Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: quyenquyen1804
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[The flower in prison] Go Soo và Jin Se Yeon chưa xuất hiện, rating đã đứng nhất!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-5-2016 10:38:34 | Chỉ xem của tác giả
Mà mà phim này đc làm sub chưa?
Nhân vật chính chưa lộ diện mà rết cao tởn.
Cảm ơn bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-5-2016 12:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Thích Jung Dabin vì xinh lắm lắm ý, thi xong sẽ cày phim này luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-5-2016 12:55:40 | Chỉ xem của tác giả
Là dự án kỉ niệm 55 năm của nhà đài, đạo diễn nổi tiếng với các tác phẩm cổ trang, diễn viên hấp dẫn ( Go Soo), rating tập đầu cao ngất ngây => đủ các điều kiện lý tưởng cho một bộ phim hấp dẫn, đáng mong chờ rồi, nhưng phim dài hơi thế này chắc phải ra hơn nửa mình mới xem, cứ thấp thỏm chờ đợi đau tim lắm :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-5-2016 22:06:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim cổ trang gần nhất khiến mình mê mệt là Hoàng hậu Ki. Hy vọng phim này cũng vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-5-2016 00:13:03 | Chỉ xem của tác giả
uầy hnay mới nghe tin là bộ này đang rất là hot xong poster là mặt của em Jin Se Yeon, nói thật là mình có hơi kì thị 1 tí vì diễn xuất quá đáng sợ của em trong Bridal Mask và Five Fingers và khi nghe là tập 1 bộ phim rate rất cao và dàn diễn viên thì đc đánh giá rất tốt thì cũng định down về xem luôn.
Bây g vào kites đọc tin mới biết mới có dàn dv nhí xuất hiện mà Jin Se Yeon chưa lên sóng cảm giác hơi thốn, chắc là đợi Jin xuất hiện rồi down 1 thể vậy, nếu đc khen thì down thật sự rất muốn hóng nhưng chưa tin tưởng lắm bạn này, nếu mà diễn chán thì tiếc lắm vì mình muốn xem Go Soo come back
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách