Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Review tập 5: Park Shin Hye không cần phải tránh mặt Kim Ji Won//Kim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-10-2013 00:30:34 | Xem tất
Sang cũng đầu gấu ghê ta giựt bảng tên của Yoo tiểu thư mà mặt tỉnh bơ chứ
Còn bạn Do bạn tán gái vs thái độ thế là sao??  bạn giở thoi du côn thì chỉ bắt nạn đc 2 bé có mẹ thôi chứ Sang thì bưởng lắm.
Dự là những tập tiếp Sang sẽ bị 2 bạn hành cho tới bến luôn
Hóng phim quá đi mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 00:34:02 | Xem tất
Ui giời, đêm khuya đọc news chắc mất ngủ vì hóng phim luôn quá, tập này hấp dẫn quá hem.
Cuộc đối đầu giữa 2 nữ thừa kế và giữa 2 nam thừa kế, bên nào cũng căng thảnh cả à.
Mà chịu cái kiểu làm quen của Young Do, đúng là có 1 ko 2, may là Sang chứ nếu ko cô khác là bị dọa chạy mất rồi à, ke ke.
Thank ban đã dịch news nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 00:35:55 | Xem tất
ủ ôi, phim mà cứ hay quá như thế này thì chịu sao nổi dây???
Bấn loạn quá đi mất thôi huhu
Làm sao để sống trong sự mòn mỏi này đây!
Thank bạn đã dịch nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 00:51:36 | Xem tất
không hiểu sao ES lại ngơ ngơ mà đi vào giau74 2 người được nhỉ, rõ ràng lúc đầu vào trường bạn ấy rất là ngạc nhiên, hết nhìn bên này đến nhìn bên kia, vậy mà đột nhiên lại lôi điên thoại ra vừa đi vừa nhắn tin ở một nơi xa lạ như thế nhỉ hiazz mong tới ngày mai quá đi. cả nhà ngủ ngon nha. tks bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 00:56:39 | Xem tất
Trời ơi, thích quá đi {:290:}
Mình thích coi nhất mấy đoạn cùa Sang nà, Tan nà Và Do nữa. Muốn coi tam giác tình yêu của 03 đứa. 03 đứa ko đứa nào hiên cả, toàn thành phần "hổ báo trường mẫu giáo" cả khi yêu thì vui phải biết ^^
Mai có ep mới, mai có sub, ta hóng ta chờ cả tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 01:38:55 | Xem tất
Mợ ơi, sao phải khóc vậy???
Con bé khóc vì thấy bất công hả? Mẹ làm giúp việc cho nhà thằng nhỏ mình quen ư??Lại được cả vị hôn thê của thằng nhỏ bắt nạt..
Khổ thân..bao giờ mới qua được kiếp nạn, đến được với nhau đây hả giời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 01:40:05 | Xem tất
chắc là đã đến đạon hấp dẫn rồi đây, đã coi xong 4ep mà thực lòng mình chưa thấy thu hút lắm, ráng chờ đợi Tan về nước, các ban trẻ đi học xem như nào, chắc thể nào cũng có mấy trận tranh hùng giành dựt mỹ nữ diễn ra, xem review ep 5 đã bắt đầu thấy hào hứng, tiếp tục lót dép hóng =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 01:49:21 | Xem tất
Người đẹp của mình bắt đầu khg nương tay với những ai đã ăn hiếp** Eun Sang có sang chảnh đi nữa nhìn vẫn đẹp ra phết=Merci bạn nhiều fighting Shye ngóng ngày mai coi tiếp**
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 01:52:06 Từ di động | Xem tất
trời ơi hóng quá mà một tối cháu nó đã chiến liền 4 ep :((((((
huhu căng thẳng quá đi T__T lót dép hóng news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2013 05:34:03 | Xem tất
Oh càng ngày càng hấp dẫn nhaz. Đánh nhau như vậy mình mới thích nah

Thích nhất pic cuối nhaz lần này ss đi vào giữa là ko có cố ý nhưng dự là sau này

ss sẽ là người đứng giữa xem 2 người đàn ông đấu đá nhau đây. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách