Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ouran High School Host Club / 桜蘭高校ホスト部 [Vietsub Ep 11 - End SD+HD]

[Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 11-10-2013 12:02:24 | Chỉ xem của tác giả
"Trai à, sao trai toàn đóng vai hài bựa thế này hả trai, Tamaki trong truyện nó thế nào? Có hài, có bựa được như trai không?" Thiệt muốn hỏi trai câu đó quá, khi nào trai mới thoát kiếp hài bựa này {:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 4-1-2014 00:07:42 | Chỉ xem của tác giả
xem bộ phim này rất dễ thương :X chị nhân vật chính để tóc ngắn không hợp cho lắm thì phải em thấy chị ý để tóc dài thì đẹp hơn :X anh nhân vật chính hài không chịu được lại còn cả 2 anh sinh đôi nữa. Phim này xem để thư giãn cuối tuần rất tốt. Cảm ơn subteam đã sub bộ phim này :XXX
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 4-1-2014 23:50:37 | Chỉ xem của tác giả
phim chuyển thể khá tốt và sát với manga đó chứ, mình rất khoái xem những kiểu phim đáng yêu thế này, lại còn có anh Yamamoto Yusuke nữa :X anh toàn đóng phim bựa thôi mà bựa kiểu gì cũng hay mới sợ, dù anh không "đập chai" nổi trội, nhưng cách diễn của anh khiến tui lúc  nào cũng có cảm giác anh đẹp toẹt vời ông mặt zời :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 5-1-2014 00:38:31 | Chỉ xem của tác giả
phim chuyển thể từ truyện khá ổn và ngọt dù truyện nhiều tình tiết siêu hoang tưởng và khá điên cuồng Tamaki đậm chất biến thái (hình như anh này chuyên đóng mấy dạng vai kiểu đó) Haruhi thì cũng khá giống nam đó, tuy nhìn chưa đc xinh gái cho lắm ^^ thic đôi Hikaru và Kaoru, sao mà tìm đc 2 anh em sinh đôi đẹp trai thế k biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 5-1-2014 02:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Tính ra thì phim này chuyển thể từ truyện mà hơi bị thành công. Có nhiều tình tiết xử lý hợp lý hơn trong truyện.
Tuy rằng mình cứ luôn mồm bảo rằng Tamaki của tôi không phải là người như thế, nhiều lúc cũng nổi da gà da vịt, nhưng vẫn thức nguyên đêm xem hết 11 tập :">.
Mà anime của OHC cũng hay lắm cơ. Bạn nào thích truyện này thì nên xem ik :3

Coi xong phim thích Nero-sempai nhứt. Tại vì xao? Tại vì ảnh đẹp giaiiiiiiiiiiiiiiiii quá sức chịu đựng, da trắng nõn nà, chân mày đẹp, mắt đẹp, tay đẹp <3.
Dại trai không có gì là sai hết :">.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 6-1-2014 13:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này hài quá đi...
Mình coi luôn cả bản hoạt hình rồi, thấy tất cả đều rất hay.
Vui nhất là những lúc Suou Tamaki gọi Haruhi là con sau đó bị cô nàng dội một gáo nước lạnh . hi trông buồn cười đễ sợ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 9-1-2014 15:07:05 | Chỉ xem của tác giả
hic hâm mộ truyện nay đã lâu mà sao lại khoomg có linh torrent từ tập 1 đến 4 huhuhuhuuhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

358#
Đăng lúc 9-6-2015 00:21:48 | Chỉ xem của tác giả
Mariko-sama đẹp long lanh! {:519:}{:519:}{:519:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

359#
Đăng lúc 9-2-2016 21:15:53 | Chỉ xem của tác giả
xây nhà mới về cơ bản bạn jin hẻm có hứng post lại đống ảnh vì nó "đông và nguy hiểm"
up vid cùng lắm là lăng link DL cap và gif
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

360#
Đăng lúc 13-2-2016 22:52:06 | Chỉ xem của tác giả
xây nhà mới về cơ bản bạn jin hẻm có hứng post lại đống ảnh vì nó "đông và nguy hiểm"
up vid cùng lắm là lăng link DL cap và gif
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách