Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2009] JIN Season 1 - Osawa Takao, Ayase Haruka, Koide Keisuke | Vietsub E11 END

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-6-2012 14:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra dự án mới này là Jin, hơi bất ngờ 1 chút, vì thực ra phim này cũng được làm vietsub từ 1 nhóm sub  khác
Nhưng ủng hộ các bạn làm sub phim này, mong là  cả 2 season luôn

Bình luận

bọn mình ko làm bản xvid 704x396 mà chỉ làm duy nhất bản HD 720p và sẽ làm hết cả 2 phần ^^  Đăng lúc 6-6-2012 02:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 6-6-2012 17:11:56 | Chỉ xem của tác giả
ha ha ha! vui quá là vui.
vừa có thể xem phiên bản Hàn vừa xem phiên bản Nhật, như vậy càng dễ so sánh và nắm bắt nội dung phim về đề tài y học hơn.
phần 1 (phiên bản Nhật) của bộ phim này mình xem từ lâu rồi, chỉ có phần 2 là chưa thôi mong là không bị gián đoạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 6-6-2012 19:26:50 | Chỉ xem của tác giả
ôi, mình vừa mới hì hục download Jin xong thì phát hiện kst làm phim này. Tiếc ghê, nghe đồn là phim rất hay nên mình  luyện phim đây.Sẽ chờ Kst phần 2.
Chúc ST đủ sức khỏe để làm pj này

Bình luận

hay bạn thử down bản do bọn mình làm về thử xem, HD xem sướng lắm, nét căng, thoải mãn niềm đam mê xem :">  Đăng lúc 6-6-2012 11:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 6-6-2012 19:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Do tập 1 encode bị lỗi font nên SubTeam quyết định tháo link torrent xuống và cho tiến hành encode lại, rất xin lỗi các bạn vì sự cố lần này.
Bọn mình sẽ đưa tập 1 lên ngay sau khi làm lại xong.

Thân mến,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-6-2012 19:47:55 | Chỉ xem của tác giả
Ôi! JIN vừa có bản Hàn, lại có bản Nhật để xem!!! vui quá! {:297:}
Bản Nhật này tuy đóng cách đây 2 năm rồi, nhưng mà độ chân thật vẫn rất ngấm!^^ Xem phim không chỉ hồi hộp với các tình tiết phẫu thuật căng thẳng giành dật sự sống của bệnh nhân với tử thần của bác sĩ JIN, mà mỗi một tập phim lại mang đến một triết lý sâu xa khác^^
Thích nhất câu nói của Miki trong phim: "Thượng đế chỉ cho những thử thách mà chúng ta có thể vượt qua!"
Rất đáng để suy ngẫm
Cám ơn subteam nha! ủng hộ các bạn hết mình^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-6-2012 21:26:11 | Chỉ xem của tác giả
Jin (仁-Jin- Jin?) là một bộ manga seinen của tác giả Motoka Murakami, đuợc đăng trên Super Jump trong khoảng thời gian từ năm 2000 đến 2010.

Manga này đã đuợc chuyển thể thành một drama jidaigeki(cổ trang) cùng tên, đuợc chiếu trên kênh TBS (Tokyo Broadcasting System). Phần 1 từ 11/10/2009 đến 20/12/2009 (tức phim mùa thu), phần hai từ 17/04/2011 đến 26/06/2011 (mùa xuân). Series được trình chiếu trên truyền hình của khoảng 80 quốc gia trên thế giới (Đương nhiên ko có Việt Nam).

nguồn: enwiki

Qủa thật, manga và LA đều rất đáng xem. Mỗi tội LA hơi kinh kinh một tẹo đoạn khối u hình bào thai :-ss

Bình luận

ừ, nhìn ớn bỏ xừ, hôm trước chị ngồi TS lúc 12h đêm, sợ ko dám nhìn thẳng vô màn hình ấy :-SS nhất là cái cảnh bào thai đó mở mắt ra T^T  Đăng lúc 6-6-2012 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-6-2012 02:57:43 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời, cảm ơn J-zone đã đưa Jin đến với các Kiters
Thú thiệt mình muốn coi Jin lâu lắm rồi, nhưng cứ đụng chuyện này chuyện nọ, rốt cuộc chẳng đâu vào đâu, lần này nhất định sẽ coi :"> Giang hồ đồn đại dorama này xuất sắc vô cùng ^^

Mình không coi nhiều phim Nhật nên chẳng biết mấy diễn viên, nhưng anh Takao này thì biết đấy *hên chưa* là vì ngày bé có coi Hoshi no Kinka mà ))))))) Còn lại mấy diễn viên khác thì... để coi rồi biết cũng không muộn ^_~ Aha, trong danh sách nhân vật thấy có cả Sakamoto Ryoma, ngắm tạo hình nhân vật "bụi bặm" thế nhở, cảm giác tính cách nhân vật này sẽ giống nhân vật cùng tên trong Kaze Hikaru :">
Trải chiếu ngồi hóng phim cùng mọi người. Một lần nữa cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-6-2012 09:57:39 | Chỉ xem của tác giả
Do tập 1 encode bị lỗi font nên SubTeam quyết định tháo link torrent xuống và cho tiến hành encode lại, rất xin lỗi các bạn vì sự cố lần này.
Bọn mình sẽ đưa tập 1 lên ngay sau khi làm lại xong.

Thân mến,

không có gì vội hết ^^!

st cứ binhc tĩnh mà làm, lâu lâu mới đc tận hưởng không khí Jzone nên có chờ xíu cũng chẳng sao ^^!

Mà cho hỏi phim này có bao nhiu ss, đã ra hết chưa vây @.@

Bình luận

Jin có 2 season và mỗi season 11 tập bạn nhé ^^  Đăng lúc 7-6-2012 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-6-2012 13:15:51 | Chỉ xem của tác giả
cloudy_vt gửi lúc 6-6-2012 19:26
ôi, mình vừa mới hì hục download Jin xong thì phát hiện kst làm phim này. Tiếc ghê, ngh ...

Nếu xem HD thì quá sướng rồi nhưng chắc gặp mấy hiệu ứng hình ảnh lúc Jin phẫu thuật là mình xỉu lun, hihhi. :). Ủng hộ các bạn hai tay lun, đừng drop PJ này nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-6-2012 14:08:52 | Chỉ xem của tác giả
chậc, ep 1 nặng nhỉ, cộng thêm cái mạng cùi bắp của nhà mình gần đây. Mình khoái coi phim về đề tài Y khoa, nó chung cũng không sợ lắm (vì ngày nào cũng mở cái atlat y của con em coi kĩ càng )))))))))))))

Mà phim Nhật thì càng đáng coi vì sự nghiêm túc trong từng cảnh quay, nhất là về một đề tài đặc biệt nào đó. Mỗi lần coi là lại cảm thâý: oh, có thật là diễn viên họ làm không đấy. Với sau một thời gian dài bị ức chế bởi chuyện trên trường, giờ coi phim này xả xì trét tốt nhỉ{:309:}

Mới có mấy người down, vậy chắc mốt coi là vừa, đằng nào mai cũng thi xong.

Cảm ơn subteam{:264:}

------------
Hứa là coi xong sẽ lại viết bài, mỗi lần thích cái gì là lại mắc bệnh dài dòng.

Bình luận

ờ, t cũng chưa mần hai tập đó ngay được, phải chờ tối nay coi phim cho sung sướng đã, mới thi xong luôn, chán, tối nay đi thi ở trung tâm  Đăng lúc 8-6-2012 02:40 PM
cái tên children của bác chỉ phục vụ tính lừa tình thôi, vào viết tóm tắt chứ gì, chịu khó đợi tối nay hoặc ngày mai nhé, sáng vừa thi xong, giờ ngồi tự kỷ =))   Đăng lúc 8-6-2012 02:33 PM
ta xả trét khi coi phim thôi, chứ trans mà xả trét được thì t thành thánh rồi, haha, =))))) đang nghe nhạc của Mr.Children cho đ ờiphơi phới (dù nhạc buồn muốn chết   Đăng lúc 8-6-2012 02:12 PM
xem phim này xả xì trét sao bi, đi ôm mấy phim hài như Ouran thì may ra, ngồi trans mấy từ chuyên nghành phim này riết đau nửa đầu à =))  Đăng lúc 8-6-2012 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách