Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 6-9-2011 21:51:19 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=

Comming soon 2011/09/05 full phần của ANJELL nhá

Tama lên đây không kẻ mắt trông cái mặt nó đẹp ra bao nhiêu, nhìn chỉ có quần áo và đầu tóc là giống Ren, còn lại cái nụ cười đáng yêu kia đích thị là của Tama rồi

Taipi thì không đeo kính mặc bộ này trông đỡ giống ông già, cái mặt nhìn nghiêng khi hát với cần cổ thon vẫn đẹp vật vã, nhưng cái vid trước tớ pot HD hơn nên nhìn da bạn láng bóng màu đồng dưới ánh đèn trông rất chi là khêu gợi

Khổ thân Hikka, toàn bị bắt đóng những cảnh ở nhà tự kỷ nên quần áo của em rất chi là thoải mái, dễ chịu, nhưng nhìn vẫn rất đẹp a XD, áo màu hồng làm cho tóc vàng càng thêm vàng, da trắng càng thêm trắng. Lần sau có phim gì, nhất định muốn Hikka, Taipi và Ryo đóng cùng, đuổi Tama về nhà với Miyata cho bạn đỡ nhớ

cái preview dài hơn cho tập sắp tới, anh chị em ta lại được ngắm những phân cảnh nói chuyện "cháy lửa tình" giữa bạn Ren và bạn Taipi. Như thường lệ, Mio và Shu vẫn chả có tí chemistry nào mặc dù bạn Taipi diễn cảnh quan tâm che chở cho bạn Mio đầy yêu thương thế mà trông Miori cứ diễn theo kiểu " ứ ừ đâu, em đếch cần anh, em cần anh Ren đẹp giai, mặt ếch lắm mụn của em cơ" . En ny wase an pha, vẫn chờ mong tập sau bạn Shu phá đám, à quên, giúp đỡ hai bạn trẻ yêu đương giận hờn này thế nào

Bình luận

công nhận là xem cái vid HD này nhìn mặt bạn Taipi phê dã man T^T mặt một màu đồng vàng rực dưới ánh đèn hấp dẫn quá ta  Đăng lúc 19-9-2011 09:04 PM
em phải xem cái vid HD ss pot trước đó mới thấy từng đường nét trên mặt hai bạn ấy nó láp lánh dưới ánh đèn cơ :)) cái này không nét lắm  Đăng lúc 7-9-2011 07:59 AM
coi cả bài mà chỉ ấn tượng mỗi cái mũi sáng lấp lánh dưới ánh đèn của 2 bạn trẻ Taipi với Hikka =))))) mặt 2 đứa này nét ghê đó  Đăng lúc 6-9-2011 11:36 PM
cũng đúng...lúc đầu em đang tính sau này tham gia ST vì em đang học tiếng Hoa (vỡ lòng mà ham hố) nhưng trách nhiệm nặng nề quá mà mình thì ham chơi :))  Đăng lúc 6-9-2011 10:53 PM
:)) ss không em ạ, đi làm bận tối mặt rồi mới lại ss thích tự do bay nhảy, hẻm thích bị gắn trách nhiệm đâu a  Đăng lúc 6-9-2011 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 7-9-2011 20:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Japan vs Korean :@

mới tập mày mò...không biết được không?
thấy cũng hay hay nên post lên cho mọi người cùng xem :lol

Bình luận

uh...càng làm càng xấu...để bình thường là đẹp rồi  Đăng lúc 8-9-2011 06:32 AM
bạn Tama làm quả tóc này nhìn già hơn cả Taipi :)) đến khi quen dần với tóc đen hất lên của Tama thì đến quả tóc xoăn buộc mái và kẻ mắt T^T  Đăng lúc 7-9-2011 10:37 PM
phim này Tama làm tóc nhìn già và xấu quá...thấy hồi bên nhà cũ post mấy tấm Tama tóc ngắn nhuộm vàng cũng dễ thương lắm lắm  Đăng lúc 7-9-2011 09:33 PM
uhm ! trong phim thì tama dễ thương nhất là khi ngủ :))  Đăng lúc 7-9-2011 08:52 PM
Tama lúc ngủ nhỉn dễ thương ghê (^x^)  Đăng lúc 7-9-2011 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 8-9-2011 07:27:11 | Chỉ xem của tác giả
@tinykaty & foreverlove:
Đừng chê bé Tama (ren) để tóc già và xấu chứ :@
Nghệ thuật là phải hi sinh !
Hong sisters tác giả của kịch bản này khi thấy bé Ren để tóc thẳng như lúc bình thường ở ngoài đời thì đã nghi ngờ là bé Tama không thích hợp với nhân vật leader trong phim vì lúc bé Tama để tóc thẳng thì lại còn quá trẻ để đóng vai này . Họ đã bày tỏ sự lo lắng của mình với nhà sản xuất .
May thay họ đã thay đổi ý kiến khi thấy bé Tama lên phim, họ tin tưởng bé Tama sẽ đóng tròn vai .
Nếu để tóc thẳng và đẹp thì bạn thấy bé Tama có ra vẻ 1 leader khó ưa không ?
Đây là để tóc tai để cho thích hợp với vai trong phim thôi
Nói tới nói lui thì vai bé Tama là vai khó nhất trong phim, vì Hong sister có kỳ vọng cao vào vai này, và vai Ren còn bị so sánh với vai Tae kung của JKS nữa
Lúc đầu phim , ai cũng cho rằng các vai khác thì dễ rồi, riêng vai Ren phải đọ sức với JKS là 1 DV kinh nghiệm lâu năm, có đào tạo cấp đại học hẳn hoi . Nhiều người bảo bé Tama vào vai Ren phải lấp đầy chiếc giày quá to của người đi trước là JKS .
Cho tới bây giờ người ta mới thở phào cho bé Tama, là bé đã làm nhiều người không thất vọng đấy .

Có người nói so sánh là không công bằng cho bé Tama .
Nhưng có người nói là vì Tama đóng vai Ren ( của Tae Kung phiên bản gốc) , nên so sánh cũng là 1 điều dễ hiểu, và thường xuyên xảy ra . Ăn thua là Tama có dám chịu thử thách để đóng tốt và làm tròn vai không .
Đóng không tốt là bị dập tơi bời đó nhá, đừng tưởng bở .

Vì vậy làm Idol thì idol , nhưng khi đóng phim nhiều khi phải làm mình xấu đi để thích hợp với nhân vật trong phim , muốn làm 1 DV thì phải vậy thôi, phải không nào ?

@For: Cô anti Mio cho lắm vào đi, ghét của nào trời trao của đó nhá
hờ hờ ...
Có cảnh đám cưới ( Ren hoang tưởng ) của Mio và Shu trong tập 10 ..hơ hơ ....:lol
Còn có vài cảnh Shu ôm ấp Mio nữa
Tới khúc ôm ấp xin cô che mắt đừng nhìn nhá , không thôi thì lại tới lúc đó khen Shu ôm ấp tình tứ không chịu được , là ss đây sẽ cầm cây rượt em chạy đấy ...hà hà ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 8-9-2011 08:21:11 | Chỉ xem của tác giả
À mình xin nói thêm về Hong siters để các bạn hiểu hơn nhưng người lao động nghệ thuật cũng vất vả và tưng tiu đứa con tinh thần của họ lắm chứ chẳng phải chơi
Vì đây là phiên bản chuyển thể từ Hàn sang Nhật, nên có lẽ vì vậy các bạn không hỉu rõ hết dụng ý trong phim, nên nói nó có nhiều lỗ hổng, vân vân .

Cách làm việc của Hong sisters rất khắt khe, khi họ muốn sáng tác 1 kịch bản nào đó, 2 chị em đi tìm 1 chỗ riêng biệt, họ tự cô lập không giao tiếp với thế giới bên ngoài khoảng 2, 3 tháng để toàn tâm toàn ý viết kịch bản mà không bị chi phối .
Phần nhiều kịch bản của họ có tính giải trí rất cao, họ tạo những tình huống để cười chính mình, cười nhân tình thế thái, cười những cái không hay, những cái chưa tốt của showbiz hàn , vì vậy nhiều khi chuyển thể qua tình huống của Nhật bản thì lại khác văn hoá, không thích hợp mà thôi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 8-9-2011 08:25:51 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 6-9-2011 21:51
http://www.youtube.com/watch?v=HU3qQqnWjMI[/utube]

Oi
Em không hiểu tại sao Tama lên phim lại phải kẻ mắt ;)) , chắc để nhìn già ra .
Theo em biết , vai Ren bản Hàn ( TK) không bắt buộc , bởi Sukkie xài kẻ mắt đóng Hong Gil DOng lâu rồi , trước đó ổng từng tiết lộ là vì khuôn mặt non choẹt , dù đóng phim đã lâu vẫn không lên được vai chính , nhưng khi xài mắt khói thì khuôn mặt già hơn hẳn . Bây giờ ổng gắn với kẻ mắt luôn rồi .
Còn Tama thì cứ bình thường , không nhăn nhó thì nhìn càng đẹp hơn ............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 8-9-2011 08:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Cơm_khét gửi lúc 8-9-2011 08:25
Oi
Em không hiểu tại sao Tama lên phim lại phải kẻ mắt ;)) , chắc để nhìn già ra .
Th ...

chắc nghe tin anh Suk làm khách mời nên nó kẻ mắt thi xem ai kẻ mắt đẹp hơn, trợn mắt nhiều hơn chăng =)) đúng là kẻ mắt với làm tóc này làm cho Tama già đi nhiều

Bình luận

không thích Tama kẻ mắt đâu, trông dừ lắm  Đăng lúc 19-9-2011 09:05 PM
như bạn deep nói đó là hy sinh vì nghệ thuật  Đăng lúc 8-9-2011 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 8-9-2011 09:03:55 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 7-9-2011 21:29
chắc nghe tin anh Suk làm khách mời nên nó kẻ mắt thi xem ai kẻ mắt đẹp hơn, trợn m ...

tớ nghĩ chắc ko phải đâu, chắc làm vậy để dọa fan girl nào dám đi hám giai bạn Jang Geun Suk, để chứng minh cho các bạn thấy đàn ông con trai ko kẻ mắt mới là đẹp đấy =)) hoặc là dọa đổi hình tượng cho fan thót tim chơi XD~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 8-9-2011 09:11:12 | Chỉ xem của tác giả
karinedg_9x gửi lúc 8-9-2011 09:03
tớ nghĩ chắc ko phải đâu, chắc làm vậy để dọa fan girl nào dám đi hám giai bạn Ja ...

Bạn Suk thì sợ mất fan muốn chết
Chỉ sợ fans Suk ngán cơm thèm phở , trong khi Tama thì nhìn một lần là thích liền.
Tớ nghĩ bạn í kẻ mắt để thử nghiệm thôi , fans không thích thì bỏ ngay í mà .....

Bình luận

uh...chứ nhìn hình đời thường thì Tama đẹp :))  Đăng lúc 8-9-2011 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 8-9-2011 09:37:24 | Chỉ xem của tác giả
zai JE ko có chuyện kẻ thử nghiệm, fan ko thích thì bỏ đâu =))
kẻ mắt, hất tóc, làm xoăn của Tama vẫn còn bình thường chán, chưa đến mức hù fan như mấy sempai đâu =))
đến 1 ngày đẹp trời nó làm style shock thì mình cũng trở tay ko kịp =))
thế nên chuẩn bị tinh thần từ bây giờ để đón nhận những thứ gây đau mắt là vừa =))

Bình luận

@for: ặc cái đầu bà thím đấy mà ss khen đẹp =))))) @Sky: chuẩn đầu trong ashita joe là đẹp nhất :x  Đăng lúc 8-9-2011 05:34 PM
ss for : lần đầu tiên em thấy có người khen cái mớ mì đó đẹp á :)) mặt hốc hác bây giờ của anh để đầu ashita joe là đẹp nhất :D  Đăng lúc 8-9-2011 05:13 PM
ơ, sao mn lại ghét kiểu đó của Pi nhỉ, tớ lại thấy đẹp và rất hợp với mặt anh '_'  Đăng lúc 8-9-2011 05:05 PM
Nghe đâu đó nhắc tới thím Pi nhà mình ... @_@ ...... trăm ngàn lạy @_@ đừng ai nhắc tới quả đầu đó =)) cơ mà dạo này anh để mái rồi ♥♥ :">  Đăng lúc 8-9-2011 03:31 PM
đầu xoăn của Taipi đẹp em ko nói làm gì :x Nhưng xoăn kiểu mì xào, bà thím như Pi hiện tại thì... =))))))  Đăng lúc 8-9-2011 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 8-9-2011 16:47:59 | Chỉ xem của tác giả
emo cho những ai thik điệu nhảy của cái anh trang điểm cho NANA{:3_62:}

Bình luận

=))cái anh đó tính ra khác so với cốt truyện theo phiên bản Hàn =))  Đăng lúc 8-9-2011 08:10 PM
khì khì em cũng ko tìm thấy ảnh lớn ss ạh :D mà cái emo này iu quá ss ạh =)))))))))))) chèn vào bài viết khỏi chê lun =))))))))))))))))  Đăng lúc 8-9-2011 04:58 PM
=)))))))))))))))))) nhưng mà nó bé xíu à :((  Đăng lúc 8-9-2011 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách