Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2010] Bloody Monday 2 / ブラッディ・マンデイ2 - Miura Haruma, Sato Takeru, Narimiya H

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-1-2014 21:35:24 | Chỉ xem của tác giả
oa oa thích film này cực kì, hóng hóng không biết khi nào mới có thể qua VN giới thiệu đây mọi người nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-1-2014 13:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy nhiều bạn nói diễn viên Nhật diễn cứng, cường điệu nên ko thích. Có lẽ đây là nguyên nhân chủ yếu khiến phim Nhật ít được hâm mộ hơn so với phim Hàn Quốc, mặc dù nội dung của phim Nhật nhiều cái hay hơn hẳn. Nhưng qua tiếp xúc với nhiều người Nhật, mình thấy họ đều tưng tửng, cường điệu như các diễn viên trong phim vậy. Đây là tính cách riêng của họ, và diễn viên Nhật cũng chỉ là thể hiện tính cách thật như những người Nhật bình thường thôi. Thế nên, khó có thể nói họ diễn cứng, diễn dở được (cá nhân mình thì chỉ thấy họ cường điệu chứ ko hề thấy cứng, dở gì hết ). Còn phim HQ ko có cái nét tính cách rất riêng đó nên dễ được người Việt chấp nhận hơn. Buồn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 11-1-2014 15:05:00 | Chỉ xem của tác giả
Có bạn nào có link ss 1 không? Mình muốn xem ss1 mà hình như kites không làm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 11-1-2014 15:08:11 | Chỉ xem của tác giả
kaka123 gửi lúc 11-1-2014 01:28 PM
Mình thấy nhiều bạn nói diễn viên Nhật diễn cứng, cường điệu nên ko thích. Có lẽ  ...

trong số những phim mình đã xem thì mình thấy cường điệu có phim Itazura Na Kiss ah (chắc tại mình xem chưa nhiều) còn những phim khác diễn xuất cực ổn, nội dung cũng hay nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-1-2014 22:48:35 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu sao ngày xưa lại bỏ sót phim này, ngu dễ sợ :v
Cũng may nhờ có kênh vtv3 :v. Dạo này tự dưng đột xuất suốt ngày chiếu phim nhật. Mong là nhà đài cứ thế phát huy :v
Cơ mà anh Miu à, sao anh có thể khóc một cách dễ thương như vậy chứ. Nhìn thấy thế em lại chỉ muốn a khóc nữa, khóc mãi thôi. Có phải em bị biến thái rồi không :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 26-1-2014 15:40:19 | Chỉ xem của tác giả
phim này lại có anh Takeru trong phim Den-o rồi

đã đọc bộ truyện này tư phần 1 cho đến phần 3 , truyện rất hay mặc dù nét vẽ sang phần 2 trở đi nhìn kì kì sao ấy

đọc thông tin thì có vẻ như phim bám sát cốt truyện

và nếu thế phần 2 anh main sẽ có người yêu , oh yea , mình thích phim có chút romance

hóng phim này đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 26-1-2014 17:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Thích truyện này da man luôn.
Nhưng mà k biết phim có hay k nữa.
Cơ mà hóng luôn.
Tải luôn về xem thế nào đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-4-2014 23:12:51 | Chỉ xem của tác giả
cả nhà ơi!
Cả nhà có biết muốn load Blood Monday 1 về thì lên đâu load k? Kites  nhà mình hình như k có sub
Với lại truyện tranh này ra mắt tại Việt Nam có tên tiếng Việt là gì vậy?
Dạo này Mít ghiền truyện tranh...đang kiếm bộ truyện có nhân vật "L" mà k biết ở Việt Nam, tên tiếng Việt của truyện là j?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 4-10-2014 19:13:16 | Chỉ xem của tác giả

có tình yêu nào up lại link dùm bé hok
đang đọc manga, đột nhiên hình như thấy cái này có đc làm sub ở đây
y như rằng bắt quả tang
ai dè link die hết mất tiêu =, =
bạn nào up dùm công đức vô lượng nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 16-10-2014 15:02:35 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi cho tớ hỏi có bạn nào có link down phần 1 mà không phải filefactory hay mega không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách