Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2016] Nigeru wa Haji da ga Yaku ni Tatsu / Trốn Thì Ngại Mà Thôi Cũng Kệ - Aragaki Yui, Hoshino Gen | Vietsub E11 END SD / HD

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 28-2-2017 15:19:07 | Chỉ xem của tác giả
phim này có hay không vậy các bạn, thấy dàn diễn viên cũng được mà nội dung kịch bản thì chưa xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 5-3-2017 13:45:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trùng hợp thật, lần cuối cùng xem drama Nhật của cũng là phim của Gakky, chắc là có duyên Phim vừa hài vừa ý nghĩ, đề cập đến vấn đề nội trợ của phụ nữ. Thường thì bên Nhật phụ nữ khi lấy chồng hoặc bỏ việc để chăm sóc gia đình hoặc là làm cả hai cùng một lúc khá là vất vả cho nên bây giờ người ta không muốn kết hôn cũng không muốn sinh con. Trong phim thì vợ hay chồng cũng phải chia sẻ công việc với nhau nên mình rất ưng điểm này Gakky vẫn moe thường, diễn xuất cũng tiến bộ rồi. Xem đến đoạn Gakky mặc đồng phục tự nhiên lại nhớ đến Sky of Love, đúng là hack tuổi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 2-5-2017 04:12:49 | Chỉ xem của tác giả
trước lười mãi không chịu xem mà cứ để đấy thôi, mn thì cứ khen suốt bèn ghim lại. tự dưng hôm kia giở giời mở ra xem liền 1 mạch 11 tập ko skip luôn huhu. lâu lắm r mới xem phim nhật ý mà đúng là ko phụ kì vọng tí nào.
yui yui của tui vẫn xinh như ngày nào huhu cắt tóc ngăn cưng dễ sợ làm mình atsm cx muốn hức hức.
phim tình tiết dễ thương nhẹ nhàng dịu dàng ko quá chậm cx ko quá nhanh lại hợp lí nữa. tuyến nhân vật phụ siêu cư tê luôn.
ai đang lấn cấn thì cứ xem đi nha strongly recommended đó!!!
và tất nhiên lời cuối là cảm ơn subteam r ạ mn vất vả r xem phim vui lắm ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 11-6-2017 01:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Link tập 10 die rồi. Bạn nào re-up cho mình với. Cảm ơn nhiều !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 1-9-2017 11:38:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay nhẹ nhàng tình cảm mà cũng thú vị. Sau đấy chả thấy có phim nào hấp dẫn nữa cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 5-10-2017 08:27:44 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị này dễ thương và đáng yêu hết biết luôn. Thank subteam nhiều nha. Phim  nhẹ nhàng mà hay quá trời luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 9-2-2018 19:19:52 | Chỉ xem của tác giả
rất thích phim của gakky
phim này rất hay mà tới h mới rảnh mà coi
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 28-7-2018 11:22:07 | Chỉ xem của tác giả
lại phim của gakky. cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 15-8-2018 16:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này quá sức dễ thương í, ngay từ nội dung, diễn viên, nhạc phim, điệu nhảy đều quá tuyệt vời. Thanks nhóm dịch rất nhiều.
P/s: điệu nhảy cuối phim "Koi Dance" càn quét khắp Nhật Bản và cũng có một số nhóm VN cover xuất phát từ phim này, nó thật sự rất đáng yêu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 31-5-2020 18:06:20 | Chỉ xem của tác giả
Không biết nhóm còn giữ softsub của bộ này không nhỉ? Có thể cho mình xin được không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách