Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2010] Bloody Monday 2 / ブラッディ・マンデイ2 - Miura Haruma, Sato Takeru, Narimiya H

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-11-2014 22:42:58 | Chỉ xem của tác giả
Mitpretty gửi lúc 10-4-2014 11:12 PM
cả nhà ơi!
Cả nhà có biết muốn load Blood Monday 1 về thì lên đâu load k? Kites  nhà m ...

Không biết trả lời bây giờ có còn kịp không =]]]] nhưng thôi kệ. Bộ truyện mà bạn tìm tên là "Death Note" nhé.
Mình cũng tìm được link xem online Bloody Monday season 1, nếu bạn cần thì nhắn tin mình đưa link cho ha (vì hình như kites không cho đưa link ngoài lên diễn đàn?)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-11-2014 09:45:07 | Chỉ xem của tác giả
sao phim này ko làm tiếp phần 3 nhỉ ,hay quá mà giờ hết rồi tiếc gê @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-1-2015 20:22:40 | Chỉ xem của tác giả
phim này chiếu trên VTV3 mà mình chưa xem
nghe thấy thế này thì chắc là hay rồi
hóng hóng, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 8-2-2015 17:53:14 | Chỉ xem của tác giả
đây là một bộ phim rất Nhật, và cái hay của nó ở đấy
cùng là giải cứu thành phố, giải cứu đất nước, nếu là Mĩ, sẽ khác lắm, giả dụ như Avengers đi, kĩ xảo khủng, diễn viên ngầu, phim rất giải trí, nhưng lại thiếu đi tính nhân văn đó là coi trọng con người khi mà một ông chính khách to đùng nào đấy sẵn sàng thả bom nguyên tử xuống NY khi còn có thể cứu vãn được tình hình
Còn Bloody Monday, nhất là SS2 này, phim đã cho thấy một nét rất "Nhật", khi mà họ k muốn hi sinh bất kể một ai chỉ vì lợi ích chung, xã hội tiên tiến nhất k phải xã hội hi sinh số ít để phục vụ số nhiều mà là xã hội đủ mạnh để tất cả đều được hưởng quyền lợi, đại loại thế ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 2-3-2015 16:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem phần 1 thấy cũng hấp dẫn. Không biết phần 2 ra sao. Phần 1 kỹ xảo điện ảnh không được tốt lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-6-2015 14:56:38 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù cũng thích Sato Takeru nhưng thấy vai diễn của bạn này trong phim hơi bị thừa, cho vào cho đẹp đội hình hay sao á.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-6-2015 14:59:12 | Chỉ xem của tác giả
opentalked gửi lúc 2-3-2015 04:06 PM
Đang xem phần 1 thấy cũng hấp dẫn. Không biết phần 2 ra sao. Phần 1 kỹ xảo điện ảnh k ...

theo ý kiến cá nhân mình thì phần 1 câu chuyện hợp lý hơn nhưng tình tiết khá là rối ren
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-7-2015 19:21:32 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá đê, dạo này mình đang nghiền phim Nhật lắm, các anh làm mình ngất thực sự rồi, ủng hộ sub team nhiều nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 24-11-2016 22:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Ngày trước chiếu trên VTV 3 xem thích ghê mà không biết tên. Nhưng cho mình hỏi chút là tất cả có mấy phần vậy, st sao làm mỗi season 2, có ai có thông tin về season khác không chia sẻ mình với
Thanks!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách