Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
Thu gọn cột thông tin

"Tam Song" xưng bá nửa bầu trời showbiz Hàn!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-4-2016 11:04:25 | Xem tất
"Gậy Như Ý" mới chịu !
Mình cảm thấy rất tự hào về vị thế của Mrs.Song ở Trung Quốc,
cả "bệnh tương tư Song Jong Ki" lan truyền sâu và rộng quá !
Còn Ji HYO Ngố nữa !
thích bài này ghê ! CÁm ơn bạn nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 11:22:30 | Xem tất
rikok32 gửi lúc 21-4-2016 06:35 PM
Thích cả 3 vị luôn, phim show xem không bỏ một tí nào. Cơ mà bị buồn là c ...

ước gì bả tham gia RM vs Joong Ki nhỉ, muốn xem bả lầy ntn.hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 13:00:04 | Xem tất
Thích hết cả 3 người nhưng vẫn thiên vị Song Ji Hyo hơn chút, bởi có lẽ bản thân thích RM vô cùng nhiều. Tại cũng chưa xem DOTS nên không dám nói nhiều về cặp Song - Song trên phim như thế nào nhưng cặp chị em Song - Song trong RM rất dễ thương, cảm giác như SJK thật sự rất thích và kính trọng SJH ấy, lúc nào cũng thấy đứng cạnh SJH thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 22:20:17 | Xem tất
SJK thì chỉ ấn tượng với anh qua DOTS, vì mình không phải fan của phim Hàn, nên không thường quan tâm và coi phim, chỉ xem phim của chế SHK với JJH thôi . Và thường xem xong thì mình cũng ấn tượng vs nam diễn viên luôn và sau đó mới biết mấy anh cũng rất nổi tiếng )
SJH thì thích từ RM, thật sự rất yêu cái cách ngố ngố nhưng nhiệt tình của chị, tập nào mà biết chị hạng 1 thì chắc chắn sẽ xem lại rất nhiều lần )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2016 23:16:29 | Xem tất
Thật ra Song Ji Hyo không phải họ Song
Mà tên thật của SJH là Cheon Seong-im
Song Ji Hyo chỉ là nghệ danh mà thôi, và theo en.wikipedia.org thì SJH lấy họ Song là lấy cảm hứng từ 2 dv Song Seung-heon và Song Hye Kyo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 09:50:34 | Xem tất
Song Hye Kyo tình yêu lớn của em, không cần xưng vương hay xưng bá gì vì chị vốn sống khép mình, ít nhận đi sự kiện, quảng cáo, phỏng vấn, cứ bình dị như thế, em yêu cái bình dị ấy của chị như chính con người chị
Song song Dots của mình có tướng phu thê (ảo tưởng của fangirl), trước khi trở thành diễn viên cũng đều muốn trở thành vận động viên chuyên nghiệp (liên quan đến trượt băng cả thì phải), thế nên mình ship thuyền này hết mình. Mà lí do khác là mình thích chị Hye kyo, Dots mà k có chị cũng chẳng muốnxem, nên ở đâu mình cũng ủng hộ và vote cho chị thôi
Thời hoàng kim của họ Song, còn có ba đứa cũng đang xưng bá bầu trời nữa Song Daehan - Song Minguk -Song Manse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 10:19:31 | Xem tất
Cả 2 nàng này đều đã được ghép đôi Song Song couple với bạn Ki rồi nhé. Đẹp trai chi cho khổ mà đi đâu cũng gây thương nhớ thế kia. Lâu lâu được cái news mà t thích cả 3 người, vui ghê

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2016 19:28:19 Từ di động | Xem tất
Nhắc "Tam Song" làm mình chỉ nghĩ tới 3 con ỉn nhà Song Il Guk ~@@~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách