Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Tân Tây Du Ký) PD Na Young Suk: "Anh Ho Dong đã biến thành tảng băng, "Heodang" Seung Gi trở thành trụ cột của các ông anh"

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 24-8-2015 10:32:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhớ hồi gi mới vào 1n2d ss1 cậu ấy mới có 21 tuổi là một chú bé con đáng yêu và vụng về dc các anh chăm sóc. Hồi chia tay chương trình anh ấy đã nói tuổi xuân của anh ấy đã đồng hành cùng 1n2d ss1..khi anh ấy rời đi là 26 tuổi..bây giờ khi 28 tuổi lại quay lại vs các anh của mình mà còn làm trụ cột nữa.hóng lắm
cảm ơn ad dịch tin nha!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 24-8-2015 11:57:57 | Chỉ xem của tác giả
Buồn cười quá, đọc comment của các bạn muốn chết chìm trong má lúm của bạn Gi béo )), lại nghĩ đến Ngày 3 bữa, cái đoạn bạn Gi béo gọi điện cho anh Seo Jin hỏi thăm tình hình quay show mới thế nào, 2 anh em chỉ có mỗi một nội dung "có người nghe lén chúng ta" ))).

Nhớ ngày nào còn xem 2 Days 1 night trực tiếp trên KBS, còn chưa có sub Viet, hồi đấy mình cũng chỉ mới biết Gi béo qua 1 vài bài hát, xem show đó còn e lệ, ngoan ngoãn ghê gớm, giờ đã thành chỗ dựa trụ cột cho các anh rồi )). Gi béo giỏi giang quá, heheee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 24-8-2015 18:39:39 | Chỉ xem của tác giả
Càng xem càng hóng chương trình này luôn ấy
Đã có PD Na, bộ tứ 1N2D làm bảo chứng rồi
Hy vọng bên Kites sẽ có dự án làm sub chương trình này cho mình 1 chân hóng với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 24-8-2015 19:53:06 | Chỉ xem của tác giả
Show này mới ra và sắp chiếu hả mọi người
Có LSG là bay vô
Coi hình cũng thấy vui rồi
Không biết Kites nhà mình có làm sub không ta
Lót dép hóng
Cám ơn bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-8-2015 02:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần lội vào page lại được nghe thông tin về Tân tây du ký thế này đúng là rạo rực hết lòng người!
Thật khó mà kiềm chế được cảm xúc huhu
Mong chờ lắm lắm!
Cảm ơn bạn đã dịch news!
Thanks so much!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 28-8-2015 10:58:53 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Kang Ho Dong và Lê Seung Gi tung hứng ăn ý trong Strong Heart, lần này kết hợp chắc tạo pu tốt lắm đấy. Hình như đây là PD Na trong 3 meals a day đúng hk nhỉ, PD này bk cách troll thành viên quá trời. Dự là show này cũng hot lắm cho coi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 30-8-2015 09:21:38 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ như càng ngày càng có nhiều bộ phim làm lại hấp dẫn, mong ngày chiếu lên sóng quá
hóng nào, hóng hóng hóng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách