Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1381|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(That Guy) Joo Won chinh phục doanh thu phòng vé cuối tuần

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Joo Won đang quay trở lại trên màn bạc một cách rất thành công với "Fatal Intuition" (còn được gọi là "That Guy") khi dẫn đầu doanh thu phòng vé với 450,000 vé được bán ra. Bộ phim đã thu hút khán giả trong dịp Halloween với cốt truyện ly kì.

Theo số liệu thống kê bởi Korea Film Council (KOFIC), bộ phim trong nước đã đánh bại các sản phẩm của Hollywood, theo sau là "The Phone", "Fatal Intuition" đạt được 3,2 tỷ won trong khi "The Phone" xếp thứ 2 với 2,4 tỷ won.

Bộ phim đã chứng minh sức hấp dẫn của diễn viên, người được các fan phim truyền hình Hàn Quốc mệnh danh là "Hoàng tử rating".

Joo Won đóng vai Jang Woo, một chàng trai trẻ luôn bất an về cái chết bí ẩn của em gái mình. Ngày tưởng niệm cái chết của em gái, anh ấy phát hiện ra người có thể là kẻ sát nhân.

Jang Woo bắt đầu mơ hồ tìm hiểu về người dược sĩ hàng xóm, người có khả năng là kẻ thủ ác.

"Fatal Intuition" (That Guy) khởi chiếu từ ngày 28/10, là bộ phim đánh dấu sự ra mắt của đạo diễn Yoon Joon Hyeong.

Theo dấu sự thành công của bộ phim truyền hình trước đó "Yong Pal" là bộ phim đạt tỷ suất người xem ấn tượng. Joo Won vào vai Kim Tae Hyun, một bác sĩ được thuê để thâm nhập vào thế giới phức tạp của một người thừa kề bị ép phải hôn mê sâu trong thời gian dài.

Trước đây Joo Won đã từng theo đuổi sân khấu nhạc kịch, xuất hiện trong bộ phim truyền hình "King of Baking, Kim Takgu" năm 2010. Anh tiếp tục ghi dấu ấn với các bộ phim "Bridal Mask", "7th Level Civil Servant", trước khi tỏa sáng với vai diễn người tự kỷ mắc hội chứng bác học trong "Good Doctor"

source: http://www.kdramastars.com/artic ... kend-box-office.htm
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2015 20:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận Joo Won tham công tiếc việc thật, mảng nghệ thuật nào cũng muốn thử thách

Thường mình thấy ở HongKong các diễn viên như Lưu Đức Hoa hay Cổ Thiên Lạc

Khi chuyển qua điện ảnh thì sẽ không tham gia đóng phim truyền hình,

Cậu ấy tham gia cả hai lĩnh vực như vậy trong cùng 1 năm chắc tổn hao sức lực & tâm trí lắm.

Thành quả thu được trong năm nay hẳn là liều thuốc vô giá với cậu ấy nhỉ

Joo Won fighting! Thanks thớt vì cái tin tốt lành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-11-2015 21:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim này là thể loại action
1 lần nữa Joo Won trở lại màn ảnh rộng
Chờ xem 1 cú đột phá nữa của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2015 22:31:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oppa à, đáng lẽ ra anh phải nhận những vai như thế này từ rất lâu rồi chứ! Em bik oppa sẽ thành công mà!
Phim Yong Pal, theo mình nghĩ chỉ thành công về mặt rating thôi chứ nội dung phim không ổn lắm!
Bản thân Bờm đã quá cực với bộ phim đó mà thành quả cho cá nhân lại không nhiều...

Rất ngóng xem phim này nên hi vọng CGV Việt Nam sẽ mua phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2015 22:51:17 | Chỉ xem của tác giả
JW thật xứng đáng vs danh hiệu hoàng tử rating mà
làm việc chăm chỉ, diễn xuất tốt
nên mặc dù là drama hay movie anh cũng đều thành công
chúc anh sẽ ngày càng có nhiều bộ phim hay hơn nữa nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-11-2015 23:11:16 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay anh thành công quá
Hóng phim mới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-11-2015 08:01:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ông hoàng rating lả đây rồi
Dù có là drama hay movie j cũng thành công hết àh
Một năm thật đáng nhớ với joo won
Mong cuối năm anh sẽ giành dc những giải thưởng xứng đáng với công sức của mình
Thank bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-11-2015 10:59:25 | Chỉ xem của tác giả
Lại có thêm 1 thành công nữa

Cảm thấy tự hào ghê cơ, khả năng diễn xuất của Won thì k ai có thể phủ nhận đc rồi

Cơ mà thấy oppa làm việc như này cũng thấy lo lo ý >< chẳng thấy nghỉ ngơi tí nào cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách