Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Tân Tây Du Ký 2" tiết lộ bí kíp ăn ở của "Tam Tạng" Lee Seung Gi gửi đến thành viên mới, "PD Na không trong sáng, thánh thiện gì cho cam... nhớ phải sống sót quay trở về!"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 8-4-2016 13:27:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Thiếu mất 1người thật là buồn quá, sao PD Na không quay phần 2 trước lúc a Lee nhập ngũ. Chương trinhg hot vì sự tái hợp của thành viên và ekip1n2d của SS1 thế mà giờ lại thêm người mới nên sẽ không được tự nhiên thoải mái được.

Bình luận

cụ định làm ss2 rồi nhưng mà bên quân đội tuyển vào sớm nên không làm được  Đăng lúc 8-4-2016 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 8-4-2016 13:35:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Đúng là chết mất với cách dìm hàng anh em của bạn Gi

Cơ mà cũng thật là vậy mà.

Chúc mọi người bình an khi trở về.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-4-2016 13:35:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Công nhận PD Na giỏi thật, làm chương trình nào cũng thành công

Thành viên mới là Ahn Jae Hyun hôm nay vừa công bố sắp kết hôn xong, ko phải là "Tam Tạng" rồi

Cảm ơn bạn dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 8-4-2016 13:36:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Em bái phục Cụ
Phun ra hết thế này
Nói về PD Na thật là
Cụ ơi xong cụ về lại làm cùng chương trình nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-4-2016 13:37:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Haha, đọc chừng mô cười đau ruột chừng nấy.
Ờ thì đồng chí kể tội xấu của mấy ông anh, mấy ổng cũng đâu thể vào doanh trại mà xử đồng chí được, nên đồng chí cứ thoải mái phát ngôn thôi
Hẳn là hiểu nhau lắm, thương nhau lắm thằng em mới có mấy chia sẻ tâm huyết về mấy hyung của ổng như vậy .
Nhớ bộ sậu của 2D1N mùa 1 quá, hay là PD Na ơi, PD suy nghĩ thiết kế show nào tập hợp huynh đệ mùa 1 đi (tất nhiên là sau khi đồng chí Lee ra quân rồi). Tưởng tượng buổi sáng ngày Lee đồng chí ra quân, vừa bước chân ra khỏi doanh trại, PD bắt cóc đưa đi châu Phi quay show nào đấy, hài phải biết
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-4-2016 13:42:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Na PD nổi tiếng có nhiều trò "hành hạ" mà
Đc LSG truyền kinh nghiệm thế này là tốt rồi
Ko biết thành viên mới sẽ làm ăn thế nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-4-2016 13:53:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

má ạ, đọc mấy cái đoạn miêu tả mấy ông anh của ổng mà cười méo mỏ
sao lại có thể thật đến thế này được hả gi ngố
cậu ko sợ hết nghĩa vụ bị mấy ông ấy đem ra quần cho tơi tả hả? cậu đi 2 năm thôi đấy, phải giữa đường lui nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-4-2016 13:53:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lời dặn dò bá đạo cho người sau lúc ấy chưa biết là ai...
Mới đi có thời gian mà thấy nhớ bạn Gi ghê, 31/10/2017 mới xuất ngũ lận, may mà thỉnh thoảng vẫn được đọc tin về bạn ấy chứ nếu ko thì buồn vì nhớ mà đập đầu vào gối mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-4-2016 13:54:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt là không thích lấy cụ ra câu view cho phần này như này nhưng lúc đọc tin thì cười không ngậm mồm được
Mấy anh em ăn ở, sát cánh bên nhau, tị nạnh, hành hạ nhau suốt mấy năm trời nên cụ nói tới đâu là thấy đúng tới đó. Không chỉ trong showbiz mà cả những người bình thường cũng dễ gì mà có được tình cảm thân thiết, sự hiểu rõ nhau từ cách ăn, kiểu ngủ cho tới điệu nói, dáng đi... như thế này...
Nhưng mà đọc xong tin thì tự nhiên thấy buồn buồn, nhớ 6 anh em trong 2D1N ss1 ghê gớm Ước giề ss1 sẽ tái hợp vào ngày 31/10/2017, cụ bị bắt cóc đi quay như hồi Kim Jong Min
xin giùm và gửi vào quân đội cho tôi mấy album có chữ ký tặng của các nhóm nhạc nữ như AOA, Girlfriend, F(x), Red Velvet

==> Nô còm men
Chúc show mới của bác Na thành công. Lee Seung Gi phai tênh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-4-2016 13:56:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Wao 1 bài dịch dài, mình rất hóng chương trình này nha, thix pdNa lắm, một người cá tính và sáng tạo, dĩ nhiên là chú ấy chả có trong sáng gì đâu, ko thì sao tạo ra  được mấy chương trình hot vậy chứ, hy vọng là Ahn Jae Huyn sẽ sống sót hahahhaha, nghe đồn sắp lấy vợ rồi cơ đấy, tham gia show này kia nữa cũng phải giữ tỉnh táo về còn chăm cô cỏ nữa nhé chàng.
Còn cái người kia, yêu quý các ông anh quá ha, tăm tia chi tiết quá ha, vào quân ngũ rồi cũng phải thường xuyên tin tức cho các chị em nhé, mau mau come back rồi còn drama nữa, chờ ngày đó chắc dài cổ luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách