Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2010] Keizoku 2: SPEC - Toda Erika, Kase Ryo, Shirota Yu | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-10-2011 17:33:30 | Chỉ xem của tác giả
không biết film này có fải là thể loại fá án từng tập không hay lại..từ đầu đến cuối chỉ 1 vụ án X_X ..?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-12-2012 23:14:04 | Chỉ xem của tác giả
[2012]‘SPEC’ tung tiếp một tập phim truyền hình đặc biệt và một phần phim điện ảnh nữa vào mùa thu tới

Sê ri phim ‘SPEC‘ do hai diễn viên Kase Ryo Toda Erika đóng chính sẽ tiếp tục với một phần phim điện ảnh nữa mang tên ‘SPEC~Close~‘ ra mắt vào mùa thu 2013. Cùng thời điểm đó, một phần phim truyền hình cũng sẽ được trình chiếu trên mang tên ‘SPEC~Zero~‘.

‘SPEC’ xoay quanh cuộc sống của hai thanh tra đặc biệt Toma Saya (Toda) và Sebumi Takeru (Kase) phải xử lý những sự vụ lớn nhỏ liên quan đến những SPEC (người mang năng lực đặc biệt). Tính cách kỳ dị của nhân vật chính và nội dung phim hấp dẫn đã làm nên thành công cho toàn sê-ri.

Sau khi tung ‘SPEC~Ten~‘, nhiều lời đồn thổi cho rằng có khả năng sẽ có những phần phim sau, thậm chí là một phần ba hoàn toàn mới cho sê-ri chính ‘Keizoku’. Các khảo sát cũng thể hiện phần nào mong muốn có phần tiếp theo của bộ phim. Thông tin bắt đầu được công nhận từ những lời bàn tán về phần phim ‘SPEC~Close~’ trên twitter chính thức của phim ‘ATARU‘, bộ phim có sự góp mặt của diễn viên chính SPEC.

Trong phần tiếp theo, Toma và Sebumi sẽ phải đối mặt với kẻ thù hùng mạnh mưu đồ thôn tính loài người. Kèm theo đó, mối quan hệ tình cảm của họ cũng sẽ được khắc họa rõ nét hơn. Nội dung vẫn sẽ do đạo diễn Tsutsumi Yukihiko đảm nhiệm và chưa biết được kết cuộc sẽ ra sao.

Tuy nhiên, nhà sản xuất đã xác nhận đây là phần cuối của sê-ri phim. Nhà phụ trách sản xuất Ueda Hiroki kênh TBS đã bộc lộ ý kiến, “Chúng tôi đang lên kế hoạch tạo ra một kết thúc xuất sắc cho bộ phim. Dù có được đón nhận thế nào, chúng tôi cũng sẽ đặt cho nó một điểm kết.”

Bộ phim bắt đầu quay vào tháng 2 năm sau. Theo lời Toda, “Chúng tôi có thể cùng đi đến chặng cuối của bộ phim, tôi cảm thấy hạnh phúc lắm. Tôi sẽ cố gắng hết sức mình để đem đến một bộ phim trọn vẹn, được các bạn yêu thích.” Kase còn nói thêm, “Dù bạn có thích bộ phim hay không, câu chuyện cũng phải kết thúc. Tôi sẽ cùng Toda cố gắng hết sức mình.”

Như đã nói ở trên, sê-ri cũng có thêm một phụ phần đặc biệt nữa vào mùa thu năm 2013. Tựa đề phần phim này là ‘SPEC~Zero~’. Theo những luồng thông tin đưa ra, phần phim này chính là ‘tập 0’ của cả sê-ri, tập trung vào làm rõ những bí mật về bàn tay trái của Toma và quá khứ của cô. Phần này hiện đang trong quá trình quay.

hình ảnh từ trường quay 'SPEC~Zero~'.

Source : tokyohive
Vtrans : [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-12-2012 19:01:47 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaa, hạnh phúc quá, phim này hay cực lun
vừa vui , bựa :)) cảm động nữa
mình mới xem dược phần 2 và TEN và SHO :))
mong là sẽ xem được hết tất cả lun a:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-1-2013 11:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thấy chị Toda Erika phá án pro ghê ha. Mình đã thích chị ý từ hồi chị ấy đóng phim Nobuta Wo Produce vớ lão Kame và lão YamaPi rùi. Thank mí bạn subteam nhìu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-5-2013 10:56:23 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một trong các phim về sức mạnh siêu nhiên mà mình thích nhất
Nội dung phim rất hay, kích thích sự tò mò của người xem với những vụ án li kì
Toda đóng phim quá đạt dù vai diễn thế nào thích chị này trong liar game lắm
Thanks subteam nhiều, subteam cố lên :D!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-5-2013 19:02:46 | Chỉ xem của tác giả
Tớ rất xin lỗi vì biết phim này có từ rất lâu rồi , thế nhưng mong chủ topic re-up lại link được không vậy , và nếu có link torrnent hoặc mediafire thì càng tốt , ngày trước mới xem được 3 tập xong không xem được nữa tìm phim muốn chết .

Yêu Toda Erika muốn chết luôn !!!
宜しくお願いいたします。

Bình luận

mình đang up lên từ từ, bạn vô đây nhé: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=331345&page=61&extra=#pid6224099  Đăng lúc 23-5-2013 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-5-2013 21:02:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này subteam nhà mình có làm phần 1 không nhỉ????
sao em tìm không thấy???
có mỗi bản SP vừa hoàn thành
định xem thử phim này ra sao ~
không lẽ là cái đó à??????

Bình luận

phần 1 và phần 2 cách nhau 10 năm, nội dung vốn cũng ko liên quan nhiều lắm ^ ^  Đăng lúc 18-5-2013 11:51 AM
phim này subteam ko làm phần 1 bạn ah, có mỗi phần này + SP dramaa mới + 1 movie sắp có nữa thôi :P  Đăng lúc 12-5-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-5-2013 17:52:12 | Chỉ xem của tác giả
link trên fshare die rồi hay sao ý. có bạn nào co thể reup k
Dạo này minh mới bắt đầu mò mẫm ra xem fim Nhật trc toàn xem Hàn thái. Nhật chỉ biết có crow zero và my boss my hero xem tu hoi cấp 3
Thằng bạn fan fim Nhật khen fim này hay lắm :D

Bình luận

mình lập 1 tk fshare r b ạ. Tks b nh lắm :x  Đăng lúc 24-5-2013 07:45 PM
nhầm 60 giây :">  Đăng lúc 24-5-2013 04:26 PM
FF thì kéo xuống cuối, ấn vào chữ download ở phần slow download, đợi 60 phút và down thôi ^ ^ Bắt cài đặt là do ấn nhầm chỗ khác thôi ^ ^  Đăng lúc 24-5-2013 04:19 PM
Sendspace bạn chỉ cần vào link và ấn Click here to start download from sendspace là down luôn, ko phải cài gì cả  Đăng lúc 24-5-2013 04:17 PM
tks b nhé  Đăng lúc 23-5-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-5-2013 16:00:14 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, có thể Up lại link film này được ko? Mình thử tất cả các link nó đều báo là ko được...mình mò phim này quá trời luôn rồi ý!! Web nào link cũng die như nhau a~ TT^TT"...Please~

Bình luận

mình đang up lên fshare, bạn vô đây nhé: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=331345&page=61&extra=#pid6224099  Đăng lúc 23-5-2013 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 24-5-2013 15:22:51 | Chỉ xem của tác giả
Có ai như mình không, xem xong SPEC movie mới quay về đây xem lại từ đầu.
Càng xem càng thấy Toma xinh thế ^_^
Thi xong lại là thời gian dành cho phim ảnh rồi :D
Cảm ơn subteam nhiều nhé :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách