Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] JIN Season 2 - Osawa Takao, Ayase Haruka | Vietsub E04

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-10-2013 14:18:11 | Xem tất
so với Saki thì Jin hơi già, nhưng từ khi xem Ichi mình đã quen mắt nên có thể thấy là khá đẹp đôi, cảm giác chỉ hơn vài tuội =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2013 14:23:07 | Xem tất

Hồi trước xem season 1, mình thấy thích lắm. Thích tính cách học tập không biết mệt mỏi của ông bác sĩ già cổ đại, thích cách Jin chỉ dạy những kiến thức hiện đại cho người cổ đại, cũng thích cách Jin suy nghĩ về nhiều ca phẫu thuật không chuyên ngành nữa. Rất mong đợi season 2 từ lâu lắm rồi. Hồi trước có xem qua bản tiếng Nhật, hình như chủ yếu nói về tranh chấp giữa hai phe nổi dậy và hoàng đế thì phải. Mình rất mong chờ Kites làm sub phần 2 để mình hiểu film hơn, giờ đúng là cầu được ước thấy rồi. Cám ơn Subteam nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2013 12:13:31 | Xem tất
;; A ;; aaa, đã có tập 2 rồi sao *ôm tim* cạm ơn subteam ;; v ;;
~ down ngay lập tức ; v ;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2013 12:51:55 | Xem tất
kéo thôi kéo thôi ^_^ hàng nóng là phải chộp ngay k nguội mất. cảm ơn subteam n lần :))
bạn nào kéo xong nhớ giữ seed lâu lâu cho mọi ng` nhé :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2013 21:31:19 | Xem tất
yêu sub lắm cơcố lên nha sub ^^ mình chờ kéo kéo kéo...chờ chờ chờ đến đến bao nhiêu cũng chờ ^^  {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2013 11:36:17 | Xem tất
so với mấy phim 2008 như cyborg girl hay hotaru no hikari thì ayase gầy đi trông thấy. ôi da thịt mũm mĩm nay còn đâu :'( saki ơi :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-10-2013 23:01:42 | Xem tất
Chờ đợi phần 2 lâu lắm rồi ý, cứ tưởng đâu nhà mình ko làm phần 2 nữa chứ. Muốn biết phim rồi sẽ kết thúc như thế nào.
Phim nhân văn ghê, lại mang đậm văn hóa Nhật nữa. Thanks sub nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2013 01:51:39 | Xem tất
Nếu chưa xem bản của Nhật thì sẽ nghĩ bản Hàn hay nhưng sau khi xem của Nhật thì thật sự ko muốn đem so sánh. Bản Nhật quá ấn tượng, đậm chất nhân văn. Kết cấu phim chặt chẽ, xúc tích, cảm động, những khoảng lặng là những điểm nhấn của phim. Mối quan hệ tình cảm chỉ miêu tả ở mức vừa phải, họ tập chung vào mối quan hệ giữa người với nhau, lương tâm của người thầy thuốc ko vụ lợi . Rất thích tình bạn của bác sĩ Jin và Sakamoto Ryoma. Chỉ là một cuộc hội ngộ tình cờ nhưng lại xây dựng nên 1 tình bạn vững chắc . Mặc dù ko hiểu về lịch sử phong kiến của Nhật nhưng vẫn ko thấy nhàm vì họ lồng ghép rất hay. Dàn dv thì khỏi phải bàn, từ chính tới phụ đều như đang sống trong nhân vật mình diễn

Bây giờ mới biết diễn viên nam chính đã từng đóng phim Ngôi Sao May Mắn. Hồi đó xem mọi người đều thích nv nam kia nhưng mình lại thích nv này hơn. Xem Jin đâu có nhận ra, phải xem lý lịch thì mới biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2013 20:07:28 | Xem tất
hadaicoc gửi lúc 1-9-2013 21:47
Thích phim này lắm, theo dõi từ manga kia. Mà lên phim thấy hay khóc quá :))
Sẽ hóng từ ...

:3 Cạm ơn nhiều nha ~ Mà phim ra nhanh hơn truyện ư =^= chắc bản Eng ra chậm ~
Nét vẽ nhìn hay hay, đúng chất truyền thống luôn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-12-2013 01:45:17 | Xem tất
xem xong phần 1, biết có phần 2 hóng thật ạ
hehee giờ thì cầy thôi. Osawa Takao aishite :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao