Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Review tập 5: Park Shin Hye không cần phải tránh mặt Kim Ji Won//Kim

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 24-10-2013 08:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Đấy, phim hot nó phải nhanh như thế này đấy, mình thích tất cả các tình tiết tình cảm nó phải tốc lực dư lày :.
Ban Choi này bá đạo quá, chặn xe hỏi 1tràng xong chốt lại rất cool "Tôi sẽ lấy số của cô từ Rachel, được chứ ?
" Zồi ôi còn bày đặt hỏi "Được chứ?" nữa, chắc chắn là cậu sẽ lấy rồi, làm hàng quá đi mất ).

Tan sắp nguy rồi, phim hay roài, kekee{:160:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 24-10-2013 08:26:05 | Chỉ xem của tác giả
Choi thiếu gia ah, tôi coi phim chỉ vì anh thôi đấy...thê rhienej cho tốt vào. Đang cực bấn anh đây.
Tán gái mà cũng oách xà lách ko chịu nổi.
Càng ngàng càng ghiền cái nụ cười lạnh lùng của anh, đểu thôi rồi nhưng gái nó ưng hohohoho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-10-2013 08:29:24 | Chỉ xem của tác giả
Khúc này Eun Sang tỉnh quá! ha ha Người ta đang căng thẳng mà đi ngang cái vèo! mặt nai tơ
ha ha Young Do mắc cười ghê! toàn chơi chiêu thôi
hóng phim quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 24-10-2013 08:29:30 | Chỉ xem của tác giả
ngóng quá cơ.hihi. Phim ngày càng hay và hấp dẫn ý.hihi
Mỗi tội hơi buồn vì rating giảm nhẹ thôi.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 24-10-2013 08:33:34 | Chỉ xem của tác giả
ộ ôi, hai bạn cảu t gặp nhau lại thù hằn thế kia
nhìn bé Sang ở giữa mà chúng nó lườm muốn cháy tóc luôn kìa
Sang biết Tan mà lại khóc, chưa gì đã khóc vì người ta giấu diếm mình rồi. Kim thiếu gia cũng biết an ủi gớm, bỏ mỗi câu "tôi nhớ cô" thôi àh
bạn Bin, bạn thấy người ta đanh đá giống bạn là ban khoái ý hả, mấy lần gặp bạn có ý kiến giề đâu, thấy người ta chọi với Rachel là bạn tiến liền, cơ mà lấy sđt từ chỗ Rachel thì xem chừng bạn phải cố gắng nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 24-10-2013 08:48:06 | Chỉ xem của tác giả
lằng nhằng rồi đây, các mối quan hệ bắt đâu mở ra, hi
nhưng mà cái ông YD này hay thật đấy, nhìn cứ côn đồ mà cái cách hỏi ng khác cũng k thể tưởng tượng được,
Tan nghe có vẻ hơi yếu đuối nhỉ? còn ES thì quá đã, tập 1 nhìn Rachel nhìn đã ghét rồi, hôm nay ms cho cú đúp đáng đời!

Bình luận

xem tập tối nay bạn sẽ biết Tan ko " yếu đuối " như bạn nghĩ đâu >.<  Đăng lúc 24-10-2013 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-10-2013 08:49:03 | Chỉ xem của tác giả
ho ho ho... tối thứ 4 vì không thể nhịn được nên đã xem bản raw...
mặc dù không hiểu gì cho lắm nhưng vẫn cực kỷ thích tập này...
theo mềnh thì 3 điểm nhấn trong ep5:
- vẻ mặt của Tan Tan lúc trong quán coffee
- vẻ mặt của Do Do lúc chặn đường dò hỏi Sang Sang
- khúc nhạc nổi lên lúc 2 anh chàng chạm mặt nhau trong trường...
{:184:} {:184:} {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-10-2013 08:56:02 | Chỉ xem của tác giả
thỳ ra là bạn eunsang vô tình lọt vô cuộc chiến chạm mặt ở trường của hai sang chảnh boy, thế mà lúc xem gt tập 5 mình lại cứ tưởng hai ng vị bạn sang mới cãi nhau chớ
nói chung là bạn sang chuẩn bị tinh thần đón đợt "tấn công" bá đạo từ hai chàng sang chảnh này đi là vừa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 24-10-2013 08:59:37 | Chỉ xem của tác giả
Film diễn biến với tốc độ nhanh thật đấy.
Thu hút người xem :3
Không biết là chuyện tình 2 hạn sẽ đi đến đâu, mà bạn Tan tấn công mạnh mẽ quá . Nhích điên cuồng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 24-10-2013 09:16:03 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim Hàn có khác :))) Dù có tập trung đến mức nào, mình chẳng tin việc mải nhắn tin đến mức lọt vào giữa trận chiến của 2 mỹ nam mà bao quanh là bao nhiêu học sinh như vậy. Mà nếu biết vô tình chen ngang thì cũng nhanh chóng tránh đi, còn bạn Eun Sang thì vẫn ngơ ngác nhìn 2 anh chàng như đúng rồi :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách