Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Kang Ha Neul sẽ hôn Lim Ju Eun? - Lại xuất hiện thêm một tam giác tì

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-10-2013 20:04:49 | Xem tất
sao anh em nhà họ kim giống nhau thế, 2 cô gái của 2 anh em cảm tưởng như hoàn cảnh khác là giống nhau, h thì cả 2 đều rơi vào tình tay 3, nhưng mà tiếc 1 điều là cậu em đc kiss rồi còn cậu anh lại bị tình địch kiss, giá như là cậu anh thì đúng là nhà này ko giống lông cũng giống cánh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:09:00 | Xem tất
Đấy! biết ngay từ đâu! thế nào cũng có love-line giữa gia sư-người thừa kế mà
không biết Kim won sẽ như thế nào nhỉ?! dù gì tình địch cũng nhỏ tuổi hơn!
gay cấn à nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:12:55 Từ di động | Xem tất
Thật tình lúc đầu nhìn hình qua điện thoại nó nhỏ nhỏ cứ tưởng là sang với young do =)). Tí ngất =))
Cơ mà nhìn 2 anh chị cũng đẹp đôi k kém gì vs anh won đâu ;))
Phim gì mà nhiều kiss thế -_- :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:14:24 | Xem tất
dạ, theo em thấy thì lim ju eun lạnh lùng vứt 2 thằng nhà giàu ấy vào sọt rác đi :))) gì đâu mà con lớn tồng ngồng bà bme5 lại bay vô chỉ chỉ trỏ trỏ cô giáo mặc thế này mặc thế kia bla bla vla, thiệt tình, còn kim won nữa chứ, hứ, ta nói yêu lý trí v thì ai theo cho nổi, mà k theo dc thì buông tha con em chúng tui ra đê, để con bé thương thầm a r ế lúc nào k hay :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:15:14 | Xem tất
Trong mấy tập đầu nhìn ánh mắt của Hyo Shin nhìn Hyun Joo đã thấy nghi nghi là anh thích cô giáo rồi.Giờ thì sự thật đã diễn ra
Thêm một chuyện tình tay ba nữa. Nhưng mà nhà anh Hyo Shin khó quá
Phim ngày càng hay nha {:308:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:15:23 | Xem tất
ôiii mỗi lần coi hint là lại hóng là sao trời {:432:}
chuyện tình tay 3 này có vẻ hấp dẫn đây, ss Hyun Joo đáng yêu thế này mà hỏi sao học trò ko mê cho được
không biết thế nào đây, bk chơi ác quá {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:16:55 | Xem tất
Oh hình như biên kịch muốn thêm nhiều điều gay cấn cho bộ phim đây mah Tình tay ba thoy mah

đã mệt lắm roy h thêm 1 tình tay ba nữa chắc củng sẽ thú vị lắm đây. Các tập về sau rất đáng mong đợi nhaz

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:19:36 | Xem tất
Nhìn ảnh như vầy rồi có dám chắc là hôn vô môi cô giáo k đó?
Có khi suýt rồi lại tắt á. Cứ phải là môi kề môi như Ho với Hye thì ta mới tin. :
Mà sao tập tuần này nhiều cảnh lãng mãn, máu lửa tung tóe vậy???
Cứ vầy mỗi tuần chịu sao nổi cho đến T4, T5. {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:41:29 | Xem tất
trời ơi mới nghe  cảnh hôn giữa Eun Sang và Kim Tan  giờ lại thêm cái kiss  của hai anh chị này.
Mà cái kiss này có vẻ tự nguyện nha.
hy vọng là deep kiss.
Thanks bạn dịch news.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2013 20:46:00 Từ di động | Xem tất
Nếu đoạn kết mà biên kịch cho đôi nào về đôi đấy thì cũng có ối kẻ thứ 3 thất tình đấy nhỉ. Đầu tiên là Do này, Yoo này, bố Do này ( bất lịch sự y như thằng con- di truyền nam phụ hihi), giờ lại cả anh Hoo shin nữa. Mỗi bạn "nước khoáng tinh khiết" là chả ma nào dòm đến. Hế hế... Cơ mà sao Ze:A chuyên đời nhập vai hề thế nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách