Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Tân Tây Du Ký" tiếp tục gây sốt với video giới thiệu “Đến ông trời cũng báo hiệu điềm không lành trong phần tự giới thiệu của Lee Seung Gi?”

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-8-2015 23:33:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chương trình coi bộ hấp dẫn, hứa hẹn là đậm chất giải trí luôn
Lee Seung Gi đáng tin cậy, liệu đây có phải là màn lột xác hình tượng của anh
Hay là mấy ông anh dựa vào xong ngã cả đám đây
Hóng show quá chừng, thanks chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-8-2015 00:04:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

trời ơi, hóng quá hóng quá đi, ngồi coi cái video giới thiệu chả hiểu mô mô tê tê gì hết à, cơ mà cứ phải nhe răng ra suốt thôi. thích anh Lee Seung Ki với anh già Eun Ji Won quá đi. cái mặt của đường tam tạng Ki Oppa mắc cười quá, nhìn cứ gian gian thế nào ý, chả thật thà chính nghĩa gì hết à
không biết khi nào mình mới có thể hiểu mấy anh mấy chú nói gì đây??? huhu, hóng sub quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-8-2015 00:09:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Show này chắc anh Gi bị đì thảm luôn quá, nhưng trông anh vẫn tràn sức sống và năng lượng nhỉ

Mọi việc anh làm đều cố gắng hết mình như vậy đây

Yêu quá, ,mong mau phát sóng và có sub để xem

THanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-8-2015 00:32:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mới có video thoi mà lượt xem cũng quá khủng rồi
Chác thành công lắm đây
Đến ông trời cũng trêu LSG nữa, đọc tin cũng hài rồi, hóng lắm
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-8-2015 01:00:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

xem không có vietsub như vịt nghe sấm chả hiểu gì mà vẫn cứ há mỏ xem rồi cười như được mùa )
lee seung gi cứ ngố ngố đáng yêu như này T.T tự dưng xem cái này mà muốn xem lại 2 ngày một đêm những số ngày trước có seung gi ghê T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 29-8-2015 03:58:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Cụ Gi dạo này được mấy ông anh tin tưởng quá nhỉ, hình ảnh heodong không biết vẫn còn không đây . Mới có 2 cái vid giới thiệu thui mà bà con hóng dữ quá, không biết lúc phát sóng thì như thế nào. Nhìn chung thì mức troll qua vid của mấy anh em này vẫn như xưa (hoặc hơn nhỉ ) mà không biết nếu phát sóng qua mạng thì theo dõi thế nào ta, cái nì hơi mới à. Dù sao thì mình cũng hóng ngày phát sóng. Tân tây du kí fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 29-8-2015 05:40:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Vậy là tuần sau đã phát sóng chương trình mới này, ko biết Kites mình có làm sub ko chứ thấy nó hấp dẫn quá.
Mây mưa đột nhiên kéo tới trong lúc Seung Gi giới thiệu, hợp với Đường Tăng luôn chịu nhiều kiếp nạn quá mà.
Dù giờ đã là cậu em đáng tin cậy, đáng tự hào của các ông anh nhưng vẫn thích cái sự vụng về, hậu đậu và luôn bị người bắt nạt của Seung Gi, Heodang quốc dân mà, phải để người khác hành chứ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 29-8-2015 06:04:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Hổng hiểu mọi người nói gì vì không có sub nhưng mà coi vẫn thấy buồn cười, đúng chất giải trí .
Mà Đường Tăng trông đáng yêu phết, dạo này hơi bị khoái cái kiểu lanh lanh này của Sung Gi oppa, bữa coi Producer mà nhòm oppa vui phết ra .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 29-8-2015 06:32:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Trong lúc chờ đợi show thì hóng mấy tin tức về show cũng không kém,nhìn hình ảnh và hình tượng trong show của mấy thầy trò là đã thấy hài rồi,huống chi xem show chính thức chắc được mấy phen cười vỡ bụng mất...Bác Kang Ho Dong chưa chi mà quậy quá đi,đúng chuẩn "Trư Bát Giới".Chờ tin tức từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 29-8-2015 07:01:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Show này PR cũng hơi nhiều.
Hi vọng phim thành công chứ đừng kiểu PR nhiều nhưng rate lại kém.
Hóng show của seung gi quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách