Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) SBS tung teaser đầu tiên của phim - update vietsub

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 20-9-2013 12:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt thì xem phim này vì dàn diễn viên phụ
Bạn Ji Won quá xinh, lạnh lùng và đầy cuốn hút
Mình là con gái nhìn còn mê nữa là
Hơi tiếc là Woo Bin lại để kiểu tóc này, kiểu tóc này đi catwalk thì ok, nhưng bạn đóng vai học sinh cơ mà, nhìn ko hợp lắm
Cái trailer cũng hấp dẫn dữ, hóng phim

Bình luận

vì em nó thừa kế cả khu resort nên cũng bảnh bao hẳn lên :)))  Đăng lúc 20-9-2013 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 20-9-2013 12:55:43 | Chỉ xem của tác giả
Thật tình là không thể chịu nổi nữa. Hóng phim lắm rồi
Chưa chi mà Shin Hye với Min Ho đã có skinship rồi. Min Ho sẽ thích Shin Hye trước
Cái teaser nhìn Min Hyuk đáng yêu dã man ý
Thích Min Hyuk, Ha Neul vs Hyung Shik lắm cơ mà hai người lại đóng vai phụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 20-9-2013 12:56:28 | Chỉ xem của tác giả
òa! lại thêm 1 bộ film làm cháy khu news! :
hóng film cực kỳ. với dàn dvien này thì rết sẽ ra sao đây
hi vọng sẽ tiếp tục 1 kỷ luật mới cho film ngày thứ 4-5
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 20-9-2013 13:14:54 | Chỉ xem của tác giả
Thật quả không hổ danh bộ phim của trai xinh gái đẹp, xem qua teaser, lướt nhanh quá còn chưa kịp hoàn hồn để xem ai là ai, nhiều nhân vật quá!
Chỉ thấy nổi bần bật cái áo xanh và nụ cười của ku Hiếc, cái quàng cổ nàng Hye của bạn Ho béo cùng câu nói rất ư là playboy nha "It's okay, baby?!". Có vẻ bạn Ho phim này là kiểu công tử nghịch ngợm chứ không già trước tuổi như chàng Xoăn trước đây nhỉ!?
Chờ phim.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 20-9-2013 13:23:12 | Chỉ xem của tác giả
IT'S OKEY BABY ?
NOT OKEY BAD BOY!
:))
ôi bấn loạn với trình nói tiếng anh của Ho hâm nhà mìh
mong sao cho tháng 10 tới nhanh hơn một chút !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 20-9-2013 14:15:44 | Chỉ xem của tác giả
Mèn ơi! Mới có teaser giới thiệu nhân vật thôi mà đã làm bà con bấn loạn thế này rầu. Mốt wăng cái trailer dài mấy phút ra cái chắc có bão luôn quá!
Công nhận đúng chất The Heirs luôn! Toàn nhá hàng hình + hàng chữ "thừa kế" bên cạnh! Cơ mà em Béo nhà mình cũng là thừa kế nhưng mà "thừa kế nghèo khổ" là sao. Sao mà lạc loài thế này )
Hóng từng giờ cho đến cái ngày 9/10!! Thêm 1 lý do cho mềnh thích cái tháng này rầu!
Thanks bạn đã đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 20-9-2013 14:46:53 | Chỉ xem của tác giả
olala phim hay{:306:}
bữa giờ film Hàn ít phim hay quá{:261:}
h sắp có film mới toàn trai xinh gái đẹp ,ta chờ koi film hehe{:295:}{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 20-9-2013 14:58:32 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu vì có Lee Min Ho mới để ý film s xong rồi nhận ra trong film có 1 số diễn viên mình không thích lắm {:447:}
nhưng rồi lại nhận ra có bạn Hyung Shik đang chết mê chết mệt bạn ý sau khi xem Nine ToT rồi lại còn có cả Kim Woo Bin đợp trai dáng chuổn da trắng *cryariver* và hnọ thì vừa xem Expeting Date của có Choi Daniel vs BoA hnay xem trailer của film thì thấy có bạn nữ rất quen s nhận ra bợn Kim Ji Won chính là nữ phụ trong film
trời ơi tsao mình cứ bấn diễn viên phụ thế nàyyyy T____T ước gì có Kim Bum với Kim So Eun nữa nhể )
tinh thần fan gơ đang đảo điên T__T nhưng mà dù sao vẫn không muốn Master's Sun hết sớmmmm T___T Subbie của lòng tôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 20-9-2013 16:03:12 | Chỉ xem của tác giả
HỚ HỚ. Minhuyk với Krystal là couple áh. Oh ha h, hơi bị mong chờ nhà. Còn Min ho oppa với Hye heo thì trên cả tuyệt vời rồi. Xem teaser thôi mà đã thấy tò mò kinh khủng. Cogn 18 ngày nữa `~~~~ nếu sub nhanh thì cũng phải 1 tuần sau. T.T. Mà có links viesub teaser không nhỉ ?? @@~~ Muốn down về save quá. hỳ hỳ.Thanks chủ thread :X

Bình luận

mới có engsub và mình sub ra vn chứ chưa có vsub :(  Đăng lúc 20-9-2013 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 20-9-2013 16:13:12 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi hóng phim này quá đi mất ,
diễn viên nào mình cũng thích hết, nhất là krystal vs minho á, còn có woo bin baby vs shin hye nữa
tới giờ vẫn chưa hết bấn loạn với bin bin nữa mà
Nhìn cảnh cuối thấy dễ thương ghê, minho ôm vai shin hye còn bồi thêm cái câu đó nữa chứ
Dàn diễn viên như thế này không biết phim có hay không, nếu không thì buồn chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách