Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Nankyoku Tairiku - Kimura Takuya, Ayase Haruka [Vietsub Ep 10 END]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2014 16:47:15 | Xem tất
Hiuhiu mấy bữa nay phim này chiếu trên VTV1 mới biết được liền lục lọi sub coi ngay. Nhưng mà phim lâu quá rồi nên down bằng torrent ko nổi. Ai còn giữ seed ko huhu. Phim hay quá thể nhưng mà thương mấy em chó quá. coi mà cứ sụt sịt miết thôi

Bình luận

bạn có thể down bằng các link khác, vẫn hđ bình thường nhé ^ ^  Đăng lúc 13-10-2014 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2014 16:42:06 | Xem tất
Phim lấy hết nước mắt mình rồi
Mình đã rất mong đợi Riki sống nhưng mà thật buồn
Cám ơn các bạn sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2014 14:49:21 | Xem tất
Cảm ơn các bạn sub !

Riki trông giống chú chó Sên nhà mình, à ko, là 1 người bạn thì đúng hơn. Cả tuổi thơ của mình luôn có Sên bảo vệ. Hồi đó, Sên còn cao hơn mình.
Nên xem film này mình đã mong Riki còn sống, vậy mà... Tội nghiệp 13 chú chó quá

Phim Nhật luôn gây ám ảnh thế này đây!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2014 14:50:57 | Xem tất
Mình chưa xem nhiều phim Nhật nhưng một lần vô tình xem được một phần tập 1 phim này trên VTV1 mà bị ấn tượng luôn. Phim rất hay và cảm động, đề cập đến tình đoàn kết và ý chí quyết tâm của cả Nhật Bản nhằm lấy lại vị thế trên trường quốc tế sau chiến tranh thế giới thứ hai; cũng nhờ phim này, mình biết thế nào là khóc vì sung sướng, vì hạnh phúc. Mình mới xem hết tập 3 nhưng thực sự bộ phim đã để lại nhiều dư vị khó phai.
Một bộ phim rất đáng để xem trong tiết trời đông giá lạnh.
Cảm ơn subteam rất nhiều ~~~!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2017 00:12:14 | Xem tất
Cảm ơn Kites đã sub bộ này, phim hay lắm luôn
Mới xem tập 1 thôi là phải tải hết các tập còn lại để xem tiếp không bị gián đoạn :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách