Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Télé Série][2015] Les Revenants - Hồn Ma | Season 2 - Vietsub E08 End HD Completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-8-2014 12:55:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hờ hờ, kinh dị Pháp ah? Chưa coi bao giờ, tình cảm lãng mạn thỳ quá tuyệt vời luôn, phim hành động cũng đỉnh nữa *Như Banlieu 13 đó :3* Ko biết kinh dị Pháp nó ra sao???
Kinh dị không phải sở thích của mình nhưng những phim subteam chọn để làm sub mình thấy phim nào cũng hay... Vậy nên, quyết định thử *Yeah, coi chừng tối khỏi đi WC -_-*
Nội dung có vẻ hấp dẫn, cái dụ mấy người đó sống lại thỳ liên quan gì đến mất điện vs lại đê đập mất nước???
Chắc quyết định sẽ cày série này ah~
Cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-8-2014 13:07:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nội dung có vẻ hay,xem trailer thấy cũng "bình thường thôi" cơ mà mình cũng k dám xem buồn ghê gứm
Nhưng mà cũng thấy tò mò cái nội dung quá, k hiểu là sao họ lại trở về đc, mà trở về để làm gì nhi?

Có khi nào trở về để giết ng ko? hay là để hoàn thành tâm nguyện chưa thực hiện đc???
"cơ thể người sống và người chết thì bị hoại tử "> có khi nào hết phim là chết sạch ko ta?
Tò mò như này là LẠI PHẢI xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-8-2014 13:13:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

ahh rất khoái thể loại kinh dị này luôn á, cơ mà có vẻ sẽ là một bộ film thiên về tình cảm hơn thì phải.  
Thật hạnh phúc khi người yêu thương đã rời xa mình có thể trở lại
bắt đầu hôm nay có cái để hóng hớt rùi hih
Thanks subteam nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-8-2014 13:25:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim nghe hơi hướng kinh dị viễn tưởng quá, tại sao những linh hồn trong quá khứ lại hồi sinh và còn thể xác của họ đã phân hủy hết thì như thế nào, họ sẽ mượn cơ thể của người khác hay là chỉ lại vất vưởng chốn nhân gian. Lần thứ hai mình thấy một bộ phim ma mà lại có hẳn luôn 1 series sau phim "Báo thù". Thnks ST đã mang lại một series phim hay một lần nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-8-2014 13:33:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

phim kinh dị là trúng tủ iem zòi mặc dù là thành viên ưu tú của "hôi sợ ma nhưng vẫn thích xem phim ma"

mà lại là phim Pháp nữa chưa bao h xem phim kinh dị Pháp ko bít sợ đến mức nào

anh chủ thớt cho cái cảnh báo hay rating đi

Bình luận

Nó k quá đáng sợ đâu :v :v  Đăng lúc 1-8-2014 01:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-8-2014 13:38:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim kinh dị, lại còn là phim dài tập nữa chứ!  
Gì thì chứ loại phim này thì mình không mấy gì làm thích thú cho lắm, bởi vì coi xong cứ có cái cảm giác rờn rợn thế nào ấy. Subteam nhà mình cho ra đời bản sub việt cho series này chắc hẳn là phim này phải có gì đặc biệt lắm.  Để mình liếc liếc thử xem sao, nếu sợ quá thì…tới đây là thôi nhỉ.  
Nhưng cũng cảm ơn subteam đã dịch phim nhé.  Mặc dù mình không ham thể loại này lắm nhưng cũng ráng bon chen download để xem thử.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 1-8-2014 13:41:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

sao nghe tên rồi lời giới thiệu hơi sờ sợ nhỉ
kinh dị à
mấy thể loại này xem thì sợ
cơ mà cứ tò mò cơ
thôi thử down 1 ep xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-8-2014 14:16:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Wow, phim kinh dị mà nhiều tập luôn.
Lần trước coi mấy cái movie thôi mà còn thấy sợ gần chết, không biết phim này hay không nhỉ.
Dù sao cũng post bài cảm ơn các bạn đã bỏ công dịch cho bọn mình xem nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-8-2014 15:24:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nghe nội dung phim đã thấy tò mò, hấp dẫn rồi. Mình chưa bao giờ xem kinh dị của F-Zone. Chắc sẽ có nhiều điều bất ngờ và mới mẻ.
Tuy không phải là tín đồ của thể loại kinh dị, nhưng thỉnh thoảng mình cũng rất hăng hái coi. hehe... Đó là khi tinh thần cực thoải mái, cực tự tin ah.
Với bộ Hồn mà... này, mình cũng sẽ kéo về. Cơ mà lại để dành, bao giờ rủ con bạn thân xem cùng. :-)
Chúc đội sub nhà mình làm việc tốt nhé :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-8-2014 15:56:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chưa xem phim dài tập của Pháp bao giờ nên lon ton chạy vào xem thử
Cơ mà mình rất thích phim kiểu kinh dị, ly kỳ như thế này
ủng hộ khu France nhiệt tình
thanks st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo