Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Tài sản công cộng” trong mắt người Hàn Quốc? Từ So Ji Sub, Kim Soo Hyun đến Song Joong Ki, Park Bo Gum!

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-5-2016 22:17:03 | Chỉ xem của tác giả
hahaa đọc cái tên tiêu đề mà buồn cười ghê )
trong list này thì thích nhất KSH vs SJK
nghe cái từ tài sản công cộng nó trách nhiệm cao cả quá ) 1 ngày mà mấy ổng lấy vợ vs công khai ny chắc khóc 1 dòng sông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-5-2016 09:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài viết này, nếu 1 ngày nam thần trong lòng mình - KANG DONG WON có người yêu, chắc mình vui mà ngẹn ngào luôn quá . Hơn mười mấy năm rồi, tui già sao anh ko già vậy!!!
Cám ơn bạn dịch tin nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-5-2016 11:37:36 | Chỉ xem của tác giả
Không thể phủ nhận nhưng đọc cứ phải cười tủm tỉm! Mấy ông đầu 3 rồi mà vẫn chưa công khai yêu đương hò hẹn gì thay vì sốt ruột thì lại thành tài sản công luôn mới sợ chứ
Thôi thì So ji sub vs Kang dong won các anh dựng vợ sớm đi cũng được, cảm thấy 2 anh ý làm cha thì cảm giác sẽ tuyệt lắm lắm. Còn lại thì cứ chăm chỉ hoạt động thêm 1 thời gian nữa rồi hãy tính nhớ.
Cảm ơn bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-5-2016 15:07:14 | Chỉ xem của tác giả
Ông Sub thì fans mong có ny có vợ rồi đấy ạ, băm mấy tuổi đầu rồi còn giề. Chưa từng nghe tin đồn gì chuyện tình cảm của ông luôn đó. Đóng phim với gái nào cũng đẹp đôi, chem tuyệt đỉnh, xong phim thì đường ai nấy đi huhuhu

Bạn Hiền, bạn cũng gọi là còn trẻ, nhưng có vẻ đang tiếp bước con đường ế không lối thoát của ông Sub rồi đó Đến cái mặt còn chả lộ ra cho fans ngắm cơ mà. Quay CF cũng kín đáo luôn huhu phim thì khỏi nói, trốn kĩ quá thể. Nhưng mà, cứ nghĩ đến việc bạn có người yêu là tim tôi lại đau đó. Tôi làm fan ích kỷ cũng được. Nhưng nghĩ đến là đau rồi, biết làm thế nào? Người như thế nào mới có thể đi vào tim bạn chứ? Tất nhiên, nói thế thôi... ngoài 30 tính chuyện lấy vợ là vừa rồi nha...

Giai Gum, ha ha em nhỏ cũng có chân bon chen trong cái danh sách này Ai đặt tít bài báo ngộ ghê Gum thì quá yêu thương rồi, hãy nhìn ava của mình đi, sao mà không yêu chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-5-2016 20:36:24 | Chỉ xem của tác giả
nhà Blossom toàn mấy ông vừa đẹp người đẹp nết hầy ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-5-2016 10:06:02 | Chỉ xem của tác giả
tài sản công cộng - tên thú vị thật, thế nào các oppa không dám công khai bạn gái mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-5-2016 10:46:38 | Chỉ xem của tác giả
"tài sản công cộng" :v mà cũng đúng, mấy người mà bị khui ra không biết con dân sống sao ToT nhưng mà KDW với SJS phải cho cái mác "người đàn ông hoàng kim " quá :v đến U30 rồi mà ~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách