Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2015] Algernon ni Hanabata wo / Hoa Trao Algernon - Yamashita Tomohisa, Kuriyama Chiaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 19-11-2015 02:19:08 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình được biết thì bộ này engsub cũng chưa full mà, mới ra có 8 tập thôi, mà bị ngâm lâu ơi là lâu rồi! Coi phim Nhật lâu thì mới biết có sub đã là một hạnh phúc rồi nên lâu lâu nếu 'hạnh phúc' không có được trọn vẹn thì cũng đành vậy thôi chứ sao giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 24-11-2015 00:11:52 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ là phim dừng vì có lý do khách quan gì đó thôi
mặc dù vậy mình vẫn cảm thấy vô cùng đáng tiếc! Đã rất lâu chưa có một bộ phim nào cho mình những cảm súc mãnh liệt và đáng suy ngẫm như vậy!
Dù sao thì một lần nữa chân thành cảm ơn subteam đã cố gắng đến mức này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 5-12-2015 22:50:14 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới thấy phim mới của Yamapi. Đây thật sự là một bộ phim với đề tài khá mới mẻ, mong là ạnh sẽ làm tốt. Rất cám ơn subteam vì đã làm bộ phim này. Cám ơn các bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 16-12-2015 22:33:17 | Chỉ xem của tác giả
Hoa trao Algernon - E08

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 17-12-2015 16:40:38 | Chỉ xem của tác giả
ô, subteam quay lại rồi này T____T
Cảm động quá, chiều nay vào tự nhiên bị dội bom ) cả phim này với Death Note nữa
Cảm ơn các bạn rất nhiều )) cố lên, cố lên các bạn
Điên loạn luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 18-12-2015 13:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, không uổng công trông ngóng. Cám ơn subteam rất nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 18-12-2015 21:12:53 | Chỉ xem của tác giả
ôi ep8!! mình nằm mơ chăng?? Subteam comeback!! Toẹt vời, cảm ơn subteam nhiều lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 20-12-2015 09:07:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bị sốc vì poster quá đẹp, lại một phim nữa để hóng xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 21-12-2015 14:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Thật tiếc là nguồn Eng sub chỉ dừng lại ở tập 8 nên chẳng cách gì hiểu được nhiều về 2 tập cuối. Chắc có lẽ cũng phải chờ lâu nữa. Nhưng với một bộ phim thế này, chờ đợi cũng là xứng đáng.

Xem lõm bõm Ep 10, tuy rằng đã biết trước kết thúc phim không thể khác, tuy rằng không đến nỗi ám ảnh nhưng cảm giác day dứt và tiếc nuối chẳng thể tránh khỏi. Kết thúc phim cũng như mở đầu phim, Sakuto đều nói rằng anh muốn trở thành một người thông minh, chẳng biết anh có nhớ gì về khoảng thời gian đó, về những gì đã đạt được và mất đi khi trở thành một người thông minh không?

Và trời ơi, tôi có thể chấp nhận Sakuto trở lại như lúc ban đầu, nhưng có ai nói cho tôi biết về Sakuto và Haruka đi, câu nói cuối cùng của cô "một lần nữa" là ý làm sao

Cám ơn sub team rất nhiều vì đã tiếp tục dự án này. Nếu các bạn có thể làm tiếp 2 ep cuối thì quả thật mình ko còn biết nói gì để cám ơn cho hết. Dù biết là rất khó khăn, và rất lâu, nhưng chờ bao lâu mình cũng chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 22-12-2015 14:46:05 | Chỉ xem của tác giả
Hoa trao Algernon - E09

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách