Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2015] Algernon ni Hanabata wo / Hoa Trao Algernon - Yamashita Tomohisa, Kuriyama Chiaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-5-2015 12:08:25 | Xem tất
Hóng mãi bộ này mà chưa có subteam nào sub, giờ kites sub rồi vui quá! Hi vọng phim này Pi sẽ diễn tốt hơn mấy bộ trước đó, vì bộ nào mình xem Pi cũng diễn hơi đơ, mặc dù mình cũng thích Pi! Lót dép chờ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2015 13:48:30 | Xem tất
adam77 gửi lúc 27-5-2015 09:37 AM
Mình công nhận là tựa fim dịch ko chính xác nên mình nhất định sẽ edit lại, chỉ l ...

uhm , mình hiểu , dịch phim không phải đơn giản , rất cực , mình dịch nhạc đây nè còn thấy mệt nữa là ! nhưng tựa truyện nó là như thế mà , nếu dịch hoa tặng cho Algernon thôi cũng được nhưng rõ ràng ý nghĩa của nó là đặt hoa lên mộ Algernon mà , chú chuột đó sau này chết thì đặt lên mộ chứ lên đâu ! mình biết mấy bạn dịch phim mình rất mừng và biết ơn mấy bạn lắm , vì dịch phim cực và khó lắm ! thôi , kệ bạn ấy đi ! cố lên nhé Subteam !!! Ganbatte Kudasai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2015 13:58:38 | Xem tất
Yulli gửi lúc 27-5-2015 12:08 PM
Hóng mãi bộ này mà chưa có subteam nào sub, giờ kites sub rồi vui quá! Hi vọng phim này ...

bộ này hay lắm bạn à ! đây là vai diễn nặng ký của Pi , mình xem mấy bản trước cũng hay tuy bản này có sửa lại và thêm mới hơn nhưng vai diễn của Pi nếu nói là một khán giả khó tính thì mình cho là chấp nhận được , bộ phim này lấy từ bộ truyện nổi tiếng của Mỹ nên cốt phim hay và cảm động lắm , lần nào xem mình cũng khóc , nhất là khi biết Pi đóng vai này làm mình rất shock ! mình không ngờ Pi có thể đảm nhận nhân vật đó ! Pi cũng nói trên Jweb blog là : đây là vai diễn khó nhất từ trước tới nay đối với tôi nhưng tôi sẽ cố gắng hết sức ! mong các bạn hãy theo dõi sự cố gắng của tôi vì vậy chúng ta cùng ủng hộ và theo dõi Pi nhé !!! ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-6-2015 02:13:46 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-6-2015 02:02:11 | Xem tất
[J-Zone].Algernon.ni.Hanabata.wo.E01.HD.KITESVN.COM

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2015 08:22:11 | Xem tất
hic hic torrent khó tải quá , chật vật cả buổi mà không tải được , không biết nó bị cái gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2015 09:20:47 | Xem tất
adam77 gửi lúc 5-6-2015 02:02 AM

nhìn thích quá nhưng torrent bên mình lại không tải về được , chán !!!! đợi link khác vậy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2015 11:21:57 Từ di động | Xem tất
Lâu lắm mới thấy subteam Kites tung hàng :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2015 12:57:31 | Xem tất
adam77 gửi lúc 5-6-2015 02:02 AM

Yeahhhh. được rồi !!! cám ơn subteam nhiều nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-6-2015 15:13:16 | Xem tất
tập 1 pi kiểu ngây thơ vô tội dã man
thật ra thì cũng có ngốc lắm đâu, ngăn đc đánh nhau theo kiểu của ngốc mà
sankyuu   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách