Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2011 17:05:05 | Xem tất
NANA ko bik đánh vần từ FIGHT
há há há
LOL =))))))))))))))))))))))))))
[img][/img]

Bình luận

ủa? sao post được hình lên thế  Đăng lúc 9-9-2011 07:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 09:24:04 | Xem tất

from: facebook ikemen desu ne

Bình luận

quên, có cả Maniac nữa :))  Đăng lúc 19-9-2011 09:06 PM
điểm danh qua thì có ss Law, Chu, ss deep, Kaka, K, raven, mingha là hay vô com thâu T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 09:25:50 | Xem tất

kawaii ne XD

souce: facebook ikemen desu ne

Bình luận

nhìn Taipi để tóc xù trông hoang dại, đáng yêu và quyến rũ hơn để tóc thẳng nhiều, tóc thẳng nhìn không phong cách lắm :)) trông hiền quá  Đăng lúc 19-9-2011 09:07 PM
them thit nuong!!! kaakaa  Đăng lúc 9-9-2011 06:00 PM
nhìn chữ giống chữ Hoa quá nhỉ ()() (_._')  Đăng lúc 9-9-2011 01:43 PM
chịu :)) lang thang trên mạng lượm lặt, nhìn đầu tóc chắc là hồi mới bắt đầu quay ikemen thôi  Đăng lúc 9-9-2011 11:57 AM
cho em hỏi cái này trong show nào zậy ạh tama iu ghê :x  Đăng lúc 9-9-2011 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 22:14:50 | Xem tất
nhà mình có ai xem ep 9 ko vậy @_@
nghe nói là từ ep này trở đi là rất buồn đó >_<
và còn cái này nữa @_@
"shu saw miko depressed, again express his love for her " @_@
Shu ới là Shu @_@
lần này hy vọng là hết nhá !!!!
để lại Mio cho Ren đi {:3_58:}

:lol
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 22:39:47 | Xem tất
vào spam nào

theo tớ hóng hớt được thì, ep 10 3 ông phóng viên biết được Mio và Miko là cùng một người nên đòi hẹn gặp cả hai để phỏng vấn, xong chú Mabuchi đưa cả nhóm đến Okinawa, nhưng mà bạn Ren biết Mio là con gái của người nhạc sĩ mà mẹ bạn yêu, bạn chia tay với Mio và không đi theo hội. Rồi thì đến Okinawa, nắng vàng biển xanh và hai anh đẹp giai ))) trái tim bé nhỏ, dễ vỡ đang đau đớn của Mio sau khi  bị Ren đã có lành lại, liệu cô ấy có ngả vào lòng bạn Shu không . Rồi mẹ Ren đưa cho anh bức ảnh của mẹ Mio, Miko thì Ren lập tức đi tìm Mio, nhưng mà trớ trêu thay, chính lúc đó lại  nhìn thấy Shu đang "tráo trở" "mặt dày" "bị từ chối thảm thương mà vẫn không từ bỏ" ôm Mio, nhìn thấy Ren, Shu không những thấy ái ngại mà còn chừng/trừng mắt lên nhìn Ren kiểu " cậu không yêu tôi thì tôi giành  người yêu của cậu, à quên, phải là tôi đang cướp người tôi yêu từ tay cậu )) . Rồi một nhân viên đưa cho Mio bức ảnh mẹ cô, Mio biết là Ren ở gần đó và....hãy dự đoán xem Mio sẽ làm gì khi biết Ren đang gần chỗ cô?

chẹp tớ lười lôi pic về up mà cái ảnh Yuki, Shu đứng bên chiếc xe màu trắng, trên bãi cát vàng, dưới bầu trời xanh, tóc gió thôi bay nếu không có Mio ngồi tự kỷ vì mới bị đã gần đó thì có phải là giống cặp tình nhân đi trăng mật không .

trong lúc chờ phim thì từ cái preview ep 10 mình giải trí tí

- cô Miko, hôm nay tôi gọi cô ra đây là có chuyện quan trọng muốn nói với cô. Bằng tất cả tình thương bao la và chân thành của tôi, tôi khuyên cô hãy từ bỏ hy vọng hão huyền cướp bố tôi từ tay mẹ tôi đi

- Cô không biết là đằng sau cái mặt cau có, đanh đá, lắm mụn của bố tôi là tình yêu mà bố tôi dành cho mẹ tôi, đến nỗi, đứa con thân yêu của bố là tôi đây bố cũng chẳng thèm chú ý, thì cô chẳng là cái gì cả đâu.

- Đừng có dạy khôn tôi. cậu cứ chờ xem tôi cướp bố cậu từ tay mẹ con cậu như thế nào, lúc đó đừng có oán trách tôi nhé cậu bé_Miko nghĩ thầm.

Tối hôm đấy, Ren nhận được tin nhắn của Miko là Shu đang ở chỗ cô và anh chàng vội vàng đến tìm vợ

_Mình ơi, mình à, anh đã nói cả trăm ngàn lần là anh không có gì với cô ta rồi, em có cần phải đến tận nhà người ta đánh ghen không?

Về phần Shu, anh muốn đến nói chuyện với Miko lần cuối, khuyên bảo cô trước khi trái tim bé nhỏ của cô tan nát khi biết được sự thật rằng "cướp Ren từ tay anh là điều bất khả thi"

- Miko, hôm nay tôi gọi cô ra đây là có chuyện quan trọng muốn nói với cô. Bằng tất cả tình thương bao la và chân thành của tôi, tôi khuyên cô hãy từ bỏ hy vọng hão huyền cướp Ren từ tay tôi đi

_sao mẹ con nhà này có kiểu ăn nói giống nhau thế? đếch thèm nói chuyện nữa

thế là Miko không thèm nói một câu, quay người bỏ đi vì cô tin chắc rằng Ren sắp đến

nhưng chưa đi được thì bị Shu giữ lại

vô tình anh ấy lại ôm lấy Miko

đúng lúc đó, Ren tới và trông thấy toàn bộ sự việc, anh không khỏi bàng hoàng, đôi mắt ếch như muốn lồi cả ra ngoài

- mình...mình...mình ơi

nhìn thấy Ren, lửa giận trong lòng Shu bùng phát

- Nửa đêm nửa hôm anh chạy tới đây làm gì?

-Cô kia, quá lắm rồi nhé, quyến rũ tôi không được, giờ đi quyến rũ vợ tôi à, để xem tôi mần thịt cô thế nào nào.

chuyện gì xảy ra tiếp theo thì tớ cũng chịu, đơi xem ep 10 thì sẽ rõ ))

Bình luận

mần hết được cái đống này thì thế nào nhỉ, công nhận mình ngày càng trẻ hóa :))  Đăng lúc 19-9-2011 09:08 PM
lời thoại và diễn xuất thật ăn rơ với nhau :))  Đăng lúc 10-9-2011 10:24 AM
fic đê fic đê nàng =)) hay quá =)) "Bằng tất cả tình thương bao la và chân thành" =)))  Đăng lúc 10-9-2011 09:49 AM
bằng tất cả tình thương bao la và chân thành của em, em xin cúi đầu ngả nón trc fanfic với hình ảnh vô cùng trực quan và sống động của ss =)))))))  Đăng lúc 10-9-2011 12:54 AM
viết fic đi ss yêu dấu =))  Đăng lúc 9-9-2011 11:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 23:15:21 | Xem tất

chà, mình mê nhất bạn khi tóc bạn xù )) xù ngắn hay là xù dài

Bình luận

uầy sao đến trang bao nhiêu rồi mà có hình này thế này :)) à nhầm, tuần trước mới đổi nhà mà  Đăng lúc 19-9-2011 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 23:38:46 | Xem tất
đọc mấy cái caps + lời bình của bạn foreverlove thiệt sự là nhìn cười không có được =)) cười ngất ngây với mấy cái caps luôn =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2011 06:49:18 | Xem tất

này thì cười hiền nha

:$:$

cre :Tumblr .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2011 07:34:31 | Xem tất

{:3_62:}{:3_58:}

Bình luận

Cây quạt trông nhí nhành kinh :))  Đăng lúc 16-9-2011 02:21 PM
Hikka như thằng Bờm í =))  Đăng lúc 10-9-2011 01:19 PM
@foreverlove: có điệu cười rất chi là phỡn => cho cái hình để minh họa đê :))  Đăng lúc 10-9-2011 10:38 AM
@Sky: nói chung là bạn Taipi có điệu cười rất chi là phởn, dạo này nhiễm Shu rồi nên nhìn hiền và chững chạc chứ không quái như trước  Đăng lúc 10-9-2011 10:29 AM
ôi hai đứa này vào phim đổi chỗ cho nhau hết rồi T^T  Đăng lúc 10-9-2011 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-9-2011 08:23:17 | Xem tất
♥SKY♥ gửi lúc 10-9-2011 07:34

đáng yêu chết đi được XD, cười thả phanh thế này nhìn có phải dễ thương không XD,

chẹp

thôi thì quăng cái vid preview ep 10, mỗi tội hơi mờ tý

http://www.youtube.com/watch?v=
&feature=feedu

source: [email protected]

Bình luận

vẫn thấy đau lưng là thế nào, trết mất thâu T^T  Đăng lúc 19-9-2011 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách