Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kang Ha Neul sẽ hôn Lim Ju Eun? - Lại xuất hiện thêm một tam giác tì

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-10-2013 21:57:01 | Chỉ xem của tác giả
Uầy,mối quan hệ giữa các nhân vật phức tạp à nha,lị xuật hiện 1 mối tình tay ba nữa rồi,cơ mà chắc yêu gia sư là không thành rồi,mẹ của Hyo shin nghiêm khắc thế kia đâu chấp nhân
Công nhận dàn diễn viên phim này quá khủng luôn,toàn người xinh.hóng những tập mới

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-10-2013 22:00:26 | Chỉ xem của tác giả
:( nhưng mà như thế thì lằng nhằng nhỉ
kiểu hơi ôm đồm í
bik anh này qua film Beautiful you, suốt ngày phải ngồi ghen tị vs bạn vai chính, xong sang film này chắc lại đơn phương chị cô giáo rồi. Chả hiểu đến kết thì sẽ thế nào nhưng hi vọng bạn í k bị FA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 29-10-2013 22:04:29 | Chỉ xem của tác giả
cô giáo thế kìa thì thằng học sinh đang lớn nào chả mê
vừa xinh đẹp lại biết ăn nói, nhẹ nhàng tinh tế thế cơ mà
cố lên nào, ủng hộ 2 anh chị, à mà ko hi vọng vào cảnh kiss của học sinh với cô giáo đâu nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-10-2013 22:16:38 | Chỉ xem của tác giả
Lúc coi cái cảnh bà mẹ la mắng cô giáo là mình tò mò về cô này lắm rồi nghen.
Cô ấy lại có mối quan hệ với Kim Won nữa chứ
Không biết chị này có phải đóng trong phim gia đình là số 1 phần 1 không nhỉ? Nhìn quen lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-10-2013 22:38:48 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là nguyên ngày hôm nay SBS tung ra 2 kiss scenes liền

Đến mệt thôi, chắc của Tan Sang chiếu trước chứ ạ

Một mối tình tay ba, anh em nhà Kim khổ phết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-10-2013 22:46:18 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị này yêu nhau kiểu đang thấy nhàm nhàm í.{:436:}
Suốt ngày đi dạy với chả đi công tác, chả thấy có mấy đoạn dành cho nhau. {:398:}
Thêm quả tam giác tình yêu có vẻ hay ho, những điều hấp dẫn chắc còn sau đó! Hô hô.{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 29-10-2013 23:05:28 | Chỉ xem của tác giả
Chà lần này lại thêm 1 kiss khác
Biên kịch Kim Eun Sook đúng là luôn giải đều đất diễn cho cả các diễn viên phụ giồng như tác phẩm A Gentleman s Dignity
Ngoài 2 diễn viên chính thì các diễn viên phụ tôi đánh giá cao Kim Woo Bin và Krystal Jung
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 30-10-2013 00:05:12 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi lại còn đôi này nữa á, lại còn thế này nữa á : Đặc biệt, khi Choi Jin Hyuk chuyện trò với Lim Ju Eun thì anh rất nhẹ nhàng nhưng vào cảnh quay thì anh lại nhìn chằm chằm vào cô một cách lạnh lùng. Hyun Joo là một cô gái không thể hiện tình yêu ra bên ngoài nhưng nhìn vào đôi mắt cô có thể nhận ra cô thích Kim Won nhưng lại giữ khoảng cách và tôn trọng bởi anh là một "người thừa kế".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-10-2013 01:19:56 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao chị này xuất hiện ít nhưng tạo cho mình cảm giác mến mến sao í ^^
Mình cũng ủng hộ couple "người thừa kế" với "cô gia sư" này, vì xem phim thấy anh í tuy cố tỏ ra lạnh lùng, khó gần nhưng cứ cô đơn thế nào í :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-10-2013 01:28:09 | Chỉ xem của tác giả
chị này nghiêng về bên nào cũng sẽ khổ cả thôi, mẹ của bạn Hyo Shin cũng ko vừa đâu nha, còn bên bạn Won chắc còn khủng hơn nhiều, hẳn 2 bà mẹ lận.
hum bạn Won đến công y gâp, ko ăn cháo chị Huyn Joo chuẩn bị, cảnh đó là biết chi có tình cảm vs anh Won rồi :3
chuyện tình gia sư - học trò thì cũng hay ho đó nhưng mà bạn Won chỉ có mỗi Huyn Joo thôi, còn đâu lúc nào cũng cô độc cả =="
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách