Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: eels.cricri
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2010] Yankee-kun to Megane-chan / Đầu Gấu và Mắt Kính - Narimiya Hiroki, Naka Riisa | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-7-2014 01:41:03 | Xem tất
Ô dồi ôi. Sao tui mất cả năm mới biết ra cái thread khủng này vại hiuhiu. Chả là năm qua tui đã chúi mũi vào sách vở quá, hè một phát quất ngay bộ manga yankee-kun to Megane-chan này rồi thấy ưng nó quá đuê nên lò dò coi có live-action ko, thì mò ngay vô đey.

Chả là đọc cái kết hơi bị hẫng của một bộ truyện quá toẹt vời thì nhất định phải xem live coi làm ăn ra sao, cứu vớt tinh thần tui mới được.

Bàn tí về cái plot, ủa mà bàn gì nữa, hay quá trời, chửn của chửn, tóm lại cái team của bé Hana đố tìm ra nhóc nào bình thường =]]. Nói theo ngôn ngữ của Izumi là toàn lũ "đầu đất" =]]. Trên đời mới thấy cái đám nào ất ơ ba trời như vại, nhất là thím bảy Adachi =]], cool thì cũng cool eh, dưng mà mỗi tội dốt chịu không thấu mà. Còn bọn còn lại thì thêm em Himeji ngồi xổm khắp mọi mặt trận, bệnh bựa mà anh hùng quá cảm nhất là chú Shinagawa (vì gái xông pha từ đấm đánh cho tới học hành), chú lùn Izumi thì như trâu, cày học miết mù mà ngố tàu không kém ai mặc dù lúc nào cũng cho mình hơn người (ờ mà chú thì rất là tình nghĩa nhá, còn rất trẻ con nữa), còn "bé" Chiba thì hiền lành lù khù mọt game mặt mày thì đăm đăm nên gặp giang hồ là bị túm. Tóm lại truyện thì nhiều mấy thằng đuyên, ất ơ trời đất, dưng mà toàn bộ đều sống tình cảm, rất đáng ngưỡng mộ.

Ừ thì cũng già, mới đọc bộ nay thôi, thấy mấy lúc tụi nhỏ làm lễ hội, cùng nhau ngắm pháo hoa, làm hội thao, đi nghỉ mát, luyện thi, thấy cũng có gì đó tiếc nuối nhớ nhung. haha, phải nói là coi truyện xong nhớ cái thời thanh xuân kinh dị.

Lạc đề quá, để down miết về xong rồi xem một phát hết luôn. Ôi, tuổi trẻ biết là bao lâu.

Thanks subteam đã mần cái project thiệt ý nghĩa nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2014 10:23:06 | Xem tất
Mới xem đc tập đầu, hay quá là hay! Cảm ơn subteam nhé! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2014 20:10:29 | Xem tất
Xem xong phim mới thấy sự đáng sợ ngầm cũng như sự che dấu bản chất cảu con gái thật là đáng sơ
Tuy nhiên vẫn thấy thích motip nhân vật mắt kiếng
Có bạn nào ngoài đời như vậy thật vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-6-2015 00:18:14 | Xem tất
Hơi khác truyện nhưng cũng khá là hài hước. Tks Subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-1-2016 01:51:15 | Xem tất
còn bác nào còn giữ tập 10 không ạ?
re-up được ko ạ? kiếm mãi mà ko đc :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2016 00:01:34 | Xem tất
Thể loại này hơi cẩu huyết tý nhưng vẫn thích. Anh ghê gớm lại gặp em mọt sách. Em chẳng trị đc ai lại trị được anh, anh ai cũng trị được mà lại sợ mỗi em. Kết kinh khủng luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 12:07:24 | Xem tất
Coi bộ này dễ thương gì đâu
Mắt kính trông hiền lành, xinh xắn mà ai đâu ngờ lại là đầu gấu nổi tiếng )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 19:53:39 | Xem tất
miệng của 2 nhân vật trong phim đều đặt biệt cả
trong vui học tiếng nhật lần đc bộ phim vãi hài này , rất thú vị
lúc nhỏ níu kéo lê lết ăn vạ tếu ghê ^^
miệng anh nam chính y chang trong manga.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2016 20:43:07 | Xem tất
Hana Adachi ngầu dã man luôn. Lúc chị ấy giả làm học sinh ngoan hiền thì dễ thương vô đối. phim hài lắm. Thanhs subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2016 12:55:07 Từ di động | Xem tất
Đã tìm được thánh "ảo tưởng" đây rồi )  Hiroki tập nào ổng cũng tưởng tượng người ta tỏ tình với ổng mà sự thật là có đâu #poorhim :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách