Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Bạn có tò mò về nhân vật Kim Won của Choi Jin Hyuk?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-10-2013 08:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là cực kì ấn tượng với anh này đợt tham gia RM với BIn nhà mềnh nhớ mãi câu của bác Suk : "hai người này là phiên bản đẹp trai của anh em ngốc và đại ngốc mà thôi". Cười muốn rụng rốn lun. Đúng là 2 anh em kết hợp với nhau mà ngố ko chịu nổi, được cái luôn gắn chặt với nhau và đáng iu kinh. SSly có nhiều sở thích giống em ghê, càng ngày càng iu ss.
Bình loạn về phim : sao phim thấy nhân vật nào cũng đáng thương hết vầy nè trời, chỉ vì mấy ông già lăng nhăng mà mấy thèng con toàn lạnh lùng và đau khổ, anh em là kẻ thù, bạn bè ko nhìn mặt, người iu ko dám iu...tội gì đâu. Mong là cuối phim happy ending hết nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-10-2013 08:44:43 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em ai cũng có nỗi đau. Nỗi đau của Tan là không được bố thừa nhận, ko được mẹ hai thừa nhận, không được anh thừa nhận. Nỗi đau của Won là không được mẹ hai thừa nhận, không được mẹ ba thừa nhận, nỗi lo bị ng` em cướp mất vị trí. Còn bố thì chả biết có đứng về mình hay không? Có lẽ hai người có những nỗi khổ như nhau. Người anh mạnh mẽ dồn ép ng` em. Và rồi đến lúc ng` em vùng dậy trở nên mạnh mẽ hơn ng` anh. Âu cũng là quy luật của cuộc sống!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-10-2013 08:56:04 | Chỉ xem của tác giả
Hyuk đảm nhận vai này thì chắc hẳn rất khó, vì phải đối diện rất nhiều thứ trong cuộc sống của mình.
Anh phải sống trong cái bức tường thành do anh tạo ra, luôn ở vị thế chủ động, lạnh lùng, kiến quyết rất nhiều.
Nhân vật Kim Won này, nói về tính chất nhân vật thì rất là đa mưu túc trí, nhưng xét về diễn viên thì không phải dễ dàng gì để có thể tốt và truyền tải hết mọi thứ về nhân vật này. Rất khó, nhưng anh đã được chọn và anh đã chọn nó.
Chúc mừng anh, và chúc anh sẽ càng thành công nữa. Hyuk caca fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 14-10-2013 09:01:08 | Chỉ xem của tác giả
hồi đầu coi xong hai tập đầu của phim dự là sau bao nhiêu sóng gió thì Kim Won sẽ vẫn là người thừa kế vì Ho nhường lại và Ho qua lại ngôi nhà trước kia bên Mỹ để sống cùng Hye :)))
hai người không bon chen tranh giành :v
nhân vật anh cũng có nhiều tổn thương <3
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-10-2013 09:13:05 | Chỉ xem của tác giả
Anh Jin Hyuk toàn vô những vai đầy đau thương nhỉ, không biết sau này anh sẽ có happy ending không hay là lại  có những kết cục nửa vời @@, nhưng mà nếu anh ấy có thể diễn tốt một vai như thế này thì chắc sẽ lại là một thành công trong sự nghiệp diễn xuất của anh ấy, đầy nội tâm, đầy mâu thuẫn và đầy đau thương.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-10-2013 09:24:33 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là ngày càng iu anh chàng này có chết không cơ chứ. Mà phải công nhận trong phin này mới xem được 2 tập đầu thôi mà thấy anh lạnh lùng quá cơ. Em là em thích nụ cười xinh tươi thân thiện của anh khi là thần rừng kia. Nhưng mà lạnh lùng cũng có cái cuốn hút của nó chứ nói.
Nhắc tới mới nhớ cái lần vừa rồi tham gia RM, trùi ui ta nói nhìn mặt anh ngố tàu, mà thích nhất cái lúc anh bị hất nước vào mặt, ảnh đứng ảnh hất tóc mà ta nói, nhân vật chính còn phải ganh tị..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-10-2013 09:38:14 | Chỉ xem của tác giả
phim làm chi cho lắm diễn viên chính
làm phải trải ra gia cảnh từng nhà từng người thiệt quá là mệt
anh này trong cái Gu family book dễ thương bao nhiêu qua đây không thèm cười lấy 1 cái
mặt lạnh lùng mà thường trai nào hay làm mặt lạnh tới lúc cười dễ làm trái tim thiếu nữ điêu đứng lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-10-2013 09:43:56 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là mình cũng không hiểu hết nổi mấy quan hệ nhân vật trong phim (ý mình ở đây là quan hệ ruột thịt, cha mẹ anh em thôi nhé, chứ chưa nói đến tình cảm). Xem xong hai tập phim mà chẳng biết ai là con ai, bạn bè kiểu gì. Vì lúc đầu mình cứ tưởng anh này con bà vợ cả (bà mà đến thăm ông chủ tịch ấy) còn Kim Tan là con bà hai (bà đang ở nhà ông chủ tịch) cơ, nhưng giờ đọc xong chả biết KW là con ai, KT là con ai. Nói chung, phim có vẻ hay cơ nhưng mà quan hệ của các nhân vật thì hoa cả mắt

Bình luận

ba của KW có tất cả 3 bà vk , bà cả (m nghĩ đã chết ) là mẹ KW , bà 2 ( đến thăm 3 KW ) ko có đứa con nào , còn bà 3 ( trẻ nhất ) mẹ KT ....  Đăng lúc 14-10-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 14-10-2013 09:44:55 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận là nội tâm của anh phức tạp thật. Một phần cũng là do ông bố chứ ai. Đáng lý phải giảng giải cho con cái nó hiểu, phải yêu thương nó. Đằng này lại nói với nó là "Tại vì mày mà tao chưa từng giữ Tan một lần", coi có tức lộn máu lên ko.
Hi vọng là tương lai cô Hyun Joo và Tan có thể khiến anh thay đổi, ấm áp và yêu thương hơn. Chứ nhìn anh lạnh lùng cô đọc như giờ, em đau lòng quá.
Mà công nhận là Choi Jin Hyuk đóng rất hay nhá. Giao vai này cho anh quả là quyết định đúng đắn của BK.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 14-10-2013 10:26:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi.
Hyun Joo là ai????????????????
Không thích đâu. Won phải yêu người khác cơ.
Chán quá đi.
Thích Jin Huyk lắm lắm cơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách