Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2009] JIN Season 1 - Osawa Takao, Ayase Haruka, Koide Keisuke | Vietsub E11 END

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2014 00:01:48 | Xem tất
Chưa bao giờ hêt thích Dr. Jin và chưa bao giờ nghĩ mình sẽ coi cái kết nào hay hơn Dr. Jin. Hồi hôm thấy cái tin đoán phim thì hy vọng là phim này, biết vậy vào đoán đại nhỉ

Đặt cục gạch coi phim, hy vọng có nhiều thời gian để viết bài xây dựng nhà :X. Lần đầu mò qua bên phim Nhật :">

Bình luận

phim này chỉ là Jin thôi chứ, Dr. Jin là tên bản Hàn rồi ^^  Đăng lúc 6-1-2014 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 21:29:13 | Xem tất
oa oa thích film này cực kì, hóng hóng không biết khi nào mới có thể qua VN giới thiệu đây mọi người nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 19:09:49 | Xem tất
Cái kết của film vẫn chưa làm thỏa mãn mình lắm, phải chi saki có thể trở về tương lai với Jin, ban đầu mình trách Jin tại sao cứ nhớ và yêu mãi một Miki khi cô ấy không bao giờ tỉnh lại, trong khi trước mặt lại có hai người con gái xinh đẹp và tốt bụng đang chờ mình. Tuy nhiên, Miki ở thế giới B giống như là sự hòa hợp giữa Nokaze và Saki vậy ^.^ rất hoàn hảo.
ban đầu mình tưởng Nokaze đóng vai ác chứ, thấy kỹ nữcứ tưởng LOL.
mà coi tới cái kết, và cái khúc Jin và Saki bị tống vào ngục, thì lúc này mình mới biết rằng là Jin yêu Saki nhiều hơn Miki, cả cho tới khúc cuối khi trở về tương lai, Jin chỉ lo cho Saki. tình yêu có khi là như vậy, chỉ có khi phải chọn lựa 1 trong 2, Jin mới biết người mình cần là ai, và tìm ra câu trả lời. ^^
mình thích cách diễn bất cần đời của ss Miki, cũng như gương mặt hiền của Saki trong film này, và cả mặt của Jin nữa, lúc cười trông rất hiền từ, toát lên một vẻ của một vị bác sĩ yêu người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2014 07:35:04 | Xem tất
hic mình đang xem ep3 ss2 trên này, ko hiểu sao bi giờ link ko tồn tại nữa. Hình như sub team ko làm tiếp nữa hay sao í, buồn ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2014 19:28:32 | Xem tất
Mình đã coi hết phim này bản Hàn, bây giờ mới lần mò tìm kiếm bản Nhật - bản gốc - để coi. Mình mới coi tập 1, quá bất ngờ vì diễn viên đóng vai Jin của bản Nhật và Hàn giống nhau, nhìn nghiêng thì thôi rồi y hệt luôn ý! Diễn xuất của dàn diễn viên thì thôi khỏi chê rồi, quá tuyệt vời, biểu cảm đâu ra đó!
Buồn một cái là down torrent k ai seed, chuyển sang down mấy host kia chờ dài cổ mới xong 1 tập, đến là khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-8-2015 09:40:05 | Xem tất
Phim hay quá! Cảm ơn bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2016 23:42:16 | Xem tất

tò mò quá bẵng mấy tháng nay chưa xem film nhật nào rồi, căn bản xem phải mấy film làm lại như Handsome với Hanakimi chán nên nản quá \:d/ đoán thử xem đây là film j` mới đC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 19:47:13 | Xem tất
Nghe mọi người giới thiệu phim này hay quá, phải down về xem thôi. Vì mình rất thích phim đề tài về bác sĩ (vì đọc truyện bác sĩ quái dị rất là thích và hy vọng có phim nào hay như thế).
Thôi thì coi Jin vậy!!!
Cảm ơn subteam nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-8-2016 07:59:36 | Xem tất
Cho mình xin link Season 2 với vì mình không có quyền sử dụng chức năng tìm kiếm trên diễn đàn! Xin cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-10-2016 10:03:02 | Xem tất
Kết thúc film chả hiểu gì ? hơi nhạt các bạn à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách