Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3548|Trả lời: 49
Thu gọn cột thông tin

[The Royal Gambler] Hình ảnh Yoo Seung Ho tại phim trường/ Jang Keun Suk vẫn giữ đẳng cấp của một diễn viên

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2016 16:59:08 | Xem tất |Chế độ đọc
Danh xưng “ngôi sao Hallyu” không chỉ là vẻ ngoài, một diễn viên với diễn xuất tuyệt vời. CEO Jang Keun Suk tại show “Produce 101” vẫn phù hợp với anh nhưng Jang Keun Suk vẫn quá tuyệt khi là một diễn viên. Jang Keun Suk là nhân vật chính của bộ phim "Daebak". Vì vậy nhận vật Daegil không thể chết khi khởi đầu phim. Jang Keun Suk đã vượt qua những câu chuyện với tài diễn xuất khéo léo và tạo ra sự căng thẳng trong phim.

Trong bộ phim truyền hình SBS 'Daebak' vừa phát sóng, Baek Dae-gil (Jang Keun Suk) đã ở trong khủng hoảng sinh tử khi trả thù Lee In-jwa (Jun Kwang-ryul), người đã giết cha anh là Baek Man-geum (Lee Moon-sik). Baek Dae-gil đã may mắn sống sót, ở phút giây sinh tử anh đã gặp kiếm sĩ giỏi nhất ở triều đại Joseon Kim Chae-gun (An Gil-gang).

Baek Dae-gil và Lee In-jwa cả hai cho thấy diễn xuất tuyệt vời trong khung cảnh khi họ đối mặt. Lee In-jwa đã đối mặt với Baek Dae-gil không hề khoan dung khi anh đến để trả thù cho cái chết của cha mình. Lee In-jwa đập gãy tay và chân của Baek Dae-gil sau khi đâm anh ấy. Tuy nhiên, Baek Dae-gil cho thấy ý chí và sự kiên trì không hề run sợ. Ánh mắt của Baek Dae-gil nhìn chằm chằm Lee In-jwa cho đến phút cuối cùng rất dữ dội.

Baek Dae-gil chết trong tập thứ 5 là vô nghĩa. Hơn nữa, người xem đã nhận ra Baek Dae-gil có sự may mắn tuyệt vời vài lần trước. Đó là nỗi sợ hãi để người xem mong đợi Baek Dae-gil sống sót trở về.

Tuy nhiên, Baek Dae-gil khiến người xem phải đắm chìm vào bộ phim. Đặc biệt, người xem đã trải qua cảm giác muốn nín thở khi Baek Dae-gil bị Lee In-jwa bắn mũi tên.

Jang Keun Suk trong vai Baek Dae-gil đã thể hiện kỹ năng diễn xuất tuyệt vời khiến cho người xem phải luôn tập trung. Jang Keun Suk đã vượt qua những định kiến nói rằng anh không phù hợp với phim lịch sử, với vai chính trong “Daebak” đã hiển thị các kỹ năng diễn xuất tuyệt vời ở mỗi tập phim. Ngoài ra, Choi Min-soo vai Sukjong và Jun Kwang-ryul vai Lee In-jwa, Yeo Jin Goo vai Yeoning cũng đã hoàn thành vai diễn hoàn hảo.

Nam diễn viên Yoo Seung Ho đã tặng xe cafe ủng hộ đoàn phim "Daebak/ The Royal Gambler".
Không chỉ vậy anh còn tới phim trường gặp mặt diễn viên Jang Keun Suk và Jun Kwang-Ryul. Hình ảnh cho thấy họ rất thân thiết.

cre: SBS, http://m.star.naver.com/asiaprin ... 922&langCode=ko
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:05:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Jang Keun Suk trong vai Baek Dae-gil đã thể hiện kỹ năng diễn xuất tuyệt vời khiến cho người xem luôn tập trung. Jang Keun Suk đã vượt qua những định kiến nói rằng anh không phù hợp với phim lịch sử, với vai chính trong “Daebak” đã hiển thị các kỹ năng diễn xuất tuyệt vời ở mỗi tập phim.

Suk ơi anh làm Eels khóc lên khóc xuống.
Ở những tập mới xuất hiện thì cute vô đối, ngây thơ hài hước.
Còn về sau thì không còn gì để tả.
Nỗi đau trong lòng Daegil khán giả có thể hiểu rất rõ.
Qua diễn xuất tuyệt vời của anh.
Con người khi bị dồn đến tận cùng như thế,
chỉ còn cách bộc lộ hết bản năng để tồn tại.
Nhưng anh vẫn luôn vì người khác, bản chất anh hùng luôn ở trong con người anh.
Biên kịch và PD nói trước rồi nhưng xem phim vẫn thấy sốc.

Anh Ho nhìn thân thiết với anh Suk nè, hai anh lâu rồi không gặp nhau.
"Daebak" vẫn luôn như thế nhé.

Bình luận

Nhìn ảnh cùa bạn mới nhớ ra, đây là phim đầu tiên của JKS mà mình xem nè, JKS đóng thầy giáo ngoài hành tin của YSH nè. Tks bạn nhé :)  Đăng lúc 18-4-2016 09:41 PM
Thanks bạn làm cái hình 2 anh em có tâm :3  Đăng lúc 18-4-2016 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:08:32 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đúng vậy , mỗi bộ phim dều có kịch bản khác nhau ,
dù vậy đối với Jang Keun Suk đều là cách diễn xuất
không thể nào chê , bộ phim "The royal Gambles "
cách diễn xuất của anh quá hay dù thời gian qua anh
đã không diễn xuất , nhưng anh vẫn là một người
diễn viên rất phong độ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:20:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Xem phim này tinh thần phải vững.
Bác tác giả viết kịch bản không nhẹ nhàng đâu.
Mà cuộc đời ai trãi qua rồi sẽ hiểu.
Phim hay đang chờ xem tối nay.
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:22:50 | Xem tất
Nói về diễn xuất lẫn ca hát anh là đỉnh nhất luôn ấy
Vẫn nhớ thời Cô nàng đẹp trai ấy, bảnh quá trời
Còn phim này anh càng diễn hay hơn
Ôi Seung Ho của em nhìn ngố quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:36:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Yoo đến phim trường cũng khá lâu rồi mà bất ngờ là giờ SBS lại tung ra.
Ba người Yoo, anh JGS với chú JKR có vẻ thân với nhau.
Lặn lâu ngày mới ngoi lên Ho như trẻ ra vài tuổi, nhìn baby và tươi quá xá
Thanks chủ thớt đưa new kèm theo Ho nhé.

Bình luận

ít r cái chân hết óm nhom =)) mà cũng ốm  Đăng lúc 18-4-2016 07:38 PM
t quên hình này cũng cách 3 tuần r chứ ít, chắc h tròn hơn nữa r =)))  Đăng lúc 18-4-2016 07:29 PM
nhìn tròn lên dc xíu =))  Đăng lúc 18-4-2016 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 17:41:26 | Xem tất
Lâu rồi mới có bài về Suk, quả nhiên Suk không làm mình thất vong
Chúc phim của anh thành công hơn nữa
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:06:47 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Phim này 4 tập đầu xem rất khá, nhưng tập 5-6 hơi lan man.
Mà con rết phim không hiểu sao lại lẹt đẹt vậy chứ.
Giờ mới biết Ho với Suk thân nhau vậy đấy. tình bạn đẹp!
Thanks chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:08:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mình thích tạo hình cổ trang của Suk cực, nhìn cực kỳ hợp luôn
Lần comeback này không được rầm rộ cho lắm, cũng chẳng thấy báo đài PR gì nhiều
Dẫu sao diễn xuất của anh vẫn đáng được công nhận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 18:33:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Suk rõ ràng hoàn thành vai diễn quá xuất sắc. Ban đầu trước khi phim chiếu cũng nghĩ Daegil bị hành vừa vừa thoai. Coi rồi mới thấy là không còn từ nào đễ diễn tả. Suk diễn tốt kể cả trong những cảnh nội tâm lẫn những cảnh đòi hỏi sự hi sinh đáng kể. Mong là bộ phim sẽ thành công.

Seung Hô em à , tưởng em gửi xe tới rồi thôi ai dè được SBS chụp lại luôn. Không biết cái ý tưởng ban nhạc của Suk có Hô làm guitarist nó về đâu r mà 2 ng giờ níu níu kéo kéo ))). Đang nghĩ là không biết em nó có làm cameo như hồi  you're beautiful không. Làm đi choa noona đỡ nhớ. Haha.

Thanks Sunny dịch news

Bình luận

=))) chẳng lẽ up luôn trong thread này haha  Đăng lúc 18-4-2016 08:17 PM
À có cái hình tắm cute lắm á ss. :))  Đăng lúc 18-4-2016 07:58 PM
nghe nói bựa bựa, 2 thầy trò mê gái dính như sam, tắm cũng tắm chung lol  Đăng lúc 18-4-2016 06:46 PM
haha phim đó hồi trước có đài Vn chiếu mà em cũng chưa xem. :))  Đăng lúc 18-4-2016 06:44 PM
ừa, ss có biết phim đó mà chưa tìm dc nguồn nào engsub cũng dc mà rõ nét tí để coi :((. Haha nhắc ban nhạc là c nhớ youre beautiful  Đăng lúc 18-4-2016 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách