Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1705|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Return Of Superman" PD nghĩ rằng Minguk có tiềm năng làm tổng thống nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Giám đốc sản xuất (PD) Kang Bong Gyu của chương trình "The Return Of Superman" đã chọn con trai của Song Il Gook - Minguk là đứa trẻ có tiềm năng sẽ trở thành tổng thống tương lai của Hàn Quốc.

Kang Bong Gyu vừa có một buổi phỏng vấn để kỉ niệm 3 năm của chương trình "The Return Of Superman".

Về lý do chọn Minguk, Kang Bong Gyu bắt đầu . "Thật ra tôi đã có một cuộc trò chuyện với các nhân viên cùng với nhà biên kịch trong khi đang quay với Song Il Gook và bộ ba của anh ấy. Đội ngũ nhân viên đã chọn Minguk là ứng cử viên sáng giá nhất. Cậu bé rất thông minh và nếu có bất kì ai như người viết kịch bản hay người dẫn chương trình trông như đang có một ngày tồi tệ thì cậu ấy luôn cố gắng để làm họ vui lên. Minguk còn rất đồng cảm với mọi người. Minguk và Manse đôi khi đóng vai trò như một người con gái và điều này an ủi bố của họ Song Il Gook rất nhiều".

Anh ấy còn nói thêm: "Nếu như không phải là Minguk, tôi nghĩ rằng Daehan và Manse cũng sẽ làm tốt công việc của một người tổng thống và ngay cả tất cả những đứa trẻ khác [trên chương trình]".

Song Minguk 2052, có ai đồng ý không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-11-2016 12:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Chờ cái tin này mãi thôi
Mình đọc được 2 bài bạn trans và nội dung đều hợp gu của mình ủng hộ hihi.
Biết đâu bất ngờ đó, với tiềm năng gia đình có truyền thống làm tư pháp, biết đâu tương lai chúng ta sẽ thấy Tổng thống đáng yêu này, khi chúng ta đã có tuổi
Đến lúc đó chắc vẫn đu ông thần bánh bao này quá
Cám ơn bạn dịch tin.

Bình luận

Yeah! Hwaiting! ^^  Đăng lúc 16-11-2016 04:25 PM
Cám ơn bạn nha. Mình sẽ cố gắng phát huy ^.^  Đăng lúc 16-11-2016 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-11-2016 13:14:58 | Chỉ xem của tác giả
Mingkuk đáng yêu quá mà, e còn thông minh, tình cảm nữa chứ. Mới có 4 tuổi đã có thề thuộc 1 đoạn nhạc kịch mà còn bắn tiếng Anh nữa chứ.
Nhà còn có gốc ông bà làm lớn nữa, tương lai sáng lạn lắm đây, bé mà làm tổng thống chắc có 1 lượng fan hùng hậu cỗ vủ theo sau chứ chẳng đùa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-11-2016 13:20:15 | Chỉ xem của tác giả
) có thể lắm chứ thông minh và giống mẹ nhất nhà
cố lên nha cúc cu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 14:40:49 | Chỉ xem của tác giả
Song Il Gook cũng từng làm vua trong JU Mong rồi
Có tiềm năng lắm
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 16:30:17 | Chỉ xem của tác giả
Ôi bánh bao 8 trứng của chị, ai chọn cái hình mặt móm mém thấy thương ghê hôn nói về thông minh thì chắc Minguk thông minh nhứt trong 3 anh em rồi, sau này ko theo chính trị cũng uổng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 16:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Ôi người thương của tui

Em mà là tổng thống thì sẽ là tổng thống cute nhất hệ mặt trời

Mặc dù biết còn quá sớm để nhận xét gì về em nhưng em thật sự đáng yêu và thông minh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 17:34:01 | Chỉ xem của tác giả
Tui không mơ em ấy làm tổng thống, nhưng tui biết em ý thông minh, đáng yêu và tui thích em ngay từ lần đầu xem em trên chương trình. Ngoài ra Manse với nụ cười vô tư lự đó cũng luôn là tình yêu và quan tâm của tui. Bộ 3 anh em nhà Song mỗi đứa một tính cách nhưng đều rất là đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 18:15:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Em ấy thông minh và đáng yêu quá. Bố mẹ em ấy chắc tự hào về con mình lắm. Cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 18:31:37 | Chỉ xem của tác giả
PD thật hài hước quá đi
Yêu mấy em nhiều lắm
Thanks bạn ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách