Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 505|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Best Shot" tung teaser mới theo phong cách retro

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim mới của đài KBS2 - "The Best Shot" vừa chính thức nhá hàng những poster mới, cả 3 đều theo phong cách retro độc đáo.
Drama này có sự xuất hiện của Yoon Si Yoon, Kim Min Jae, Cha Tae Hyun, Lee Se Young, Yoon Son Ha, ASTRO's Cha Eun Woo, Cosmic Girls's Bona, Hong Kyung Min và cả Dong Hyun Bae.
Bộ phim kể về những người trẻ đang ngày một phấn đấu để chinh phục ước mơ làm ca sĩ và người nổi tiếng. Poster đầu tiên trông rất bình thường với sự xuất hiện của 4 nhân vật chính đang nhìn theo những hướng khác nhau, trái ngược với đó, tấm poster thứ hai toát ra vẻ năng động với hình ảnh Yoon Si Yoon nhảy cao giữa không trung. Nếu tinh ý bạn cũng sẽ nhận ra được có những cơn lốc xoáy nhỏ ở phông nền, phải chăng sẽ có nhiều cuộc xung đột không ngờ tới?
Tập đầu tiên của "The Best Shot" sẽ chính thức lên sóng vào lúc 23:00 KST ngày 2/6.

Poster của bộ phim:

Nguồn: allkpop
Dịch: [email protected]

Ps: Mình thấy có nhiều page gọi phim này là The Best Punch, nhưng Allkpop lại gọi là The Best Shot nên mình dịch y vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2017 14:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim sẽ được chiếu vào khung giờ mới của KBS, nên không biết sẽ như thế nào, nhưng thấy dàn diễn viên tuyệt lắm đấy, chúc phim thành công, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-5-2017 18:28:58 | Chỉ xem của tác giả
Mèn ơi, tui đang hóng phim này nè thấy bạn Yoon Si Yoon phong cách idol độc lạ là muốn nhào vô xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-5-2017 22:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Anh sú cũng làm cameo đặt biệt trong phim
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-5-2017 22:38:37 | Chỉ xem của tác giả
Phong cách retro cũng đang là xu hướng làm phim đó chứ
Poster cuối trông mặt chú Cha và Si Yoon hài thật