Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Tân Tây Du Ký) PD Na Young Suk: "Anh Ho Dong đã biến thành tảng băng, "Heodang" Seung Gi trở thành trụ cột của các ông anh"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-8-2015 14:15:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

đảm bảo show này hay khỏi nói luôn
nhìn bác Na trông buồn cười quá, còn Seung Gi với Ho Dong tung hứng ăn ý ghê
hóng show quá đi
cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-8-2015 14:32:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đúng là Na nham hiểm nên lúc nào cũng có những ý tưởng mới lạ
Bây h chỉ cần biết là show của Na PD thôi là đã bắt đầu hóng rồi, lại thêm có Cụ em vs team 1N2D nữa nên lại càng hóng. lâu lắm rồi mọi ng mới lại đc xuất hiện cùng nhau
Tin rằng mặc dù chỉ phát qua internet nhưng show vẫn sẽ đc mọi ng xem nhiều lắm luôn
Thank ss trans news ạ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-8-2015 15:00:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Kang Ho Dong và Lee Seung Gi ... Đọc tên và hình dung ra khuôn mặt biểu cảm của 2 chàng...
Những hình ảnh hứa hẹn 1 "Tân Tây du ký" hài hước và vui nhộn.
Tiết tấu sẽ nhanh lắm nên không lo buồn chán vì đã có dàn cast toàn tài năng thực lực và đam mê diễn xuất.

Cám ơn bạn dich tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-8-2015 15:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Sắp sửa chiếu nên dạo này tin bài về show mới của PD Na ra nhiều ghê nhưng đọc rồi thì lại tò mò nhiều hơn.
Đọc bài hôm nay mới biết chú Kang Ho Dong là huyền thoại đấu vật đấy, chỉ biết chú là MC nổi tiếng thôi.
Chờ chương trình lên sóng để xem sự sáng tạo trong show mới của PD Na.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-8-2015 15:58:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

muôn đời là vậy, Gi cụ trở thành culi bất đắc dĩ. Giờ mới biết bác Ho Dong đấu vật giỏi, thế mà nhìn bác nhiều khi kiểu ko khỏe ko đc nhanh nhẹn lắm

cast 1N2D ss1 tái ngộ, quả nhiên là season thần thánh nhất của 1N2D. Cast thì đáng yêu, lúc nào cũng năng nổ và thân thiết

bác PD Na nhìn như nông dân ấy nhỉ Bác và chú Ho Dong hay cụ Gi thì hiểu nhau quá rồi. Mong là Tân tây du kí lại nối bước Over Flowers cũng như 3 Meals đốt cháy rating. tvN show càng ngày càng hay, xem dễ chịu hơn hẳn mấy đài lớn

thank chủ thớt dịch tin ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-8-2015 16:17:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Ôi trời ơi! Toàn là những nghệ sĩ mình thích, đặc biệt là Seung Gi và Ji Won oppa. Rất là trông chờ vào màn tái hợp của Ho Dong và Seung Gi. Cứ tưởng là Seung Gi giờ chỉ chuyên tâm vào đóng phim, không tham gia các show nữa. Như thế thì showbiz hàn lãng phí 1 tài năng rồi! Nhất định sẽ lót dép ngồi hóng sub show này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-8-2015 16:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ngày không vào nhà quên mất tài khoản, thấy news của Cụ thì kích động quá phải lập ngay cái mới.
Chắc sau NOF cái máu culi nó ăn sâu quá rồi, đi đâu cũng phải "trở thành người dẫn dắt khi có tình huống phát sinh".
Mà trong cái hình nhìn Na PD gian quá cơ, chắc hành bốn anh em nhà này lên bờ xuống ruộng luôn.
Chương trình thử nghiệm phát sóng trên dịch vụ truyền hình internet mong là thành công rực rỡ. *dù biết chắc chắn sẽ như vậy.*
Không biết nhà mình có thực hiện project này không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-8-2015 17:14:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

hóng quá hóng quá
sắp lại được gặp thần tượng mình yêu thích rồi
mong bộ phim thành công ngoài sức mong đợi
thanks bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-8-2015 17:38:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

LSG làm trụ cột cho các ông anh rồi
show này chưa chi đã thấy rạo rực
chờ ngày chương trình lên sóng, mong show thành công
tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-8-2015 18:06:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Tớ là tớ hóng cái show này cực kì luôn í Từ lúc đọc tin về concept của show đã thấy hài rồi, đã thế lại còn đi du lịch nước ngoài để thực hiện nữa chứ Dù không phải là fan của Ho Dong, cơ mà lại là fan Seung Gi, nên là fan gơn sẽ tìm show xem bằng được á
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách