Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2016] Death Cash / Đồng Tiền Chết Chóc - Matsui Jurina, Shigeyuki Totsugi, Yamada Yuki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-9-2016 13:36:10 | Xem tất
Phim có vẻ nhiều máu me nhỉ? Mong phim có nhiều đột phá, tình tiết hay chứ máu nhiều quá xem nhàm ) Cám ơn subteam đã trans ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2016 22:00:10 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2016 21:56:24 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 21:32:13 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 21:44:19 | Xem tất
được cô bạn thân rủ xem phim này nên cũng xem thử thế nào, dù mình không mê thể loại kinh dị cho lắm. Mỗi tập cũng khá ngắn so với những phim Nhật mình thường xem. Mà mình cũng xem được kha khá phim Nhật rồi mà sao trong phim này chả thấy diễn viên nào quen mặt cả, toàn người lạ thôi à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2016 15:21:56 | Xem tất
Vừa xem xong phim và không bất ngờ mấy với cái kết, nó hơi dễ đoán
Phim khá là ngắn, thêm vào đó là chỉ có 10 tập nên cũng không thể hi vọng đề tài kinh dị hay trinh thám được khai thác sâu hơn. Xem tới tập 6 là bắt đầu lo không biết phim sẽ kết kiểu gì rồi
Thực ra khi xem không bị ám ảnh bởi cảnh máu me mà bởi cảnh đồng tiền chảy máu cộng thêm nhạc phim u ám rất biết kích thích sợ hãi tiềm tàng trong lòng khán giả. Mấy tập đầu xem mà không dám đeo tai nghe luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2016 09:36:55 | Xem tất
mới mò đc box này,trông poster có vẻ kinh dị
tải về xem thế nào, mong là phim hay
cảm ơn subteam ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2017 18:21:07 | Xem tất
Lâu lâu lục lại được bộ này của Jzone chưa xem, mới xem tập một mà thấy phim này có hơi hướng kinh dị và hình sự. Tiền không biết từ đâu rơi xuống cho nững nạn nhân nữa và không biết vì lý do gì bọn học lại chết một cách bí ẩn nữa, thật là ly kỳ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2017 02:38:17 | Xem tất
Cám ơn bạn Mướp và nhóm đã dịch phim cho tụi mình coi.
Chúc nhóm mình luôn cho ra đời những sản phẩm hay.
Và mình chắc chắn rằng ai cũng yêu quý công sức của các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2017 23:21:49 | Xem tất
diễn xuất của J phim này ổn lắm, với cả phim cũng rất hợp với gu của mình dạo này trinh thám cùng lôi cuốn kịch tính, cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách