Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Maniac
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS SP drama 2012] SPEC~ Shou (Toda Erika, Kase Ryo...) (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-5-2013 17:03:24 | Chỉ xem của tác giả
SPEC là một bộ phim rõ hài và đầy tình châm biếm ;))

bà già Touma lúc nào cũng xúc xiểm không biết bao nhiêu là thể loại người, cả trực tiếp lẫn gián tiếp ;))

ông Sebumi thì cũng 'thần' không kém, quả 2 chân băng trắng xóa rào hứng nhảy lên 'đỡ đạn' của ông anh khiến ta không thể nhịn cười.

Bác thủ trưởng ôm hộp kẹo hạt điều từ keizoku 1 qua SPEC cũng khiến ta ưa thích, nói chung, nếu ai xem keizoku 1 thì sẽ thấy rõ nét hơn về nhân vật này, nhưng quả thật là 'Chân nhân bất lộ tướng' :v

Nhưng nói gì thì nói, đây vẫn là một bộ phim buồn của những con người không bình thường, những gì xảy ra với Touma, với Sebumi và những người có siêu năng lực xung quanh họ đều đáng thương, lợi dụng, bị lợi dụng, vừa lợi dụng vừa bị người khác lợi dụng. :( Xem hết phim, hết special, hết movie, vẫn thích đoạn Touma nhận ra em trai tưởng như đã chết của mình nhất. Youta là một bằng chứng rất rõ ràng của chuyện: "Trẻ em không có tội, chỉ là tội của người lớn bắt chúng lớn quá nhanh." (cả bên trong lẫn bên ngoài, Youta mới có 13 nhưng ngoại hình đứa 17 - muốn biết tại sao xem phim sẽ rõ)

--P/S--

Mong mọi người đón xem phần movie của phim tại nhà J-movie trực thuộc J-zone nhé

Bình luận

cơ mà có năng lực kiểu như 2 chị em nhà này thì cứ gọi là đi thi khỏi sợ rớt =)))  Đăng lúc 17-5-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-5-2013 16:46:25 | Chỉ xem của tác giả
ô,ô, thấy cmt của mọi người bảo đây là cả bộ drama sao mình thấy có mỗi 1 tập thôi mà? mình chưa xem F này bao giờ nhưng nội dung hấp dẫn quá k cưỡng lại đc
mình down về và đang xem, có cảm giác như phim này có mấy tập rồi và đây là phần 2 í? thế là thế nào nhỉ?

Bình luận

ồ,ố. thanks 2ss, e ghiền hết cả bộ r ~~~ hay dã man con ngan. T ^ T e đang tìm đọc mangan, nhưng tìm thấy mỗi bản esub thôi. hự hự. :'(  Đăng lúc 20-5-2013 07:29 PM
phần 2 với phần 1 k liên quan quái gì tới nhau hết nên bạn cứ mạnh dạn down drama về xem nhá. Phim cực kỳ hay đấy :)  Đăng lúc 17-5-2013 08:32 PM
đây là phụ phần đặc biệt của phim thôi, st đã làm phần chính của phim rồi ở trang 1 chị ấy có dẫn link đó  Đăng lúc 11-5-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-5-2013 15:55:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình kết phim này lắm Toma san có cách suy nghĩ lập luận quái quái nhưng nàng ấy mà làm thì thôi rồi ! Màn viết và xé giấy ảo ảo , giấy bay tứ tung !
Cơ mà mỗi lần nàng ấy ăn sủi cảo là mình lại thấy thèm !
Subteam làm sub đủ bộ luôn nhé , mình kê ghế hóng dài dài , bao lâu cũng được

Bình luận

Cảm ơn bạn nhiều !  Đăng lúc 18-5-2013 08:37 AM
phần chính của phim đây http://kites.vn/thread/-tbs-2010-keizoku-2-spec-2-spec-toda-erika-kase-ryo-shirota-yu-vietsub-ep-10-end--1535-1-2.html  Đăng lúc 13-5-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-5-2013 20:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Billy_Linh_love gửi lúc 11-5-2013 16:46
ô,ô, thấy cmt của mọi người bảo đây là cả bộ drama sao mình thấy có mỗi 1 tập thô ...

ồ,ố ~~ cảm ơn bạn, thế là mình đã đc khai sáng.
..............................................................................
ngồi ghiền trọn bộ thôi ~~~~ ôi hay quá đi mất.

Bình luận

<3 <3  Đăng lúc 20-5-2013 07:29 PM
phần chính của phim đây http://kites.vn/thread/-tbs-2010-keizoku-2-spec-2-spec-toda-erika-kase-ryo-shirota-yu-vietsub-ep-10-end--1535-1-2.html  Đăng lúc 13-5-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-5-2013 08:48:11 | Chỉ xem của tác giả
mình đã xem hết phần 1 cũng lâu rồi.

phim này là tiếp theo phần 1, nhưng là phim nhiều tập hay chỉ 1 tập nhỉ, nhìn link down thì thấy có mỗi 1, nhưng xem đến cuối thì thấy còn nữa.

Bình luận

cái này là special drama chỉ có 1 tập bạn ah, tiếp theo phần này sẽ là 1 movie nữa, bạn đón xem bản vietsub của bọn tớ nhé :D  Đăng lúc 14-5-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-5-2013 22:39:11 | Chỉ xem của tác giả
phim này nghe tên lạ quá.....)..ban đầu mình quáng gà cứ tưởng là game show gì đó của nhật...có 2 mc 1 nam 1 nữ...nhìn kĩ mới thấy đó là phim....rồi lại tưởng là phim ma....vì hình ảnh lồng ghép nhiều quá...hehe...nhưng thấy nội dung phim rất hay...diễn viên lại chuẩn....nên xem luôn...thanks sub nhìu nhìu...{:161:}{:161:}{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-5-2013 23:12:23 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình ráng làm thêm cả Spec-ten luôn nhá
Mà hình như năm nay đang làm 1 tập sp là Zero với 1 movie là Close thì phải, hy vọng nhà mình ôm về hết
Vai của chị Toda trong này là vai mình thích nhất, bựa cực kỳ . Mà tập Shou này cái cảnh Toma "biến hình" nhìn gớm thật, coi ban đêm nữa chứ ==". Cũng may là sau đó ngồi cười bò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-5-2013 08:50:12 | Chỉ xem của tác giả
ÔI ôi, vừa thấy poster là phải down ngay :>
Drama đã hay, xem SP chắc còn hay nữa :> Nàng Toma "biến thái" hy vọng sẽ gây ra nhiều cú sock hơn nữa cho người xem :>
Mà cho em hỏi là Subteam có định làm movie ko ạ :>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 16-5-2013 09:07:54 | Chỉ xem của tác giả
Tuy ít xem phim Nhật Bản nhưng xem qua nội dung sơ lược của bộ phim này thấy thật sự hấp dẫn và vì mình cũng thích thể loại hành động điều tra hình sự nên mình hy vọng đây sẽ là một bộ phim hay mà subteam giới thiệu đến mọi người. Cố lên Subteam nhé và cũng cảm ơn subteam đã đem đến một bộ phim hay cho mọi người {:292:} {:292:} {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-5-2013 10:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Ái chà, nghe hay dã man í!!!!
Nghe qua mấy cái siêu năng lực mà shock toàn tập, toàn là năng lực khủng không à, thế mà vẫn bắt được là sao nhỉ, hè hè hè, tò mò ghê!
"dịch chuyển tức thời" là khả năng của Songoku thì phải, sau đó được anh siêu đạo chích Kid (conan í) đem ra *lòe*......... Dow ngay phim về xem thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách