Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6809|Trả lời: 167
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The K2) Ji Chang Wook tiết lộ vì sao anh và Yoona trở nên thân thiết

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hai ngôi sao của bộ phim "THE K2" trên đài tvN sẽ xuất hiện trong chương trình "Taxi" được phát sóng tối nay 27/9.

Khi người dẫn chương trình nhận xét cả 2 người nhìn có vẻ thân thiết, Ji Chang Wook nói "Chúng em gặp nhau lần đầu tiên qua bộ phim này. Thật sự mà nói thì em còn khá là ngượng ngùng, nhưng có lí do chúng em trở nên thân thiết hơn. Chúng em có những cảnh quay thân mật ở Tây Ban Nha mà nếu không trở nên gũi hơn thì sẽ rất ngại, đạo diễn cũng nói rằng nếu hai chúng em trở nên thân nhau hơn thì sẽ tốt biết mấy. Vậy nên khi đến Tây Ban Nha em đã chủ động mời Yoona đi uống cafe và trò chuyện với nhau rất nhiều. Sau đó thì chúng em tự nhiên trở nên thân thiết hơn.”

Bên cạnh đó cả 2 diễn viên cũng chia sẻ lý do nhận lời đóng "The K2".

Ji Chang Wook bày tỏ suy nghĩ trong quá trình chọn kịch bản và nguyên nhân nào khiến anh chọn tác phẩm "THE K2".
Anh ấy nói: “May mắn thay tôi có rất nhiều lời đề nghị. Khi nhận được kịch bản, tôi thường nghĩ liệu mình có thể diễn tròn vai hay không. Với kịch bản ‘THE K2’, tôi lập tức nghĩ rằng nó sẽ rất thú vị đây. Mối quan hệ giữa các nhân vật rất lôi cuốn, nên tôi đã rất vui vẻ trong quá trình quay.”
Khi nhắc đến sự khó khăn khi tập luyện và quay những cảnh hành động, Ji Chang Wook nói anh ấy đã quyết định đây là bộ phim hành động cuối cùng mà anh ấy quay.

Yoona ngồi bên cạnh Ji Chang Wook trong chiếc taxi, cũng giống như anh, cô ấy cũng đã xem xét rất nhiều lời đề nghị, “Em muốn chọn một vai diễn phù hợp với mình và với bộ phim này, thay vì suy nghĩ ‘Mình phải làm thật tốt’ thì em đã nghĩ ‘Mình phải làm cho bằng được’. Bộ phim này cuốn hút em đến như vậy đấy.”

Drama "The K2" hiện đang phát sóng vào thứ 6, 7 hàng tuần trên tvN.

Source: soompi
Viettrans by Kat

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
bigbangpro + 5 Cảm ơn bạn
thanhhau_99 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2016 13:21:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mới xem 1 tâp phim này thôi, nội dung khá lôi cuốn vì gây ra nhiều tò mò. Yoon A xuất hiện chưa nhiều cũng chưa có nhiều lời thoại nên chưa biết những tập sau đó diễn xuất có tốt như hiện tại hay không? Thích các pha hành động ở tập 1.
P/S: Ji Chang Wook có nét rất giống TVXQ' Chang Min

Bình luận

Thích anh ấy từ hồi xem happy camp.  Đăng lúc 27-9-2016 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2016 13:22:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sao lại có lí do để k thể thân thiết nhỉ
Xem họp báo, show hai người vui vẻ ghê
Cơ mà anh Wook như thường lệ vẫn rất giữ khoảng cách với bạn diễn nữ, k nắm tay, ôm eo, skin ship mấy

Bình luận

Kat
Không thể không trở nên thân thiết nha bạn, tức là thân thiết đó :))  Đăng lúc 27-9-2016 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2016 13:23:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ấn tượng với những pha hành động của Ji Chang Wook - thật sự rất mạnh mẽ
Từ ánh mắt đến nét mặt đều thể hiện sự gay cấn - khác hẳn với những vai có vẻ thư sinh trước kia
Còn YoonA cũng vậy, thể hiệ sự sợ hãi và tuyệt vọng của cô cũng tốt hơn những phim trước
Phim thật sự hấp dẫn và lôi cuốn, nhưng căng thẳng và hồi hộp
Cảm ơn chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2016 13:25:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim hay quá, cảm ơn anh chị đã nhận lời đóng phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2016 13:26:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

K2 ep đầu như phim hành động, rất gay cấn. YoonA hình như chưa có nhiều đất diễn, nhưng vẫn diễn tả được nội tâm nhân vật.
Cảm bạn bạn dịch nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2016 13:26:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đang đợi xem ra tập tiếp theo của phim

Oppa trong phim cool ngầu võ giỏi, bạn móm diễn cũng hay hơn rất nhiều,

Hóng phim <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2016 13:27:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ngóng đợi tập Taxi này quá. Xem xong teaser và một số fan-clip thấy tập này sẽ rất vui
Cặp đôi Wookie và Yoona đều khá shy với những người lần đầu gặp mặt. Nhưng khi đã hiểu thêm về đối phương thì lại giữ mối quan hệ đồng nghiệp tốt đẹp dài lâu
Mình có thể tưởng tượng là cả hai ngượng ngùng và cười suốt trong buổi uống cà phê hôm đó
Đằng sau máy quay, Wookie cố gắng "trêu đùa" Yoona suốt chắc để làm cho họ trở nên thân thiết thoải mái với nhau hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2016 13:34:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hờ hờ chủ động mời đi uống cafe thế này, lỡ đâu Dispatch đang lặn ngụp ở đâu đó bắt gặp thì anh cũng có lí do chính đáng rồi ha ) đùa chứ, mình cảm thấy sự thân thiết giữa các diễn viên quan trọng lắm í, lên phim tình cảm đến mấy mà ko phải cảm tình thật thì nó cũng sẽ lồ lộ ra là diễn thôi nên anh chị có chem nhiều vào thì phim càng hay, càng tốt í mà, anh ko phải giải thích đâu )
Cảm ơn chủ thớt nhiều ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-9-2016 13:36:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hihi, thấy anh Wook nói chiện thấy dễ thương mà hiển ghê.
chắc thấy Na móm xinh quá cái bị khớp đây mà, xong ùi được lời bữa cf với gái đẹp.
xem film thấy anh Wook đẹp quá, body chuẩn từng cm, cứ là mê mệt
thanks bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách