Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
Thu gọn cột thông tin

[Télé Série][2003-2008] Code Lyoko - Mật mã Lyoko ~ Vietsub SS1 E26 END Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-8-2014 20:33:42 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Ôi này bé thích xem phim này lắm nè

Không biết có link online không nhỉ.

Máy tính yếu nên không down được :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 20:37:37 | Xem tất
Mà cho mình hỏi là bộ này bao nhiêu mùa vậy? Nhà mình có định làm hết không? Em là muốn xem hết cơ. Nhà mình cố gắng lên nhá. F-Zone hình như là mới phải không nhỉ? Hay là tại mình ko để ý nhẩy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 20:56:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trời ơi, một thời mình hâm mộ phim này trên BiBi, xem mãi không biết chán luôn. Ngay nào cũng nhăm nhăm canh giờ để lên xem)) Các nhân vật trong phim dễ thương, lập trình, sử dụng máy tính như đúng rồi luôn Xem các nhân vật suy luận, giải đoán thấy thú vị kinh khủng Cảm ơn Fzone nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 21:21:36 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đang có ý định bon chen sang tiếng Pháp, tự dưng nhìn thấy thread này mừng như bắt được vàng vậy.
Không biết có giúp được gì cho cái mục tiêu xa vời của mình, cơ mà sẽ ủng hộ thread này.
Thanks subteam nhiều nhiều!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 22:23:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Giờ mới biết phim này là phim Pháp @@ Ngày xưa một chữ tiếng nước ngoài bẻ đôi cũng ko biết, chỉ nghe thuyết minh trên BiBi thôi.

Tuổi thơ dữ dội siêu siêu thích phim này, ngày nào cũng canh (hình như 7h tối) mở tivi lên coi chả sót tập nào, hôm nào bận thì phải canh giờ xem lại ko lại chịu ko nổi Ngày xưa ghiên hoạt hình như bây giờ ghiền drama Dù giờ chả nhớ nhân vật trong phim tên gì nhưng mà lâu lâu vẫn mở OST series này lên nghe lại :3

Hóng series này, đợi thi xong ra nhiều nhiều rồi xem 1 lần cho thoả <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 22:33:40 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

ôi! thời thơ ấu là đây , hồi đó cứ ngóng VTV3, xem có chưa, có là giờ cơm mình cũng nằm đó luôn, bị mắng hoài. cơ mà công nhận rất hay
mình muốn xem lại mà không link nào xem được cả, giờ thì, chờ cho nó hoàn công mình xin rinh về, cơ mà không biết có đủ để đổi không đây.
Cảm ơn ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 22:50:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Có phim rồi *tung hoa* xem ngay luôn và nóng <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 22:51:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Ngày xưa chỉ mong ngóng canh giờ để xem film này
Subteam làm film này giúp mình trở lại tuổi thơ nông nổi năm nào
Film hoạt hình này khá hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 22:59:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đây là một trong những film hoạt hình mình vô cùng thích
Cảm ơn subteam đã cho ra series film này. Ngày xưa bé quá nên theo dõi cũng k đầy đủ, may quá bây giờ được xem lại rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-8-2014 23:25:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Mình ko biết phim này,nhưng nghe nhạc phim thấy quen quá,ko biêt từng nghe ở đâu

Để coi thử phim xem sau,nhìn có vẻ hay và mình cũng kết phim hoạt hình nhất!

Mấy NV trong phim với tạo hình  dễ thương quá,hi vọng sẽ là 1 bộ phim hay.Cảm ơn các bạn đã sub!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách