tất
Nhìn L với Ha Ji Won đẹp đôi thế mà
L xuất hiện một lát ở tập 4 xong giờ mất tăm luôn rồi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 20:30:27 | Xem tất
tối nay chiếu tập 6 rồi, chắc mai có sub
chưa coi tập 5 nhưng mà thấy Ha Na đang bị phân tâm bởi anh người yêu cũ nên thấy tội Won Won dù ko có nhan sắc nổi trội nhưng em vẫn thấy anh đẹp nhất hãy cố giành lại Ha Na nhé :v
dù sao thì chị cũng là phụ nữ, lại dễ bị tổn thương nên dù ex có phản bội ra sao thì cũng sẽ có chút rung động khi gặp lại.
cảnh Ha Na ở đám cưới đẹp hết sức huhu (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 20:42:26 | Xem tất
Phải tốt phước như nào thì Ha Na mới có được một người bạn khác giới là Choi Won tốt với cô ấy dường nào, khi nhìn thấy Cha Seo Hoo xuất hiện ở sân bay, Choi Won đã nghi ngờ về sự xuất hiện đó và thực sự lo lắng về lần chạm mặt của Ha Na và Cha Seo Hoo, bởi vì thương nên Won lại sợ Ha Na bị tổn thương một lần nữa khi gặp Cha Seo Hoo.

Lại cứ tưởng rồi mọi thứ sẽ tiến theo chiều hướng tốt đẹp để đôi bạn già đến được với nhau, nhưng không ngờ hành trình 2 con người này đến được với nhau lại gian nan như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 22:49:04 | Xem tất
chị gái già nhà em hết bị trai bỏ rồi trai lợi dụng,  làm sao còn tin tưởng vào tình iu nữa, thôi hãy quay về với Won đi Hana ah, Mr Right ở kế bên mà k nhận ra ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2015 09:06:09 | Xem tất
klq nhưng chị già có vẻ dễ bị "lừa tình" quá
Bao giờ c mới nhìn ra tình yêu đích thực của đời mình đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-7-2015 22:59:13 | Xem tất
cần phải chăm sóc tay khẩn cấp. lí do vớ vẩn như thế mà cũng đáng để hoãn đám cưới à. Chị Ji Won à, không việc gì phải tiếc nuối người đàn ông không trân trọng chị như thế. Anh ta chỉ kiếm cớ để đi với người phụ nữ khác thôi, chị hãy quay lại và sẽ thấy một người đàn ông khác tốt hơn luôn ở bên cạnh chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách