Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wonder_flower
Thu gọn cột thông tin

(The K2) Nhà sản xuất khen ngợi tinh thần làm việc chăm chỉ và sự cố gắng của YoonA và Ji Chang Wook

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-9-2016 12:18:49 | Xem tất
phim này cứ bị giống healer ấy nhỉ mọi người, nhưng mà độ cool ngầu cao hơn hẳn luôn ý :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 12:20:20 | Xem tất
nhìn đôi bàn chân của yoona là em cứ bị ám ảnh sao ấy k biết vì bộ phim hay là vì chân của chị trc giờ vẫn thế vậy mấy bạn?

Bình luận

Yoona đó giờ nổi tiếng là chân vòng kiềng mà :v  Đăng lúc 25-9-2016 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 12:49:54 Từ di động | Xem tất
đâu phải ai sinh ra cũng bjk diễn , phải cố gắg từg bước 1 chứ và mị thấy gái Yoongie nhà mị diễn xuất tiến bộ từg ngày qua mỗi bộ phim
Còn việc chê khen , ối dào miệg đời ấy mà , k tự thẹn vs lòng là đc.
Cậu làm tốt lắm , Im Actress fighting ♡
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 14:00:26 | Xem tất
Yoona là một người có khả năng ít nhất con bé có sự cố gắng. Tại hồi đó có lịch trình chung với nhóm nên con bé không thể dành toàn tâm toàn ý để học tập và củng cố khả năng diễn xuất của mình. Quãng thời gian sắp tới  khi con bé không còn quá bận rộn vì lịch trình nhóm thì chúng ta sẽ được thấy sự tiến bộ của con bé thôi. Mong bộ phim sẽ thật thành công để khi con bé nhận lời cast phim không bị chê trách hay dèm pha về khả năng của con bé. Con bé đã mất quá nhiều cơ hội thử sức với niềm đam mê của mình rồi. Sự cố gắng từ một người dù muốn hay không cũng nên được công nhận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 15:12:13 | Xem tất
"Ji Chang Wook và YoonA đã làm việc vô cùng chăm chỉ. Đầu gối của Yoona thậm chí còn bị trầy xước và chảy máu trong cảnh phim cô ấy nhặt một đồng xu trên đường. Cả hai đều cống hiến tất cả mà không hề lo lắng về những vết sẹo hay vết thương."
chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 15:30:49 Từ di động | Xem tất
Ko biết K2 sẽ mang đến cho các diễn viên khác điều gì, nhưng với Yoona, nó có lẽ rất giá trị. Chúc cô ấy tiến xa hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 17:22:42 | Xem tất
Wook đóng phim hành động thì chuẩn rồi, tinh thần làm việc lúc nào cũng hết mình, nhiệt tình ( cẩn thận coi chừng bị thương nhé )
Na luôn chăm chỉ và có cố gắng mà phim nào cũng bị chê, The K2 đã có tiến bộ hơn rồi
Chúc phim thành công bù công sức đoàn phim bỏ ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 17:32:01 | Xem tất
Wook đóng phim hành động thì quá chuẩn rồi, không chê vào đâu được. Tinh thần làm việc cũng hết mình, nhiệt tình nữa. Các cảnh hành động phải nói như phim điện ảnh.
Na phải nói rất cố gắng trong bộ phim này. Hi vọng bộ phim sẽ là bước đột phá trong diễn xuất của Yoona.
K2, fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 18:38:39 | Xem tất
thaonhucrystal gửi lúc 25-9-2016 12:20 PM
nhìn đôi bàn chân của yoona là em cứ bị ám ảnh sao ấy k biết vì bộ phim hay l ...

k phải chân vòng kiềng đâu b, là BÀN CHÂN gầy dơ xương ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 18:40:14 | Xem tất
zuzubopbi gửi lúc 25-9-2016 12:49 PM
đâu phải ai sinh ra cũng bjk diễn , phải cố gắg từg bước 1 chứ và mị thấy gái Yoongi ...

yoona đóng phim này thì khỏi chê rồi!!!!!! toàn thấy khen thôi chưa thấy ai chê hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách