Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Bạn có tò mò về OST của phim ?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-9-2013 09:23:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong Hwa sẽ sáng tác mỗi phim 1 bài và hát luôn, nếu có song ca với Hye thì càng tốt, rất tiếc khi anh ấy không tham gia phim này hy vọng biên kịch sẽ để anh ấy hát 1 bài. Dù dàn cast toàn là idol nhưng theo mình thì không có người nào xuất sắc về giọng hát cả. Mong chờ 2 OST của nhà FNC cho 2 phim.
Ah nếu nói ost thành công của FNC thì phải kể đến ost của HT, các bài hát của họ đến năm nay vẫn còn nằm trên bảng xếp hạng của Nhật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-9-2013 09:34:24 | Chỉ xem của tác giả
dàn diễn viên TH toàn là những ca sĩ hát hay không ah nên rất mong chờ vào ost phim này
sau khi đã nghe xong giọng ca của bạn Bin em rất chi là ưng ý biết đâu bạn í sẽ góp giọng trong 1 ca khúc không xa nào đó khiến mọi người mê mẩn :))
thanks chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-9-2013 09:44:23 | Chỉ xem của tác giả
OST là thứ mình chờ đợi nhất. Hy vọng đúng là nhà Cá Bánh làm OST phim này, Cá Bánh có nhiều giọng ca rất chất
Hy vọng bạn Hyuk được góp giọng (tuy bạn k phải giọng ca chính nhưng giọng bạn rất hay và cũng đã từng tham gia hát OST rồi)
Bạn Hwa thì chắc khó có khả năng góp giọng chỉ mong bạn sáng tác 1 bài trong phim thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-9-2013 11:40:05 | Chỉ xem của tác giả
thích cặp diễn viên chính làm 1 bài ballad nghe cho cảm động
còn bài gì vui tai của e krystal nữa đi
dàn diễn viên hát thôi cũng đủ r chả cần thêm ngoài nữa ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 22-9-2013 11:55:14 | Chỉ xem của tác giả
film toàn là thần tượng đang nổi tiếng nên thu hút s75 chú ý của tất cả mọi người
nào là poster nào là tạo hình nào là nội dung rồi bây giờ là OST
hóng từng này đê xem film nhưng hết film này thì không dc ngắm Mặt troi722 và Quân chủ rồi
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-9-2013 12:08:07 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tin này mới thấy là BK Kim bá đạo thật, mê CN Blue quá chừng luôn, rất dễ thương. Àh, nếu nói đến duyên phận thì chắc Hwa nhà ta chưa tới duyên với BK Kim dù BK rất muốn hắn xuất hiện trong The Heirs, đành gác hắn sang dự án gần nhứt của Sis Kim và đó sẽ là một tác phẩm gây ấn tượng tốt đối với fan lẫn các nhà phê bình. Hắn cũng sẽ góp mặt trong OST thì chắc là một tác phẩm hay thôi mà, cộng thêm làm cameo một lần nữa cho thành viên trong nhóm - Huyk. Haiz, mong chờ tất cả trong The Heirs - đếm ngược thời gian đến ngày lên sóng thôi.  {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 22-9-2013 12:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch Kim Eun Sook đã thay đổi phong cách viết kịch bản của mình
Toàn là ca sĩ thần tượng, nên OST chắc chắn sẽ có sự góp mặt của họ, đặc biệt là giọng hát của Krystal
Dự là ost sẽ hay lắm cho xem
Hóng phim cực kì. Đặt gạch đợi đến 9.10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-9-2013 13:28:24 | Chỉ xem của tác giả
nhìn dàn diễn viên mà hóng phim kinh khủng, nhạc phim mà hay thì phim lại càng hay. hi vọng OST phim này hay cỡ BOF là đc rùi, hí hí {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-9-2013 14:14:51 | Chỉ xem của tác giả
nói j chứ film đc chờ đợi nhất năm.
quy tụ dàn dv trẻ đang lên hót nhất năm thía này thì tất nhiên là OST cũng phải nóng hổi chứ ạ!
mà nói j chứ mềnh lun tin vào bk Kim ạ. dù lần này khác đạo diễn so với các film trc. các film trc lun có cặp bài trùng BK và PD nhưng tin là ost cũng sẽ làm mưa làm gió các bản xếp hạn thôi ạ!
dàn DV mỗi ng mần 1 bài em càng sướng ạ. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-9-2013 14:40:06 | Chỉ xem của tác giả
Trên tinh thần là CNBlue tham gia OST sẽ rất cao.
Nhưng cũng có thể là Ftisland.
Vì Hwa cũng đang đóng "Mirae" bên kia mà.
Nếu thế thì nghĩ ưu tiên chắc là OST phim kia., nếu thế thì khả năng cho Ftisland cũng cao.
Mà nếu là OST của 2 phim do CNBlue hay Ftisland đảm nhận thì cuối cùng CEO FNC cũng hốt bộn =_=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách