Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8643|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Krystal ghen tị với tình bạn giữa Park Shin Hye và Min Hyuk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập đầu tiên phát sóng ngày mùng 9 của bộ phim "The Heirs", hình ảnh Lee Bo Na (Krystal) ghen tị trước quan hệ của Cha Eun Sang(Park Shin Hye) và Yun Chan Young(Kang Min Hyuk) đã thu hút sự chú ý của người xem.

Chan Young(bạn từ nhỏ của Eun Sang) đã đến cửa hàng mà Eun Sang làm thêm và trong khi hai người đang nói chuyện thì Bo Na- bạn gái của Chan Young đến và cắt ngang cuộc trò chuyện.

Bo Na nói với Eun Sang:"Đừng có bám theo bạn trai tôi nữa". Eun Sang mệt mỏi vì hành động ghen tuông của Bo Na và nói rằng "Bạn rất xinh đẹp". Chan Young định nói với Eun Sang chuyện mình sắp ra nước ngoài nhưng Bo Na đã bịt miệng anh và nhất quyết "Cậu không được nói, chuyện này chỉ mình mình biết thôi" khiến Eun Sang càng cảm thấy không vui.

Khi ra ngoài cùng Chan Young Bo Na thể hiện sự bất mãn "Mình ghét Cha Eun Sang". Chan Young giải thích "Mình với Eun Sang chỉ là bạn thôi. Bọn mình đã chơi với nhau từ nhỏ" nhưng Bo Na vẫn ghen tị và nói rằng " Làm gì có tình bạn giữa nam và nữ chứ".

Loveline giữa Chan Young và Bo Na sẽ thú vị như nào đang trở thành đề tài được nhiều người quan tâm.

Source: nate
Trans: [email protected]

P/S: Cái news hơi ngắn nên không đủ thông tin lắm, lúc Bo Na đến và bảo Eun Sang đừng làm cái đuôi bám theo Chan Young nữa thì Eun Sang mới hỏi "Cậu thấy tôi có đẹp không", Bo Na nói "Cậu chẳng đẹp gì cả" nên mới có câu Eun Sang bảo Bo Na "cậu rất đẹp còn gì" (ý là cậu đẹp thế thì lo lắng gì nữa). Đọc news không chắc nhiều người không thích Bo Na nhưng lúc xem phim sẽ thấy Bo Na cũng dễ thương lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-10-2013 09:31:20 | Chỉ xem của tác giả
aaaa lần đầu được giật sofavui gì đâu luôn...lại là tin của bé Tồ nữa chứ.
Mình thích những cặp đôi như thế này, chàng trai thì chín chắn, tốt bụng, cô gái thì hơi đỏng đảnh, kiêu kì, ghen tuông nhưng rất chân thành iu và đặc biệt không phải loại hai mặt, có sao nói vậy, gek là gek, thương là thương, ko đâm sau lưng người khác. * Giống cặp mặt trời nhỏ của MS á* hihihi
Bé Tồ xinh đẹp và bạn MH cũng rất là dễ thương, hai đứa đẹp đôi quá.
Chỉ tội bé Tồ toàn vai điêu ngoa, lại bị mọi người đánh giá. Dù sao vẫn ủng hộ cặp này vì PSH đã có tới 2 zai đẹp rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-10-2013 09:38:26 | Chỉ xem của tác giả
Ghen ko phải là xấu, ghen và dẫn đến những hành động xấu cho người khác mới thực sự xấu...
Hi vọng LBN trong này chỉ ghen vì tình bạn giữa CY và ES chứ ko phải ghét và căm thù ES rùi làm những việc khiến ko thể tha thứ...
Nếu chỉ ghen vì tình bạn giữa 2 người họ thì bảo đảm những loveline giữa BN và CY sẽ cực nhắng và dễ thương... vì yêu thì mới ghen mà, và ghen vì yêu thì đáng yêu ko thể tả ^^

Hóng tập 2 của phim, thanks chủ thớt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-10-2013 09:39:40 | Chỉ xem của tác giả
f(x) & CN Blue couple Chả khác gì SM và FNC tham gia We got maried trá hình cả Vớ vẩn sau phim này lại có fansite ship cho couple này ầm ầm ý chứ.  Chị là hơi bị thích các em đấy Krystal rất hợp với vai này Tính cách giống giống nhau nhỉ Thanks chủ thread :X

Bình luận

Mình cũng toàn tua đến đoạn 2 tụi nó để coi thui bạn ơi, thấy iu iu gì đâu í, trùi ui đừng để cho bạn í quay sang thik PSH nữa nha, nếu dzị bùn ơi là bùn lun   Đăng lúc 11-10-2013 10:31 PM
trời ơi ta thích couple này lém.chỉ tua đến đoạn chúng nó xuất hiện.lạy giời đừng như đồn thổi young quay sang thích Sang.  Đăng lúc 11-10-2013 09:08 PM
Com của bạn cũng mang tính trá hình đấy.  Đăng lúc 10-10-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-10-2013 09:41:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa nhớ được tên nhân vật nên cứ tạm gọi là Hye và Hyuk nhé^^

Đoạn đó là Hyuk đến của hàng Hye làm thêm, hỏi Hye là đang có bao nhiêu parttime đó. Xong rồi đưa Hye cái ô, bảo là kiểu gì trên đường cũng mưa^^

Sau đó thì Bo Na đến. Thế là thành ra tức thôi^^

Coi bộ hay lắm đó. Hóng Hye. Hóng sub^^

Thank bạn dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-10-2013 09:43:09 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự mình cũng thích cặp đôi này, rất dễ thương đó, cả 2 luôn, Bo Na tuy là tiểu thư nhà giàu nhưng lại ko đánh giá gia cảnh của Chan Young còn gì, còn rất thật lòng với Chan Young nữa. The Heirs nhiều loveline thú vị lắm hem.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-10-2013 09:49:05 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi này vui nhộn đây
Eun Sang dường như gây thù chuốc oán vs tất cả nv nữ trong The Heirs
và hốt tất cả các hotboy về cạnh mình
về một mặt nào đó nv này ko hề đơn giản mà có mối quan hệ rất đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-10-2013 09:50:28 | Chỉ xem của tác giả
Để ý là Krystal cực hợp với những vai dạng đanh đá
Xem "càng ngắm càng yêu" với cả "high Kick 3" thấy bạn rất hợp với vai diễn này
Phim này nhân vật bạn đóng chắc cũng na ná vậy
Tạo hình Krystal xinh tóa @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-10-2013 09:57:18 | Chỉ xem của tác giả
ẻm Krystal lại đóng vai đanh đá nữa rồi cơ mà hợp lắm
đanh đá mà hài hài ) ôi ôi hóng tập 1 quá trời
Min Hyuk đẹp trai thôi rồi Shin Hye thì xinh a
mong quá
ủng hộ sub team
thank bạn dịch tin kk {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-10-2013 10:25:12 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này nhí nhảnh, vui tươi nhất phim đây, cãi nhau chí chóe đúng chất học sinh.
Bé Tồ đóng vai này quá hợp luôn, em còn nói nhân vật này không thể khiến khán giả ghét được mà.
Thật ra cái miệng có đanh đá vậy thôi nhưng cũng nhõng nhẽo, đáng yêu lắm, kiểu như ruột để ngoài da mà đỡ nguy hiểm hơn Rachel. Bo Na nhìn có vẻ thân thiện và dễ gần hơn, cũng chơi thân với cả mấy em kia, không cô lập, chảnh chọe như Rachel.
Dự là sau này hiểu ra thì cũng thân với Eun Sang. Hyuk thì đẹp trai và tiến bộ hơn hồi đóng HT nhiều. Vai công tử ngọt ngào, dịu dàng hợp với Hyuk lắm. Tự nhiên lại thấy may khi bé Tồ nhận vai Bo Na. Đóng Rachel xong lại bị anti thêm thì tội em lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách